Jump to content

CCTH @ Honda Day Live Night Race 17-11-12

Recommended Posts

ขอบคุณทีมงาน

CCTH ด้วยครับที่ติดต่อประสานงานให้กลุ่มเราได้เข้าไปโชว์ค่อนข้างเยอะมาก แถม CCTH ได้โหวตรถเป็นอันดับ 1 อีก :0115:

ยังไงรบกวนช่วย Like หน้าเพจ Facebook ผมหน่อยนะครับ แบบว่าคลังเก็บรูปเดิมที่ Multiply กำลังจะถูกปิดตัวลงเดือนธันวา จึงต้องหาคลังใหม่.....

อาจจะเป็นหน้าเพจเปล่าๆอยู่นะครับ เพราะเพิ่งสร้างและจะทยอยอัพรูปลงไปให้ชมเรื่อยๆครับ ทั้งงานเก่า งานนอก งาน

CCTH ฯลฯ

งานครั้งนี้รูปน้อยหน่อยนะคับ ตอนกลางวันเพลียแดดเหลือเกิน เลยกะเก็บกล้องไว้ถ่ายช่วงโพล้เพล้และหัวค่ำ แต่เจ้ากำ ฝนดันตกเลยได้เก็บกล้องยาวเลย........

รูปสวยมากค่ะ แต่ตอนกลางวันร้อนจริงอะไรจริง ต้องไปหลบอยู่ใน impact กินสตาบัคจนตาค้างกันไปเลย :0129:

พอกลับมาตอนสามโมงยืนได้ไม่นานฝนตกอีก ครบรสชาติจริงๆเลย ปีหน้าฮอนด้าควรหาคนปักตะไคร้นะ 55

น้องบาสบอกว่าสติ๊กเกอร์มันเก่าแล้ว ช่วยแกะให้หน่อย ท่านประธานเลยจัดให้ ^^

รูปสวยมากค่ะ แต่ตอนกลางวันร้อนจริงอะไรจริง ต้องไปหลบอยู่ใน impact กินสตาบัคจนตาค้างกันไปเลย :0129:

พอกลับมาตอนสามโมงยืนได้ไม่นานฝนตกอีก ครบรสชาติจริงๆเลย ปีหน้าฮอนด้าควรหาคนปักตะไคร้นะ 55

ผมแวะไป Impact เหมือนกัน ไม่หวาย ต้องหาที่เติมความเย็นในร่างกาย

ปล.หาคนปักตระไคร้คงยากนะผมว่า 555555

ผมแวะไป Impact เหมือนกัน ไม่หวาย ต้องหาที่เติมความเย็นในร่างกาย

ปล.หาคนปักตระไคร้คงยากนะผมว่า 555555

เกือบได้เสียตังค์งาน sport world แล้วค่ะดีนะหักห้ามจิตใจตัวเองทัน

ปล.คนปักตะไคร้ท่าทางจะหายากจริง เพื่อนที่ accordclub เสนอตัวจะปัก ทุกคนรีบห้ามเลยกลัวตกหนักกว่าเดิม 555 :0121:

เกือบได้เสียตังค์งาน sport world แล้วค่ะดีนะหักห้ามจิตใจตัวเองทัน

ปล.คนปักตะไคร้ท่าทางจะหายากจริง เพื่อนที่ accordclub เสนอตัวจะปัก ทุกคนรีบห้ามเลยกลัวตกหนักกว่าเดิม 555 :0121:

พายุจะเข้าหนักกว่าเดิม 555555

รูปสวยทุกรูปเลยครับ.....ขอบคุณมากๆ

โดยเฉพาะรูปที่แกะ สติ๊กเกอร์กากๆ ทิ้งอ่ะได้ใจมากเลยครับ :0019:

รวมแรงร่วมใจกัน ไอ่เกรียงแกะไวคอดๆอะ ข้างละไม่เกิน 5 วิ .......

มันรกหูรกตาเลยจัดซะ ปื๊ดเดียวหมด

รูปสวยทุกรูปเลยครับ.....ขอบคุณมากๆ

โดยเฉพาะรูปที่แกะ สติ๊กเกอร์กากๆ ทิ้งอ่ะได้ใจมากเลยครับ :0019:

มันรกหูรกตาเลยจัดซะ ปื๊ดเดียวหมด

ติ๊กเกอร์ใหม่ ฉวยกว่าเยอะเลย

น้องบาสบอกว่าสติ๊กเกอร์มันเก่าแล้ว ช่วยแกะให้หน่อย ท่านประธานเลยจัดให้ ^^

หน้าใสมว๊ากกกกก