Jump to content

แจ้งกำหนดการ จุดนัดพบ สิ่งที่ต้องเตรียมในการนำรถไปโชว์

Recommended Posts

ถ้าผมไปทางด่วน ลงถึงเลยใช่ไหมครับป๋า มาจากพระราม9 ครับ ปกติไปทางธรรมดาอ่ะครับ

จากทางด่วนมาลงในเมืองทอง ถึงเลยครับวิน เจอกันที่งานจร้า

• Replies 80
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tommie

อันนี้เป็นสินค้า ที่เรารีบทำขึ้นพิเศษเพื่อเป็นที่ระลึก และ โดยเฉพาะเสื้อทำเพื่อขอบคุณเพื่อนๆที่เสียสละเวลานำรถส่วนตัวไปโชว์ในนามคลับ   และขอนำไปจัดจำหน่ายในงาน หาเงินเข้าเวบบ้างเพราะงานนี้ เราจ่ายกั

Tommie

อันนี้เป็น กติกา หรือ ข้อกำหนดใหญ่ร่วมกัน จากทางฮอนด้า ที่ต้องปฎิบัติตามเพื่อให้สอดคล้องกันกับคาร์คลับอื่นๆ     จะเห็นว่ารถที่จะไปร่วมงาน กลุ่มแรกต้องเตรียมตัวเข้าพื้นที่ เวลา 8:50 น. และ กลุ่มสอ

Tommie

พรุ่งนี้รถจอดโชว์ 8:00 - 8:30 น. ฝากแจ้งต่อๆกันครับ   เจอกันที่ลาน P1 นะครับ เดินสำรวจสถานที่กันก่อน   วันนี้ผมกลับมา บางส่วนยังทำไม่เรียบร้อย ไม่อยากให้จอดแล้วมีความเสี่ยงใดๆครับ

ถ้าผมไปทางด่วน ลงถึงเลยใช่ไหมครับป๋า มาจากพระราม9 ครับ ปกติไปทางธรรมดาอ่ะครับ

ต้องลงข้างในเมืองทองครับ ลงทางด่วยมาทเลสาบจะอยู่ซ้ายมือครับ แต่ไม่แน่ใจว่าเขาให้จอดรถไว้ที่ไหนครับ

สอบถามนิดนึงครับเรื่องสถานที่นัดเจอ ลาน p1 ไม่รู้ใช่อย่างที่ผมเข้าใจไหม

ถ้าผมมาทาง ม.สุโขทัย แล้วขับตรงมา เลี้ยวขวาผ่านทางหน้า ลานจอดทะเลสาป แล้วพอถึงสี่แยกผมต้องเลี้ยวซ้ายไปผมถึงจะเจอลานจอด p1ใช่ไหมครับผม

สอบถามนิดนึงครับเรื่องสถานที่นัดเจอ ลาน p1 ไม่รู้ใช่อย่างที่ผมเข้าใจไหม

ถ้าผมมาทาง ม.สุโขทัย แล้วขับตรงมา เลี้ยวขวาผ่านทางหน้า ลานจอดทะเลสาป แล้วพอถึงสี่แยกผมต้องเลี้ยวซ้ายไปผมถึงจะเจอลานจอด p1ใช่ไหมครับผม

ตามที่ผมเข้าใจ คิดว่าใช่นะครับ

ลงทางลงเมืองทองธานีเลยครับ ลงมาเจอด่านเก็บตังค์ จ่ายเสร็จก็ตรงไปเลย ทางเข้าจะอยู่ซ้ายมือครับ

จากทางด่วนมาลงในเมืองทอง ถึงเลยครับวิน เจอกันที่งานจร้า

ต้องลงข้างในเมืองทองครับ ลงทางด่วยมาทเลสาบจะอยู่ซ้ายมือครับ แต่ไม่แน่ใจว่าเขาให้จอดรถไว้ที่ไหนครับ

ตามที่ผมเข้าใจ คิดว่าใช่นะครับ

ลงทางลงเมืองทองธานีเลยครับ ลงมาเจอด่านเก็บตังค์ จ่ายเสร็จก็ตรงไปเลย ทางเข้าจะอยู่ซ้ายมือครับ

ขอบคุณมากครับท่านตูน เจอกันที่งานเช่นกันจร้า

ขอบคุณพี่จุ๊บมากๆเลยครับ

ขอบคุณพี่น้ำพริกมากๆเช่นกันครับผม

ผมว่าได้จอดในงานแน่ๆ ใครไปเช้า :)

ถ้าขลุกขลักยังไง ต้องขออภัยนะครับ ต้องนำรถท่านที่มาก่อน เข้าจอดก่อน

เพราะถ้าไม่ครบใน 10:30 น. ทางผู้จัดจะนำรถคลับอื่น สลับเสียบให้ครบช่องจอดครับ :(

รถทั้ง 2 กลุ่ม รวม 49 คัน ที่เป็นตัวแทนเวบ

ยังไงก็ไปให้ทัน ตามเวลาที่นัดด้วยนะครับ

ได้คับ ต้องแบบนั้นแหละคับ มี 9 กับ 18 นะคับ

9 คงทำเป็นบูทสินค้า กับโปรโมทเวบ ส่วน 18 น่าจะให้เพื่อนๆนั่งเล่นกันไปคับ เดี๋ยวคงไปดูสถานที่อีกครั้ง

อย่างนี้ก็มีรถโชว์ 2 คันป่ะึีครับ แล้วใครได้เป็นผู้โชคดีเอ่ย

ประกวดคันเดียวคับ เพราะไม่งั้นจะแบ่งคะแนนกันเองน่ะคับ รวมคะแนนเราไปลงที่คันเดียวจะดีกว่าน่ะคับ ^_^

ประกวดคันเดียวคับ เพราะไม่งั้นจะแบ่งคะแนนกันเองน่ะคับ รวมคะแนนเราไปลงที่คันเดียวจะดีกว่าน่ะคับ ^_^

ถูกต้องครับป๋า :0212:

ครับพี่พี เดวผมลงพิกัดตัวใหม่ให้ครับ วันนี้ไปเซฟจากสถานที่จริงมาครับ

ตามนั้นครับ :D