Jump to content

อยากชวนเพื่อนๆไปเที่ยวงาน DRAG ที่นครกันหน่อยครับ

Recommended Posts

• Replies 71
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

สนามอยู่แถวไหนคับ

ถ้ามาจาก 4 แยกรัตภูมิ อยู่ด้านซ้ายมือครับ ทางเข้าอยู่ติดกับบริษัท ขายคอนกรีต ถ้ามาจากหาดใหญ่อยู่ตรงข้ามกับท่อน้ำไทยครับ สนามแรกวันที่ 28 นี่ครับ ถ้าหากว่างแวะมาเที่ยวนะครับ วันแข่งเพื่อนๆเอา fd ไปวิ่งแบล็คเก็ต 2-3 คันครับผม

ใครมีอัตตราค่าบริการ ของสนามรัตภูมิบ้างครับ ช่วยลงหน่อย

ราคา 1000 บาท ได้วิ่งควอริไพล์ 2 รอบ ครับน้องเจมส์ รุ๋นแบล็คเก็ตจะเริ่มตั้งแต่ 20, 21, 22 sec ครับผม ^_^

............วาว...รุ่น 20 วิ...fd เดิมๆ วิ่งกันสบายๆ......ใครว่างไปลองดูกันครับ..... :) :)

วันเปิดสนาม รับรองว่าสนุกแน่ครับ มาครบๆทุกรุ่นเลย

• 2 weeks later...

วันนี้ขับรถไปกับทีมงานไปถึงตอนบ่าย รออยู่ประมาณ ชั่วโมงกว่าๆยังเข้าไม่ถึงหน้าสนามเลยคับ

เลยยอมคับ อีกปัจจัยเห็นอากาศแล้วสงสารแฟนครับ โดนบ่นเป็นแน่ครับ เลยต้องอดครับ

ไม่ทราบพี่น้องชาว FD เป็นไงกันบ้างครับ ยังไงก็เอารูปมาฝากกันบ้างนะครับ

วันนี้ขับรถไปกับทีมงานไปถึงตอนบ่าย รออยู่ประมาณ ชั่วโมงกว่าๆยังเข้าไม่ถึงหน้าสนามเลยคับ

เลยยอมคับ อีกปัจจัยเห็นอากาศแล้วสงสารแฟนครับ โดนบ่นเป็นแน่ครับ เลยต้องอดครับ

ไม่ทราบพี่น้องชาว FD เป็นไงกันบ้างครับ ยังไงก็เอารูปมาฝากกันบ้างนะครับ

คุณเบิ้มสวนทางกับผม ทักไม่ทัน ผมเข้าคุณเบิ้มออกครับ

ผมไม่ทันสังเกตคับ ขอโทษด้วยคับคุณนัน

เป็นไงบ้างคับงานสนุกมั้ยคับ เห็นทีมงานเค้าบ่นผู้จัดกันจังเลยคับ

ผมไม่ทันสังเกตคับ ขอโทษด้วยคับคุณนัน

เป็นไงบ้างคับงานสนุกมั้ยคับ เห็นทีมงานเค้าบ่นผู้จัดกันจังเลยคับ

ค่อยพบกันโอกาสต่อไปหล่าว ผมไปแปบเดียว คนในครอบครัวบ่นต้องรีบกลับแฮ่ๆๆ

[quote name=nun@fd' timestamp='1351643838' post='223474]

ค่อยพบกันโอกาสต่อไปหล่าว ผมไปแปบเดียว คนในครอบครัวบ่นต้องรีบกลับแฮ่ๆๆ

วันที่ 25 ไปหล่าวมั๊ยครับ จะได้ไปพร้อมๆกัน รอบที่ผ่านมา fd 1.8 เดิมๆวิ่งได้ 18.04 sec :o

วันที่ 25 ไปหล่าวมั๊ยครับ จะได้ไปพร้อมๆกัน รอบที่ผ่านมา fd 1.8 เดิมๆวิ่งได้ 18.04 sec :o

เสียดายจัง ไปกทม. เตะบอลประกันภัยรับใช้บริษัทสักหิดหลาว คงต้องมีสักวันได้ไป

[quote name=nun@fd' timestamp='1351839596' post='225583]

เสียดายจัง ไปกทม. เตะบอลประกันภัยรับใช้บริษัทสักหิดหลาว คงต้องมีสักวันได้ไป

กทม.มลภาวะเป็นพิษเยอะสู้บ้านนอกไม่ได้หรอกครับ ปล.คงต้องมีสักวัน

กทม.มลภาวะเป็นพิษเยอะสู้บ้านนอกไม่ได้หรอกครับ ปล.คงต้องมีสักวัน

แค่สองวัน ไม่ค่อยอยากไปแต่ในงานจำเป็น

[quote name=nun@fd' timestamp='1352016483' post='226933]

แค่สองวัน ไม่ค่อยอยากไปแต่ในงานจำเป็น

เป็นผมก็คงต้องทำเหมือนคุณอะครับ บริษัทเค้าเป็นสปอนเซอร์รายใหญ่ให้ผมได้มีเงินแต่งรถสวยๆจนถึงทุกวันนี้นะครับผม ว่างๆแล้วจะโทรหานะครับเพื่อนหลายคนอยากพบปะพูดคุยปะสาคนขับ fd เหมือนกัน

เป็นผมก็คงต้องทำเหมือนคุณอะครับ บริษัทเค้าเป็นสปอนเซอร์รายใหญ่ให้ผมได้มีเงินแต่งรถสวยๆจนถึงทุกวันนี้นะครับผม ว่างๆแล้วจะโทรหานะครับเพื่อนหลายคนอยากพบปะพูดคุยปะสาคนขับ fd เหมือนกัน

ช้ายเลยครับ สปอนเซอร์รายใหญ่จริงๆๆ

คุณนันเดือนธันวาคิวยาวมั๊ยครับ ผมว่าอยากจะชวนไปทำบุญด้วยกันหน่อย :)

ได้ครับ ต้นๆเดือนน่าจะสะดวก รอวันเวลาที่ชัดเจนจากคุณหนึ่งอีกที

[quote name=nun@fd' timestamp='1352208210' post='229128]

ได้ครับ ต้นๆเดือนน่าจะสะดวก รอวันเวลาที่ชัดเจนจากคุณหนึ่งอีกที

น่าจะก่อนวันที่ 9 ธันวาครับ รอผู้จัดแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ

• 2 weeks later...

.....ไปถึงสนามแล้วฝนตก ..เหอๆ...หลบหลาว. :P :P

ช่วงนี้ทางใต้เราน้องฝนเล่นงานอย่างหนักเลย เดินทางไปไหนระมัดระวังด้วยนะครับ B)

ช่วงนี้ทางใต้เราน้องฝนเล่นงานอย่างหนักเลย เดินทางไปไหนระมัดระวังด้วยนะครับ B)

24-25 นี้ขอน้องฝนไปตกที่อื่นก่อนนะ