Jump to content

อีสเทิร์นซีบอร์ด สยามอีสเทิร์น อมตะซิตี่ สะพานสี่ ปากร่วม บ่อวิน

Recommended Posts

[quote name=POY FD' timestamp='1348977919' post='193462]

ขอบคุณค๊าบ๐๐

ตามต่อไปครับ *-*

ชวนนี้ไม่ค่อยในคนเข้ามาเท่าไร

เเนะนำว่า น่าจะลองถามให้ห้องสนทนานักเเต่งรถ น่าจะมีคนเข้ามาดูเเล้วอาจเเนะนำได้ครับ

http://www.civicclubthailand.com/board/index.php/forum/26-dress-up-tuning-%E0%B8%AB%E0%B9%89%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B8%AA%E0%B8%99%E0%B8%97%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B9%81%E0%B8%95%E0%B9%88%E0%B8%87%E0%B8%A3%E0%B8%96/

[quote name=POY FD' timestamp='1348921751' post='193150]

สวัสดีครับ พอดีผมมาทำงานแถวๆ อีสเทิร์นซีบอร์ด ผมอยากจะหาร้านทำช่วงล่างดีดี อ่ะครับ พอจะมีพี่ๆ ท่านไหนแนะนำให้หน่อยได้ไหมครับๆ :)

แนะนำร้านพี่จ๋อม Blue auto sport 081-4358284 ใกล้แยกไฟแดงพัทยาใต้ ไกลนิดแต่ประทับใจครับ

แนะนำร้านพี่จ๋อม Blue auto sport 081-4358284 ใกล้แยกไฟแดงพัทยาใต้ ไกลนิดแต่ประทับใจครับ

มีเพื่อนสมาชิกใจดี จัดให้เเล้วครับ

ว้าวๆๆๆ มาแล้ว ๆๆ

ขอบคุณครับๆๆ

[quote name=POY FD' timestamp='1349095990' post='194517]

ว้าวๆๆๆ มาแล้ว ๆๆ

ขอบคุณครับๆๆ

จัดไปครับ ผมรอเก็บตังเดียวจะไปจัดบ้างครับ อิอิ

จัดไปครับ ผมรอเก็บตังเดียวจะไปจัดบ้างครับ อิอิ

ตอนนี้ผมก็เดิมๆอยู่นะครับ แค่มีโช็คsilver แต่รู้สึกว่าจะมีเสียงดังกระแทกๆ ตอนผ่านรอยต่อถนนอ่ะครับ ผมเลยอยากเช็คว่าเป็นเพราะอะไรแน่ๆ

ผมอยู่หน้าอิสเทิร์นใครเจอก็ทักทายกันได้ครับ ....

[quote name=POY FD' timestamp='1349149719' post='195119]

ตอนนี้ผมก็เดิมๆอยู่นะครับ แค่มีโช็คsilver แต่รู้สึกว่าจะมีเสียงดังกระแทกๆ ตอนผ่านรอยต่อถนนอ่ะครับ ผมเลยอยากเช็คว่าเป็นเพราะอะไรแน่ๆ

ผมอยู่หน้าอิสเทิร์นใครเจอก็ทักทายกันได้ครับ ....

เข้าไปได้เลยครับร้านนี้ผมเข้าไปเช็คบ่อยครับ

[quote name=POY FD' timestamp='1349149719' post='195119]

ทำงานอยู่ที่บ. อะไรครับ

คร๊าฟพี่แกะ ตอนนี้ใส่ Wing J's แล้วจัดระเบียบลมแล้ว แต่สภาพอากาศยังแม่แจ่มเท่าไหร่ครับ เด๋วจะถ่ายสภาพเดิมๆมาให้ชมคร๊าฟผม

ก็ตามพี่พี่แกะว่านะครับเรื่องล้อ ผมก็แนะนำร้านพี่จ๋อมครับ พัทยาใต้ครับ เดือนก่อนได้ไปชมล้อที่ร้านพี่จ๋อมแก มาว่าสิ้นเดือนจะไปจัด RE30 แต่ไปได้หาง J's มาซะก่อนต้องขอโทษ ณ ที่นี้ด้วยเด๋วสิ้นเดือนนี้ผมไปใหม่ อิๆๆ

[quote name=POY FD' timestamp='1349188529' post='195802]

อ๋อ ผมมาคุมงานรับเหมาสร้าง บริษัทTAKAHATA ครับ

แถวๆ SUZUKI อ่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมอยู่ เเอลจี ทักทายกันได้ครับ อิอิ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมอยู่ เเอลจี ทักทายกันได้ครับ อิอิ

LG เมื่อวานตอนเที่่ยงๆผมก็เข้าไปครับ อิอิ พอดีเข้าไปหาตู้เอทีเอ็ม กรุงเทพ แต่หาไม่เจอ (หรือไม่มีก็ไม่รู้)

คร๊าฟพี่แกะ ตอนนี้ใส่ Wing J's แล้วจัดระเบียบลมแล้ว แต่สภาพอากาศยังแม่แจ่มเท่าไหร่ครับ เด๋วจะถ่ายสภาพเดิมๆมาให้ชมคร๊าฟผม

รอดูครับ

แผ่นจัดระเบียบลมใส่ที่ไหนมาครับ พอดีพี่ซื้อมาใหม่แต่ยังไม่ได้ใส่

[quote name=POY FD' timestamp='1349188529' post='195802]

อ๋อ ผมมาคุมงานรับเหมาสร้าง บริษัทTAKAHATA ครับ

แถวๆ SUZUKI อ่ะ

โปรเจคนี้กี่เดือนครับ ผมคุมงานอยู่ บ.ซูมิโตโม่ รับเบอร์ ในอมตะซิตี้ครับ

อ๋อ งานร้อนครับ :) พอดี Owner หนีน้ำจาก Hi tech เสร็จก็ปลายเดือนตุลา 5 เดือนครับ

บ.ซูมิโตโม่ มีสั่งของจาก Pro-face จอพีเเอลซี บ้างป่ะครับ เหมือนผมเคยได้ยินแฟนผมพูดถึง

[quote name=POY FD' timestamp='1349234279' post='196225]

LG เมื่อวานตอนเที่่ยงๆผมก็เข้าไปครับ อิอิ พอดีเข้าไปหาตู้เอทีเอ็ม กรุงเทพ แต่หาไม่เจอ (หรือไม่มีก็ไม่รู้)

ตู้กรุงเทพมีครับ เเต่มันอยู่ในโรงงานอะครับ :D :D

ตู้กรุงเทพมีครับ เเต่มันอยู่ในโรงงานอะครับ :D :D

5555 ถึงว่า ผมหาเท่าไหร่ก็หาไม่เจอ ขอบคุณครับ

แต่เส้นทางก็ใช่ได้เลย ฝนก็ตก หลุมก็เดายากซะเหลือเกิน

[quote name=POY FD' timestamp='1349249400' post='196495]

5555 ถึงว่า ผมหาเท่าไหร่ก็หาไม่เจอ ขอบคุณครับ

แต่เส้นทางก็ใช่ได้เลย ฝนก็ตก หลุมก็เดายากซะเหลือเกิน

ใช่เเล้วครับ เส้นทางตลอดจนมาถึงเเอลจี หลุดเยอะ ฝนตกทีมองไม่เห็นหลุดเลย

ใช่เเล้วครับ เส้นทางตลอดจนมาถึงเเอลจี หลุดเยอะ ฝนตกทีมองไม่เห็นหลุดเลย

ช่ายครับ ต้องมีความเคยชินเส้นทางหน่อย ถึงจะรู้ครับ

[quote name=POY FD' timestamp='1349250068' post='196502]

ช่ายครับ ต้องมีความเคยชินเส้นทางหน่อย ถึงจะรู้ครับ

ตรงคอสะพาน ก่อนหน้านี้เขาก็มาปรับปรุงทีหนึ่งเเล้ว เเต่ตอนนี้เริ่มจะกลับมาเป็นเหมือนเดิมอีกเเล้วครับ