Jump to content

ขอแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับหน้าเวปหน่อยครับพี่พี่ทุกท่าน

Recommended Posts

ขอแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับสีพื้นที่เปลี่ยนเป็นสีดำหน่อยนะครับ โดยส่วนตัว ผมว่ามันทำให้อ่านตัวหนังสือไม่ค่อยชัดเจนเหมือนก่อนนะครับ

เลยขอแนะนำให้แต่ละกระทู้มีสีแตกต่างกัน เป็นต้นว่า สีฟ้าเข้ม สีฟ้าอ่อน สลับกันไป เพื่อความไม่ลายตา และชัดเจนนะครับ

ปล. ถ้าความคิดเห็นของผม ไม่ถูกต้อง ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

สามารถเปลี่ยนได้โดยกด ที่ปุ่มด้านซ้ายข้างล่างครับ Change Theme แล้วเลือกใช้ Theme ได้เลยครับ

สามารถเปลี่ยนได้โดยกด ที่ปุ่มด้านซ้ายข้างล่างครับ Change Theme แล้วเลือกใช้ Theme ได้เลยครับ

พี่ จุ๊บ .... ครับผมรบกวน ... สอบถาม ... นอกเรื่องหน่อยครับ .... ผมไม่สามารถเข้า เว็ปเราได้... จากที่บ้านครับ

แต่เข้าได้จากที่ทำงานหรือที่ อื่นๆ ครับ เข้ามาเจอรูป สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พอเข้ามา ต่อไปก็เป็นจอดำ งง มาก

มีแค่ที่ ให้ปรับ สี ไม่มีตัวอักษรได้ๆ ครับ พอทราบมั้ยเกิดจากอะไร เป็นมา 5 - 6 วันและ ปกติเข้าได้นะ รบกวน ด้วย

พี่ จุ๊บ .... ครับผมรบกวน ... สอบถาม ... นอกเรื่องหน่อยครับ .... ผมไม่สามารถเข้า เว็ปเราได้... จากที่บ้านครับ

แต่เข้าได้จากที่ทำงานหรือที่ อื่นๆ ครับ เข้ามาเจอรูป สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พอเข้ามา ต่อไปก็เป็นจอดำ งง มาก

มีแค่ที่ ให้ปรับ สี ไม่มีตัวอักษรได้ๆ ครับ พอทราบมั้ยเกิดจากอะไร เป็นมา 5 - 6 วันและ ปกติเข้าได้นะ รบกวน ด้วย

ที่บ้านใช่ IE หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ต้องปรับรุ่นเป็น IE9 ครับ

ที่บ้านใช่ IE หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ต้องปรับรุ่นเป็น IE9 ครับ

หรือไม่ก็ใช้ Firefox หรือ Google Chrome ครับ

ผมเปลี่ยนกลับมาใช้สีเดิมแล้วครับ...อ่านง่ายกว่า

เหมือนกันครับ แต่ว่าหลายครั้งมันก็เปลี่ยนเป็นสีดำเอง อันนี้ งง มากครับ

ลองดู Mid-Executive ครับ ผมปรับใหม่ไปหลายจุดละ อ่านง่ายสบายตา ไฮโซเลย

ส่วนตัวใช้อันนี้อยู่

ลองดู Mid-Executive ครับ ผมปรับใหม่ไปหลายจุดละ อ่านง่ายสบายตา ไฮโซเลย

ส่วนตัวใช้อันนี้อยู่

สวย และอ่านสบายตาเลยครับ