Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

สวัสดีครับผมเบิ้มครับ จากตรัง ฝากรถบ้านๆๆๆไว้สักคันครับ เจอกันทักกันได้ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ

ไม่ทำมะดาเรยนะครับหาหางหลังมาใส่กะ ไทร์อาร์ เต็มๆลำแร้ว :)

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

สวัสดีครับผมเบิ้มครับ จากตรัง ฝากรถบ้านๆๆๆไว้สักคันครับ เจอกันทักกันได้ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ

ผมชื่อหนึ่งครับยินดีที่ได้รู้จักครับ ช่วงนี้ถนนไม่ค่อยสะดวกเลยไม่ค่อยได้ไปตรังเลย แต่ก่อนตอนที่ยังไม่ซ่อมถนนไปกินอาหารร้านครัวลำภูกับน้องพีกและเพื่อนๆบ่อยมากครับ แล้วค่อยเจอกันนะ :) :)

อันนี้ไม่บ้านแล้วคับ TR อย่างสวยมาเลย

รถสวยทุกคันเลยคับ...ผมเลยไม่กล้าโชว์.. :D

ไม่ต้องเขินครับขำๆเอาไว้ได้ทราบว่ารถของใครเผื่อว่าเจอกันไว้ทักทายกัน ปล.ผมว่า fd แต่งแบบไหนก็สวยทั้งนั้นละครับ :)

ไม่ต้องเขินครับขำๆเอาไว้ได้ทราบว่ารถของใครเผื่อว่าเจอกันไว้ทักทายกัน ปล.ผมว่า fd แต่งแบบไหนก็สวยทั้งนั้นละครับ :)

ฮ่าๆ เด๋วเอามาโชว์บ้าง....

ไม่ทำมะดาเรยนะครับหาหางหลังมาใส่กะ ไทร์อาร์ เต็มๆลำแร้ว :)

ขาดติ๊กเกอร์คลับไปหน่อย +อบอุ่น 50%

ฮ่าๆ เด๋วเอามาโชว์บ้าง....

จัดมาเป็นชุดเลยนะครับแบ่งๆกันชม ปล.ไม่ทราบว่าปกติอยู่แถวไหนเผื่อว่าผ่านไปจะแวะไปเยี่ยมอะครับ เพื่อนกันทั้งนั้นน้า :)

ขาดติ๊กเกอร์คลับไปหน่อย +อบอุ่น 50%

ติ๊กเกอร์เป็นเพียงสิ่งหนึ่งครับ แต่จัยเป็นสิ่งที่สำคัญมากกว่าครับ เพื่อนๆบางคนรวมทั้งผมด้วยยังไม่มีเรย

ยินดีท่ีได้รู้จักทุกคนนะคับ ผมเข้าหาดใหญ่อยู่บ้าง เจอกันทักกันได้เลยคับ

ยินดีครับผม กพ4115 สี น้ำเงินครับ

fd ใต้เจอกันก็ทักได้เลยนะคับ มีสติกเกอร์หรือไม่มีสติกเกอร์ก็ไม่เป็นไร เราใช้รถรุ่นเดียวกัน

ยินดีท่ีได้รู้จักทุกคนนะคับ ผมเข้าหาดใหญ่อยู่บ้าง เจอกันทักกันได้เลยคับ

ของผมสีเทาครับ สฬ-6500 กทม. ครับ เด็กบ้านนอกโดยกำเนิดครับ :)

ติ๊กเกอร์เป็นเพียงสิ่งหนึ่งครับ แต่จัยเป็นสิ่งที่สำคัญมากกว่าครับ เพื่อนๆบางคนรวมทั้งผมด้วยยังไม่มีเรย

เห็นด้วยครับ B)

fd ใต้เจอกันก็ทักได้เลยนะคับ มีสติกเกอร์หรือไม่มีสติกเกอร์ก็ไม่เป็นไร เราใช้รถรุ่นเดียวกัน

ใช้ fd เหมือนๆๆ :lol: กันครับ

สีน้ำเงินเห็นบ่อยๆท่ี ID ไม่ทราบคันเดียวกันรึป่าวคับ

คันนั้นของพี่บอล เจ้าของ ID wash คับ ทักทายกันได้เช่นกันคับ ทีม FD เหมือนกัน

ดีคับผมเด็กสตูล(บ้านนอกเหมือนกัน) ทำงานหาดใหญ่ครับ ชว 6236 กท ทักทายมั่งนะครับ

[quote name=nun@fd' timestamp='1349858690' post='202954]

ดีคับผมเด็กสตูล(บ้านนอกเหมือนกัน) ทำงานหาดใหญ่ครับ ชว 6236 กท ทักทายมั่งนะครับ

.............สวัสดีครับ....ว่างๆ ไปนั่งกินอะไรกัน...ลงเบอร์ไว้ก็ได้ครับ..

ปล...ผมเด็กบ้านนอกครับ.... :) :)

[quote name=nun@fd' timestamp='1349858690' post='202954]

ยินดีครับผม ใช้ fd เหมือนๆกันไม่แบ่งแยกครับว่าเทพหรือไม่เทพ รู้จักกันไว้ช่วยเหลือกันดีกว่าครับ เจอกันทักทายได้เลยครับไม่ต้องเขินเผื่อผมว่าจำไม่ได้ ปล...ผมก็เด็กบ้านนอกครับ... :)