Jump to content

เอาบรรยากาศ งานHonda Day Live Night Race มาฝากครับ

Recommended Posts

เจ๋งอ่ะ เลนฟิกซ์ตัวเดียว เที่ยวทั่วงาน ใช่เปล่าหว่า

หมดงานนี้ใช้ ฟิกซ์คล่องเลยละ ของเค้าดีจริง 50 1.8G เนี่ย

สุดยอดครับโอ ถ่ายได้ทุดคัน ตามมาเก็บภาพรถตัวเองได้เพราะโอเนี่ยแหละ อิอิ

แค่นี้ถ่ายไหวครับ แต่ถ้ามากันเยอะแบบงานสร้างพระสงสัยเป็นลมแน่ๆ

[quote name=KhunChy FD' timestamp='1353244377' post='239583]

สุดยอดเลยโอ

สุดยอดครับ

เสียดายพี่ไม่มา

ภาพเยอะจัดเต็มจิงๆครับ...

พอดีคลับเราสวยทุกคันครับ เลยถ่ายหมดทุกคัน

สวยทุกคันเลย

งานนี้จัดเต็มจริงๆ

ขอเซฟภาพเก็บไว้เป็นที่ระลึกนะครับ onion_sorry.gif

ได้เลยครับ บ้านหลังเดียวกันแบ่งปันกันครับ

เยี่ยมไปเลย โอ :0146:

ขอบคุณครับพี่ยศ

ถ่ายครบทุกคันสุดยอดมากครับ

ขอบคุณครับ ไม่ทราบว่าคันspoonที่พับพวมมาลัยของพี่ป่าวครับ สุดยอดมากว่าจะขอถ่ายข้างในแต่ไม่กล้า

สวยทุกรูปเลยครับ ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณเฮียด้วยครับทีขับนำทางขากลับให้

เจ๋งอ่ะ เลนฟิกซ์ตัวเดียว เที่ยวทั่วงาน ใช่เปล่าหว่า

ใช่ครับพี่น้ำพริก พึ่งถอยมาใหม่ กำลังหัดถ่ายอยู่ครับ

งานนี้ถ่ายคุ้มเลยนะโอ

หมดงานนี้ใช้ ฟิกซ์คล่องเลยละ ของเค้าดีจริง 50 1.8G เนี่ย

ขอบคุณอาจารย์โจที่แนะนำ แต่เสียได้อาจารย์ไม่มา จะให้สอนเทคนิคเพ่ิมเติม แต่ตอยนี้เริ่มติดใจฟิกแล้วครับ

ทุกภาพสวยมากครับ

ขอบคุณครับ

แจ่มครับ

ขอบคุณครับ

สวดยอดไปเลยครับ

ขอบคุณครับ ถั่วต้ม

ขอบคุณครับ ไม่ทราบว่าคันspoonที่พับพวมมาลัยของพี่ป่าวครับ สุดยอดมากว่าจะขอถ่ายข้างในแต่ไม่กล้า

ขอบคุณเฮียด้วยครับทีขับนำทางขากลับให้

ใช่ครับพี่น้ำพริก พึ่งถอยมาใหม่ กำลังหัดถ่ายอยู่ครับ

ขอบคุณอาจารย์โจที่แนะนำ แต่เสียได้อาจารย์ไม่มา จะให้สอนเทคนิคเพ่ิมเติม แต่ตอยนี้เริ่มติดใจฟิกแล้วครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ ถั่วต้ม

ของผม M&M บ้านๆอะครับ

ของผม M&M บ้านๆอะครับ

อ้าว ขอโทษทีครับ แต่m&m แต่ละคันที่ไปหล่อๆทั้งนั้น m&mผมชอบมากครับแต่เสียดายพึ่งเปลี่ยนชุดแต่งมาก่อนเห็นm&m

ขอบคุณครับสำหรับภาพ

ครับผม

งานหน้าจะต้องจองกล้องก่อนแหละ งานนี้น้องมันเอาไปชะอำ เหอๆ

พี่ตั้มอดถ่ายสาวเลย

ขอบคุณรูปสวยๆครับ โอ

งานหน้าเจอกันครับ

ขอบคุณคับ

ยินดีครับผม