Jump to content

meeting ภาคใต้, พบปะ สังสรรค์ พูดคุยกันได้นะครับ

Recommended Posts

ผมชื่อแบท คับ ของผม สีขาว คับ ป้าย กร347 สงขลาคับ อยู่แถว บางดาน 5แยกเกาะยอคับ ยินดีที่ได้รุ้จักคับ พี่ต่อ ^^

ผมชื่อ หนึ่งครับ สีเทา สฬ 6500 กทม อยู่ แถวคลองแงะ ครับ มือถือผม 0817384424 มีไรให้ช่วยยินดีเลยครับ ปล.ยกเว้นเรื่องหญิง กับเรื่องเงิน อันนี้ไม่ค่อยถนัด

ดีคับพี่ๆๆอยู่ที่ไหนกันบ้างคับ ผมอยู๋ สงขลาคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ

สวีดัส สวัสดีครับ ผมติ่งครับ สีน้ำเงิน 4115 ครับ เจอทักได้ แต่อย่ายืมเบี้ยนะครับ

ผมชื่อ หนึ่งครับ สีเทา สฬ 6500 กทม อยู่ แถวคลองแงะ ครับ มือถือผม 0817384424 มีไรให้ช่วยยินดีเลยครับ ปล.ยกเว้นเรื่องหญิง กับเรื่องเงิน อันนี้ไม่ค่อยถนัด

ยินดีที่รู้จักคับ ^^

สวีดัส สวัสดีครับ ผมติ่งครับ สีน้ำเงิน 4115 ครับ เจอทักได้ แต่อย่ายืมเบี้ยนะครับ

555 จร้าไม่ยืมๆ ยินดีที่ได้รู้จักคับ ^^

รวมหวา แลง่าย

DBN-58_zps6ac075ff.jpg?t=1375201962

DBN-59_zps4ea3e930.jpg?t=1375202034

DBN-56_zps078b0687.jpg?t=1375202094

DBN-57_zps8a3b8db3.jpg?t=1375202160

สวยทั้งเพ่ มติได้แบบไหน ส่งมาติดรถเด็กบ้านนอกสักชุดนะคร้าบ

สวยทั้งเพ่ มติได้แบบไหน ส่งมาติดรถเด็กบ้านนอกสักชุดนะคร้าบ

........พี่นันได้สิทธิ์นั้นอยู่แล้วครับ....เดี่ยวถ้าสรุปแบบกันยังไง จะจัดส่งไปให้ครับ......ภายใต้คำว่าเด็กบ้านนอก ก็จะมีแต่มิตรภาพครับ.....

อยากได้แบบไหนบอกครับ สั่งได้ดั่งใจ ทันใจวัยรุ่น ไม่วุ่นวายแน่นอน

........ถ้าลองเป็นฟร้อนคาราโอเกะ จะสวยไหมอะ.....ถ้าตัดรถ fd ออกไม่รู้จะยังไงบ้าง เพราะว่า เด็กบ้านนอกมีขับอย่างอื่นด้วย กะบะ แจ๊ส หรือ ซีวิครุ่นอื่นๆ....เพื่อนๆว่าไง ขอความเห็นด้วย เรามีมือดีไซร์ พร้อมแก้ไขให้แล้ว ......

........ถ้าลองเป็นฟร้อนคาราโอเกะ จะสวยไหมอะ.....ถ้าตัดรถ fd ออกไม่รู้จะยังไงบ้าง เพราะว่า เด็กบ้านนอกมีขับอย่างอื่นด้วย กะบะ แจ๊ส หรือ ซีวิครุ่นอื่นๆ....เพื่อนๆว่าไง ขอความเห็นด้วย เรามีมือดีไซร์ พร้อมแก้ไขให้แล้ว ......

เรื่องฟอนต์เค้าขอ ฟอนต์ติ้กเก้อ เท่านั้น (มั้งครับ)

ส่วนแบบ เสนอมาเลยครับ เด๋วจะลองตัดนู่นเปลี่ยนนี่ ตามที่ทุกคนเสนอมา ทำหลายๆแบบ ตามที่แต่ละคนเสนอ

แล้วค่อยมาหย่อนหีบบัตรเลือกตั้ง กันใหม่ เอิ๊กๆ

เรื่องฟอนต์เค้าขอ ฟอนต์ติ้กเก้อ เท่านั้น (มั้งครับ)

ส่วนแบบ เสนอมาเลยครับ เด๋วจะลองตัดนู่นเปลี่ยนนี่ ตามที่ทุกคนเสนอมา ทำหลายๆแบบ ตามที่แต่ละคนเสนอ

แล้วค่อยมาหย่อนหีบบัตรเลือกตั้ง กันใหม่ เอิ๊กๆ

โหลๆDBN ทราบแล้วเปลี่ยน เสาร์นี้คืนหมาหอนเปลี่ยนเป็นศึกร์สะดวกป่าว

โหลๆDBN ทราบแล้วเปลี่ยน เสาร์นี้คืนหมาหอนเปลี่ยนเป็นศึกร์สะดวกป่าว

ว่ามาเลยครับ หลายคนสนุกดี อิอิ

........พี่นันได้สิทธิ์นั้นอยู่แล้วครับ....เดี่ยวถ้าสรุปแบบกันยังไง จะจัดส่งไปให้ครับ......ภายใต้คำว่าเด็กบ้านนอก ก็จะมีแต่มิตรภาพครับ.....

ใช่แล้วครับ อยู่ไกลหรือใกล้มิตรภาพยังมีเหมือนเดิม

ผมเห็นด้วยนะ ตัดรถfd ออกหว่า เพราะเด็กบ้านนอกมีรถเยอะ fortuner specvagon crv truck จะได้ติดกันทุกคันไม่แบ่งแยกชนชั้น

พี่ หนึ่ง ลายเซ็นของพี่นั้นสวย ผมขอใช่มั่งได้ม่ายอะคับ

ได้เลยครับ เดี๊ยวผมตัดให้ครบทุกคนเลย ยังเหลือของคุณ ต่อ กลับ ของคุณ ที่เหลือ ผมติดให้หมดแล้ว

ได้เลยครับ เดี๊ยวผมตัดให้ครบทุกคนเลย ยังเหลือของคุณ ต่อ กลับ ของคุณ ที่เหลือ ผมติดให้หมดแล้ว

ผมขอยืมทำลายเซ็นมั่งได้ไหมคับ ว่าแต่ว่าทำไงอะ อิอิ

ผมขอยืมทำลายเซ็นมั่งได้ไหมคับ ว่าแต่ว่าทำไงอะ อิอิ

.....ก๊อปปี้รูป...ที่เป็นลายเซ็น...แล้วทำตามขั้นตอน การลงลายเซ็นหน้าเวป....http://www.civicclubthailand.com/board/index.php/forum/7-%E0%B9%80%E0%B8%A3%E0%B8%B7%E0%B9%88%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B8%84%E0%B8%A7%E0%B8%A3%E0%B8%A3%E0%B8%B9%E0%B9%89%E0%B8%81%E0%B9%88%E0%B8%AD%E0%B8%99%E0%B9%83%E0%B8%8A%E0%B9%89%E0%B8%87%E0%B8%B2%E0%B8%99-civicclubthailand/

ผมเห็นด้วยนะ ตัดรถfd ออกหว่า เพราะเด็กบ้านนอกมีรถเยอะ fortuner specvagon crv truck จะได้ติดกันทุกคันไม่แบ่งแยกชนชั้น

จัดไปครับ

.....ก๊อปปี้รูป...ที่เป็นลายเซ็น...แล้วทำตามขั้นตอน การลงลายเซ็นหน้าเวป....http://www.civicclubthailand.com/board/index.php/forum/7-เรื่องควรรู้ก่อนใช้งาน-civicclubthailand/

ขอบคุณมากเลยคับสำหรับข้อมูล ^^