Jump to content

โควต้าจอดรถโชว์เพิ่มอีก 24 คัน ลงชื่อ ด่วนๆ !!!

Recommended Posts

จากที่เราร่วมโหวตให้เพื่อนๆรถสวย กลุ่มแรกเข้ารว่มจอดโชว์ไปแล้ว

ล่่าสุดจากการประชุมเตรียมความพร้อม

ทางฮอนด้าเล็งเห็นถึงศักยภาพ :Pแจ้งการให้สิทธิ์เราจอดในบริเวณงานเพิ่มได้อีก 24 คันนะครับ

โดยต้องส่งรายชื่อให้ GPI ภายในวันจันทร์ที่จะถึงนี้

โดยจะจอดอยู่ร่วมในโซนจอดโชว์ 400 คัน รว่มกับ เพื่อนๆชุดแรกเลยครับ แต่จะจัดย่อยออกมาอีกชุดหนึ่ง

ชุดแรก 24 คันนี้จับฉลากได้อยู่กลุ่มหมายเลข 9 ครับ ( มี 21 กลุ่ม กลุ่มละ 24 คัน) :)

ชุดใหม่นี้ ถ้าหากเราได้รายชื่อ อีก 24 คัน ก่อนวันจันทร์ เราจะได้สิทธิ์จอดทันทีอีก 1 กลุ่มครับ

รถโชว์อีก 24 คัน กำหนดการเหมือนกันคือ 10:00 - 22:00

ท่านเจ้าของรถที่สามารถไปร่วมงานในเวลาดังกล่าวได้

ขอให้ยืนยันการไปร่วมงาน และ แจ้งชื่อนามสกุลจริงทาง กระทู้นี้ หรือ PM หาผมด้วยครับ (ทาง Honda จะนำไปลงทะเบียนครับ)

ภายใน วันอาทิตย์นี้เลยครับ ช้าสุดไม่เกินจันทร์บ่ายนะครับ :) ถ้าไม่ครบตามจำนวนก้อจะไม่ได้สิทธิ์นี้ครับ ช่วยๆกันครับ

ชุดแรก เพื่อนๆที่ชื่อหลุดโผ 25 คัน คงเห็นว่าเต็มแล้ว เลยไม่ได้ส่งน่ะครับ

คราวนี้ได้อีก 24 คัน เราได้ไปกันเต็มๆเลย ครับ :D Admin กะลัง PM แจ้งด่วนอยู่ :)

ชุดแรก เพื่อนๆที่ชื่อหลุดโผ 25 คัน คงเห็นว่าเต็มแล้ว เลยไม่ได้ส่งน่ะครับ

คราวนี้ได้อีก 24 คัน เราได้ไปกันเต็มๆเลย ครับ :D Admin กะลัง PM แจ้งด่วนอยู่ :)

เดี๋ยวตามเพื่อนๆมาให้ครับ ป๋าทอมอย่าลืมลงชื่อคัวเองด้วยนะ

ถ้าที่เหลือ เดี๋ยวเติมครับ ขอสละให้เพื่อนๆ ที่ร่วมโหวตกันมาก่อน :D

ถ้าเต็มได้จริงๆ เดี๋ยวผมไปจอดลานท้ายได้ เดินหน่อย ไม่เป็นไรคับ :P

เจนนี่พาน้องออก้า ไปจอดด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ :wub:

ถ้าเอาแมรี่ไปจอดข้างๆออก้า แมรี่หมองแน่เลย อิอิ

ท่านสมาชิกที่จะไปร่วมงาน กลุ่มที่ 2 ให้ส่งชื่อด้วยนะครับ :D อ่านกติกากันนิดนึงจ้า 555 ^_^

ขอให้ตั้งใจไปจริงๆนะคับ งานมันใหญ่ ลงทะเบียนกับทางฮอนด้าไว้ ถึงเวลาหายตัวไป เพื่อนจะเดือดร้อนเยอะน่ะ 555

การจัดสรรกลุ่มที่ 2 ผมขออนุญาตให้สิทธิ์ลำดับแก่เพื่อนๆรถประกวดก่อนนะคับ แล้วจะไล่ตามลำดับลงมาเรื่อยๆคับ

อัพเดตล่าสุดครับ ผมลงตามที่รับชื่อไว้แล้วนะครับ

ผมไปครับป๋า mugen RR ทะเบียน ฌฌ 6474 กทม.

เจนนี่พาน้องออก้า ไปจอดด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ :wub:

ไปด้วยสิพี่

ป๋าครับ อีกสามคันครับผม

ใครสนใจส่งรถเข้าร่วมขอ ชื่อสกุลจริง ทางPM ให้้ทางADMINด้วยนะครับ จะได้ส่งรายชื่อให้ทางHONDAครับ ขอบคุณครับ

ป๋า สรุป ไปให้ ฮอนด้าเลย ว่า เราส่งชุดที่2 อีก 24 คัน

จากจำนวนตอนนี้ จนถึงวันงาน ครบแน่ครับ