Jump to content

อีสเทิร์นซีบอร์ด สยามอีสเทิร์น อมตะซิตี่ สะพานสี่ ปากร่วม บ่อวิน

Recommended Posts

AAT ต้องเปลี่ยนเวลาเช้าขึ้นอีกหนีรถติดนะ.....ยศตื่นเช้าขึ้นไหม

พี่ปกติรอรถ 06.20 เปลี่ยนไปขึ้น 06.05 สักคงขึ้นตี 5 แน่ ห้าวววววว+++ง่วง

สายที่ผมขึ้นเวลา 06.15 เหมือนเดิมครับ พี่หนุ่ม ไม่ได้เปลี่ยนแปลง

รบกวนเพื่อนๆที่อยู่อีสเทิร์นซีบอร์ดด้วยครับ พอดีมีงานด่วน สิ้นเดือนนี้ต้องย้ายไปอยู่ที่นั่นครับ

เมื่อวานลองไปหาที่พัก ปรากฎว่าไม่มีเลย ใครพอมีข้อมูลบ้างไหมครับ ขอไม่ไกลมาก

นะครับ Office ผมอยู่ซอย 14 เป็นของ PPG รบกวนทิ้งเบอร์หรือ PM นะครับ

ขอบคุณมากครับ

แบบคอนโด หรือ บ้าน อาจจะยากนิด ช่วงแรกก้อหา แบบห้องแถวดีๆ หน่อย ไปก่อนครับ น่าจะพอมี

รบกวนเพื่อนๆที่อยู่อีสเทิร์นซีบอร์ดด้วยครับ พอดีมีงานด่วน สิ้นเดือนนี้ต้องย้ายไปอยู่ที่นั่นครับ

เมื่อวานลองไปหาที่พัก ปรากฎว่าไม่มีเลย ใครพอมีข้อมูลบ้างไหมครับ ขอไม่ไกลมาก

นะครับ Office ผมอยู่ซอย 14 เป็นของ PPG รบกวนทิ้งเบอร์หรือ PM นะครับ

ขอบคุณมากครับ

แบบคอนโด หรือ บ้าน อาจจะยากนิด ช่วงแรกก้อหา แบบห้องแถวดีๆ หน่อย ไปก่อนครับ น่าจะพอมี

ดันๆช่วยกันไปครับ

[ดันๆ

ใครป้าย แตก ลายงา ลอก

โดยเฉพาะ หมวด ฎ----- กทม

ผมไปขอเปลี่ยน ที่ กรมขนส่ง จตุจักร

จัดไป 2 ป้าย 205 บาท ครับ

เร็วมาก ใช้เวลาแค่ 40 นาทีครับ

[ดันๆ

ใครป้าย แตก ลายงา ลอก

โดยเฉพาะ หมวด ฎ----- กทม

ผมไปขอเปลี่ยน ที่ กรมขนส่ง จตุจักร

จัดไป 2 ป้าย 205 บาท ครับ

เร็วมาก ใช้เวลาแค่ 40 นาทีครับ

ใครป้าย แตก ลายงา ลอก รีบเลยครับ

ใครป้าย แตก ลายงา ลอก รีบเลยครับ

ได้ตัวหนังสือ แบบใหม่ ตัวเล็กด้วยครับ

ได้ตัวหนังสือ แบบใหม่ ตัวเล็กด้วยครับ

แบบไหนหรอครับ

แบบไหนหรอครับ

ก้อ ขนาดมันเล็กลง ผอมลง

ป้ายจะดูโล่งๆ ขึ้นครับ

ป้าย กทม ลองสังเกตหมวด ฆX XXX ดูครับ

เพื่อรองรับ การรันตัวเลขใหม่ครับ

ก้อ ขนาดมันเล็กลง ผอมลง

ป้ายจะดูโล่งๆ ขึ้นครับ

ป้าย กทม ลองสังเกตหมวด ฆX XXX ดูครับ

เพื่อรองรับ การรันตัวเลขใหม่ครับ

อ้อ....แบบเน้เอง

สวัสดีครับ ไม่ค่อยได้เข้ามาคุยในห้องโซนเลย

แล้วไปอยู่ที่ห้องไหนหรอ

อัพเดตกิจกรรมประจำโซน...ภาคตะวันออก

กำหนดการ

10:00 รวมตัวกันที่ปั้ม ปตท.เขาไม้แก้ว

11:00 พร้อมกันที่ คามิลเลี่ยน เซนเตอร์

12:00 เริ่มทำกิจกรรมตามโปรแกรม

15:00 เสร็จสิ้นกิจกรรม

16:00 ฟุตบอลกระชับมิตร ระยอง vs ชลบุรี

ปิดท้ายหลังเสร็จกิจกรรม

ฟุตบอล กระชับมิตรภาคตะวันออก ครั้งที่ 2

ณ สนามแห่งหนึ่ง ใจกลางเมือง ระยอง

ทีม Monto ระยอง vs ทีม CivicFDchonburi

วันอาทิตย์ที่ 05 สิงหาคม 2555 เวลา 16:00 น.

................................

• 2 weeks later...
  • 2 weeks later...

ทักทายอีสเทิร์นซีบอร์ด สยามอีสเทิร์น อมตะซิตี่ สะพานสี่ ปากร่วม บ่อวิน

ทำไมช่วงนี้เงียบเหงาจังเลยครับ

สงสัยงานจะเยอะกันหมด ไม่มีคนเข้ามาทักทายกันบ้างเลย

มาทักทาย ช่วง เย็นครับ พี่น้อง

มาทักทาย ช่วง เย็นครับ พี่น้อง

หวัดดีครับ ตอนเย็นที่โรงงานผมฝนตก เเถวนั้นเป็นไงบ้างครับ