Jump to content

ตะแกรงกันเศษหิน civic fd

Recommended Posts

รบกวนพี่พี่หน่อยนะครับ คืออยากจะสอบถามเกี่ยวกับตะแกรงกันเศษหิน (ลายรังผึ้ง) ของ civic fd ของเราหน่อยนะครับ

คืออยากสอบถามว่า หาซื้อแบบสำเร็จรูปได้ที่ไหนเหรอครับ เห็นในห้อง diy ต้องซื้อมาตัดเอง และใช้สายรัด

ประกอบกับผมไม่ทราบขนาด และไม่ค่อยมีฝีมือด้านนี้ด้วย เลยอยากได้แบบสำเร็จรูปนะครับ

แอบเห็น civic fb ตัวใหม่เป็นตะแกรงลายคล้ายๆ Type R ถ้าเราเบิกศูนย์แล้วเอามาติดกับ civic fd เรา จะได้ไหมครับ

พอดีผมไม่แน่ใจว่าขนาดมันจะเท่ากันหรือเปล่านะครับ รบกวนพี่พี่แนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณนะครับ

ผมติดมานานแล้ว ตอนนั้น ทำติดกันที่ เลียบทางด่วน สวยดี แถม ได้ ประโยชน์แน่นอนครับ

ขอรายละเอียดด้วยครับ หรือ พอมี link ปะครับ ขอหน่อยครับ

ขอรายละเอียดด้วยครับ หรือ พอมี link ปะครับ ขอหน่อยครับ

ตอนนั้น ตอนที่ติด คุณจิว ติดให้ครับ ตั้งแต่บ้านหลังเก่า CFDT แระ ครับ ตอนนี้ ต้องลองเข้าไปถาม ห้อง ชมรมช้างน้อยกันดูอ่ะครับ ว่ามีคนไหนรับติดบ้างครับ

หรือลองสอบถามคุณก๊อต ดูครับ เคยเห็นแว๊ป ว่าเคยรับติดมั้งครับ

http://www.civicclubthailand.com/board/index.php/topic/4532-projector-4500-%E0%B8%A3%E0%B8%A7%E0%B8%A1%E0%B8%95%E0%B8%B4%E0%B8%94%E0%B8%95%E0%B8%B1%E0%B9%89%E0%B8%87-xenon-1800-%E0%B8%9E%E0%B9%88%E0%B8%99%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B8%A1%E0%B8%94%E0%B8%B3-%E0%B9%84%E0%B8%9F%E0%B8%AA%E0%B9%88%E0%B8%AD%E0%B8%87/