Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

ผมขอตามไปดูงานเฉยๆนะครับ แห้งหมดแล้วครับ

ผ่านเลย หลบไป 22 อู่ปิดหล่าว เปิด 24 นุ ใจหลบไปแล้วอยากเห็นแล้วนิ

ผ่านเลย หลบไป 22 อู่ปิดหล่าว เปิด 24 นุ ใจหลบไปแล้วอยากเห็นแล้วนิ

....ครบๆกันสักทีไหมครับ....หาโอกาสกันอยู่นิ....... :)  :)

เพิ่มผมไปเป็นส่วนเกินซะคนนะครับ ^ ^

ไม่มีใครเป็นส่วนเกินครับ แหมคิดมาก แค่น้องบอกว่าจะมานิ เพื่อนๆก็อ้าแขนรับแล้วครับ

เพิ่มผมไปเป็นส่วนเกินซะคนนะครับ ^ ^

ไม่มีใครเป็นส่วนเกินครับ แหมคิดมาก แค่น้องบอกว่าจะมานิ เพื่อนๆก็อ้าแขนรับแล้วครับ

........มาเลยครับ....พวกผมทุกคนยินดีครับ...มิตรภาพ..... :)  :)

ผมไม่ได้คิดมากพี่ เป็นคำเปรียบเปรยครับผมพี่ (เปลี่ยนจากส่วนเกิน  เป็นเนื้องอกดีกว่า ^ ^)

........มาเลยครับ....พวกผมทุกคนยินดีครับ...มิตรภาพ..... :)  :)

ขอบคุณมากครับ  :0166:  :0166:

• 2 weeks later...

อะไรผูกข้อมือ อะไรยังไง แว่วๆมาจากแดนไกล

ผมกำลังจะตามไปอีกคน พี่น้องกันไม่ทิ้งกันอยู่แล้วครับ

• 1 year later...