Jump to content

@~~เฉาก๊วย & Black FD~~@

Recommended Posts

เงียบจัง ...    :ph34r:     

พี่บอลอันนี้เขียวเก่าตัวเดียวกับผมป่ะคับ  เหมือนจะเตี้ยกว่าของผมอีก 

ปล. อยากเตี้ยอีกเปลี่ยนเปน tein s tech + โช้คเดิม    ใส่ล้อ 17  9" +38  จะรอดไหมใครพอรู้บ้างครับ

679397D2-CDBD-46D8-BE8B-1A150EC75352_zps

เขียวเก่าครับสอง......มองว่ามันเตี้ยลงเยอะกว่าเดิมจากเมื่อตอนใส่แรกๆเหมือนกันครับ สงสัยสปริงจะเริ่มล้าแล้ว แต่กระแทกก้ยังไม่ติดซุ้มนะครับ

มีด้านหน้าที่รู้สึกว่าเวลากระแทกแรงๆ จะกระแทกถึงยางกันกระแทกที่แกนโช้ค

ส่วนถ้าอยากเตี้ยอีกแล้วใส่ตามที่สองว่าอันนี้ไม่แน่ใจจริงๆครับ แต่คิดว่าน่าจะติดแน่ๆ.......เก็บตังจัดโช้คซิ่งซักชุดจบกว่าครับ

คิดอยู่เหมือนกันตอนนี้  แต่งบไม่มีแล้ว   :wacko:

กะลังรอเลย ในแกงค์จะมีใครใส่ลิ้นหน้าไหม  งามๆครับ   :wub:

เขียวเก่าครับสอง......มองว่ามันเตี้ยลงเยอะกว่าเดิมจากเมื่อตอนใส่แรกๆเหมือนกันครับ สงสัยสปริงจะเริ่มล้าแล้ว แต่กระแทกก้ยังไม่ติดซุ้มนะครับ

มีด้านหน้าที่รู้สึกว่าเวลากระแทกแรงๆ จะกระแทกถึงยางกันกระแทกที่แกนโช้ค

ส่วนถ้าอยากเตี้ยอีกแล้วใส่ตามที่สองว่าอันนี้ไม่แน่ใจจริงๆครับ แต่คิดว่าน่าจะติดแน่ๆ.......เก็บตังจัดโช้คซิ่งซักชุดจบกว่าครับ

คิดอยู่เหมือนกันตอนนี้  แต่งบไม่มีแล้ว   :wacko:

สงสัยมุมกล้องครับพี่บอล ลองดูตรงๆ แล้ว เตี้ยเหมือนกันครับ แหะๆ ( มะอยากเตี้ยละ กะลังดีมะติด )  :wub:

แอร์ออโต้+พักเท้าโมดูโล่

4B629550-3905-4A1F-8D2F-209865FB55FC_zps

อันนี้แถมๆๆ  :D

9D3A355F-D508-4C9F-98E2-15B8F4E5D177_zps

FAF769E5-548C-44C6-8F72-92B4E3BE22FF_zps

ช่วงนี้ใครก็หยุดคันนี้ไม่อยู่จิงๆ

งั้นผมค่อยอัพอีกทีเดือนหน้าละกันจ้า(ถ้ามีนะ) 55

ผมเชื่อว่าต้องมีแน่ๆ  ภายในชุดใหญ่ด้วย ดำ/แดง.....รอชมครับ อยากเห็น  :wub:

คุณบอลจัดแป้นเหยียบ modulo จากไหนคับ ของหายากสุดๆ

หายากเพราะเบิกใหม่ไม่ได้แล้วจริงๆ  อันนี้ได้จากพี่ที่รู้จักกัน จีบจนเขายอมปล่อยให้ครับ  :lol:

ไม่มีคัยอัพลุยหรา  :rolleyes:

มันเงาไปพี่แสบตา..... :D

แอร์ออโต้+พักเท้าโมดูโล่

อันนี้แถมๆๆ  :D

FAF769E5-548C-44C6-8F72-92B4E3BE22FF_zps

มาทำอะไรบอล... ( พี่อยากได้แป้นเหยียบโมดูโล่หาให้บ้างซิ)