Jump to content

แหม้....ทำไปได้

Recommended Posts

นี่ตำรวจบ้านเราหรือเปล่าครับ หรือว่าคันนี้ซื้อของแต่ง จากร้านผมไป 555+++ :lol:

Honda Accord G8 กระจังหน้า VIP Style,โคมไฟหน้า Projector Audi Style

ดูกันอย่าคิดอะไรมากนะคับ อย่าคอมเม้นต์แรงๆให้ต้องลบ :)

ผมยังไม่เห็นอะไรผิดกฏเลย รถแบบนี้มาจอดหน้าบ้านผม ผมก้อถ่ายคับ ไม่แปลกหรอก แค่ประหลาด :lol:

เพื่อนผมเคยเจอข้อหาติดแตร Hella สีแดง (มันติดตรงช่องกระจังตำรวจเลยเห็นอะไรแดงๆ) ตำรวจบอกมันทำให้คนตกใจ เพื่อนผมก็ถามไปว่าตกใจยังไง ตำรวจมันก็ล้วงมือมากดแตรแล้วถามว่าตกใจไม๊ เพื่อนบอกว่าไม่ตกใจ มันก็เลยตักเตือนแล้วปล่อยไป - -" (จะให้ติดเสียงน้ำตกแทนแตรหรือไงฟระ)

เพื่อนผมเคยเจอข้อหาติดแตร Hella สีแดง (มันติดตรงช่องกระจังตำรวจเลยเห็นอะไรแดงๆ) ตำรวจบอกมันทำให้คนตกใจ เพื่อนผมก็ถามไปว่าตกใจยังไง ตำรวจมันก็ล้วงมือมากดแตรแล้วถามว่าตกใจไม๊ เพื่อนบอกว่าไม่ตกใจ มันก็เลยตักเตือนแล้วปล่อยไป - -" (จะให้ติดเสียงน้ำตกแทนแตรหรือไงฟระ)

555

ดูนายตำรวจที่ตั้งแถว น่าจะชั้นผู้ใหญ่ทั้งนั้นเลย ส่วนคนนั่ง ไม่ต้องพุด คง โค ตะ ระ ใหญ่ เลยหล่ะ 5555

ไฟตัดหมอกสี่ดวงผิดกฎหมายนะครับผม

เห็นเกือบทุกวัน รถรัฐมนตรีหลายคันก้มีเยอะแยะ ที่ทำผิดกฎหมาย เห็นป้ายทะเบียนก็รู้ว่าไปตัดป้ายมา ตำรวจไม่เห็นจะจับ สงสัยมัวแต่นำขบวนเลยไม่ได้หันมามอง ส่วนรถตำรวจเองที่ปิดท้ายทะเบียนก้ไม่ติด ผมยังถ่ายรูปเก็บไว้ดูเลย 5555

แน่จริงก้จับให้หมด ดิ

ฮาอ่ะพี่เกรียง ^^ ว่าแต่เค้าใช้ซีนอลด้วยป่ะ

แหงๆ แบบนี้

เห็นเกือบทุกวัน รถรัฐมนตรีหลายคันก้มีเยอะแยะ ที่ทำผิดกฎหมาย เห็นป้ายทะเบียนก็รู้ว่าไปตัดป้ายมา ตำรวจไม่เห็นจะจับ สงสัยมัวแต่นำขบวนเลยไม่ได้หันมามอง ส่วนรถตำรวจเองที่ปิดท้ายทะเบียนก้ไม่ติด ผมยังถ่ายรูปเก็บไว้ดูเลย 5555

แน่จริงก้จับให้หมด ดิ

ตำรวจอะตัวดีเลยชอบทำผิด