Jump to content

THE CODE : พาลูกสาวมาแนะนำ ครับผม ^^ " KUROMI JUNG "

Recommended Posts

ส่งคันนี้เข้าชิงแชมป์นักซิ่งครับ

ห่า แพ้เค้าตลอดเซง 55+

ได้ข่าวว่าแรงสุดในกลุ่มละ

ผมกากสุดคัฟพี่เกรียง 555+

นวลอนงค์ค่ำลงน้องจะไปไหน ถามทำไมจะไปที่กิโลแปด

ไปทำไมไปห้พี่เดียวดูดแตร_ ที่กิโลแปดพี่เดียวดูดแ_รดถึงใจ

ไม่ไหวแล้ว เสียว อ่า อี่คึๆ

จะดีเหรอน้อง ???

รอเฮียจัดห้าย อยู่น่า อิอิ

215+ ครับคันนี้

เวร 555+ 200 ยังไม่ถึงเลย น้องเอ้ย

หยุดยาวไปเที่ยววะ

เท่วห่านไรฟ่ะ ทำงาน จิจารย์

มอร์นิ่งครับเดียว หายไปไหนนิ

มาแล้วพี่เกรียงสุดหล่อ ยุ่งๆคัฟพี่ช่วงนี้ไม่ได้เล่นเลย

คิดถึง :0050:

ช่วงนี้ วุ่นๆ พี่ แอร์ดัก อยู่ที่ผมนะ

ไปเสียวไหนวะวันหยุด

ตรูไม่มีวันหยุด ทำทุกวันวะเพื่อน แงๆ

พ่อหล่อเฟี้ยวจะขยับอะไรลูกสาวต่อไปเนี้ย อิอิ

ยังเลยพี่ ตังบ่มั เลย 555+ อยากตามน้องปูนให้ทันเหมือนกัน

ทักทายน้องเดียวจ้าาาา สุดหล่อประจำ CODE

:0199: :0199: :0199: :0199: :0199:

เรื่องความหล่อต้องยกให้ JAVA เค้าน่าพี่บี 55+

เดียวหายไปไหนแระ ไม่เห็นเข้ามาเล่นมั่งเลย

วุ่น คัฟพี่เกรียงช่วงนี้ แต่วันที่ 8 น้องไม่พลาด แน่ๆ ลุยยยยยยยยยยยยยยยยยย

แวะมาทักเช้าๆ :D

ดีค๊าฟพี่เกรียงสุดหล่อ วันนี้ เก็บ มากี่คันแล้วคัฟ ^^

ดีค๊าฟพี่เกรียงสุดหล่อ วันนี้ เก็บ มากี่คันแล้วคัฟ ^^

ช่วงนี้เรื่อยๆครับ ไม่เหมือนเต้ยตีนผี 5555

ขอชม คันหล่อ หน่อยนะครับ

555+ ขอบคุณค๊าฟฟ รถผม บ้าน สุด ในกลุ่ม เยย

งานเยอะเพื่อน

เยอะดิว่ะ แต่สาวไม่เยอะเหมือนครูบอมนะ อิอิ

ติดสาวเหรอเดียว

นิดนุงพี่เกรียง 55+

สวยงาม :D

ขอบคุณมากๆ ค๊าฟพี่

ขอร่วมขบวน วันสร้างพระด้วยนะครับ คุณเดียว

ยินดี ครับพี่ เจอกันค๊าฟฟฟฟ

แวะเข้ามาชม "ลูกสาว" ด้วยคนครับ ว่าแต่มีลูกสาวสวยนะครับเนี่ย :D :D :D

ระวังพ่อตาดุนะ 555

The CODE Monthly Meeting September 2012

เรียนเชิญพี่น้องชาว The CODE ทุกท่าน พบปะสังสรรค์ รับประทานอาหาร และรับเสื้องานสร้างพระ

วันที่ 1 กันยายน 2555 เวลา 1 ทุ่มตรง ที่ร้านอาหารเกาะยอ ศรีนครินทร์

โปรดลงชื่อใน FB ด้วยครับ จะได้จองโต๊ะได้ครับ

ป.ล. เพื่อนๆ

CCTH มาร่วมแจมได้นะครับ ใครมาบ้างกี่คน บอกด้วยครับ

ไปได้ยินท่อเค้าตอนไหนเนี่ย พี่บอล 55+

ลืมถามว่าจัดเสื้อให้ตัวได้ป่ะเอาแบบที่บาสมันใส่อ่ะสวยดี