Jump to content

Recommended Posts

• Replies 540
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

หล่อมากๆ

P'top ว่างๆ ถ้าแวะมาเยี่ยมน้องมั้งนะครับ

สวยงามครับ

ขอบคุณครับผม

เยี่ยมน้อง .....

:lol:

ขอบคุณครับพี่วิน  ตอนนี้กำลังติดคาดหน้า พรุ่งนี้ลงเต็มคัน  ครับ

วันนี้ เอาไปเก็บงานอีก 1 วัน ขัดสีใหม่หน่อย   ถ่ายตอนเช้า หลายๆ มุมดู เบื่อหน่อยนะ เดียว รอ พรุ่งนี้ จัดเต็มกว่าเคยครับ

รถใครนะ ดำดุมาเลย 

roman_no10, on 12 Apr 2013 - 10:38, said:

คิ้วข้าง เก็บให้เรียบนะจ๊ะ

คนนี้ชอบมาเก็บรายละเอียดให้เค้าเสียตังตลอด ... นิสัยไม่่ดี อิอิ

คิ้วข้าง เก็บให้เรียบนะจ๊ะ

ครับผม คิ้วข้าง ผมรอ แท้มาพ่นสีครับ

คนนี้ชอบมาเก็บรายละเอียดให้เค้าเสียตังตลอด ... นิสัยไม่่ดี อิอิ

:0112: :0112:

เห็นตัวจิงกะตาละ โหดและเนียนมวกกกกก

55+ ไม่สู้พี่เก่ง หรอก นะพี่  เพียงแค่รถพี่เก่งเข้ามา คนทั้งร้าน ร้อง ฮู้ววววว หมดเลย :0019: :0019: :0019:

รอ 28 นี้ นะพี่ชาย  รถพี่หล่อ คนขับก็หล่อ  :D  :D 

วันนี้ก็เป็นอีกวัน ที่ติดสติกเกอร์ มะเสร็จ ขอบคุณพี่ๆ น้องๆ ที่แวะเวียน มานั่งพูดคุยกัน ณ ร้าน FS Sticker House @ Race Auto Tire สามัคคี ครับ

พอดี มะได้ถ่ายรูป พี่ๆที่มาตอนหัวค่ำ ไว้นะครับ โทดทีนะครับ  อัพเดท ล่าสุด ครับ

ขอบคุณ น้องกอล์ฟ น้องนัท จาก ม.ธุรกิจ เรียนเสร็จก็แวะมาเลย   :D   พี่อู๊ด ที่แวะผ่านมานะครับ ขอโทดทีดูแลอาจจะไม่ค่อยดีนะพี่    สุดท้าย ขอบคุณพี่เก่ง อย่างยิ่งครับ ที่เป็นห่วงแวะมา ดูเรื่องโช็ค ให้  ครับ ขอบคุณมากนะครับพี่  รูป ถ่ายรถพี่อู๊ด + พี่เก่ง ไม่ได้ถ่ายขอโทดด้วยนะครับ

สวยงามมากครับคันนี้ คุ้มกับการเฝ้ารอชม

ขอบคุณครับพี่ แต่รู้สึกว่าคันนี้ รอนานไปหน่อย 2เดือนกว่า :0092:  ขอบคุณที่แวะ มานะครับ  Step ต่อไปคงจะหยุดตรงนี้ไปที่อื่นต่อครับ

สวยดุดูดีมีชาติตระกลู  รวมชมก้าวต่อไปของคันนี้ครับ  บูม

ขอบคุณครับพี่ Chit  สวยเพราะว่า เป็น Civic FD เหมือนกันละครับ  แค่เพิ่ม นิด  เติมหน่อยเท่านั้นเองพี่ 

วันนี้ไปทำบุญ ครับ สงกรานต์ทั้งที ใครเจอที่ไหน บีบแตร ตีไฟทักได้นะครับ

อากาศวันนี้เย็นสบาย เลย ขอเก็บภาพมาลงสักหน่อย  แสงกำลังดีเลย

ปล. ช่างกระโดด ร่ม ช่างนัดติดส่วนที่เหลือ สีดำ  สรุป ไม่มา ครับ หลังสงกราต์ จะมาติด แถบ สีดำครับ จะได้เต็มสักที

ตอนนี้ รถผมจะประจำการ ในซอยสามัคคี  @ Race Auto Tire  กินกาแฟ สาดน้ำ  ที่นี้นะครับ 

เอาไอแถบเหลืองๆออก น่าจะสวยเลยนะพี่ว่า

ได้ครับ  พี่ต้น กำลังเอาออกอยู่เลย  :D  มันไม่เข้ากับรถ   เดียวพรุ่งนี้ จัดให้ครับพี่

งามซะน่าอิจฉา

ไม่ขนาดนั้นพี่รูฟ มาอยู่เป็นเพื่อนน้องเลย กันชน Type R แท้ +ตัวแข่ง  จัดมาส่วนลิ้น เลือกเอาพี่ชาย รอกำเนิด Type R RaCING อีก คันครับพี่รูฟ

หล่อๆเลยน๊าาาา เรื่องสติ๊กเกอร์ตามที่ต้นบอกเลย แล้วจะแหล่มมมมกว่้านี้

หล่อๆเลยน๊าาาา เรื่องสติ๊กเกอร์ตามที่ต้นบอกเลย แล้วจะแหล่มมมมกว่้านี้

รับทราบครับพี่เดียว พรุ่งนี้อัพใหม่ครับ