Jump to content

บ้านใหม่หลังนี้.. จะมีห้องประกาศจับ มัยน๊าาา (◡‿◡✿)

Recommended Posts

ใจเย็นครับ อดใจรออีกนิดหนึงน่ะครับ รับรอง คุ้มค่ากับการรอคอยแน่ๆ สวยงาม โดดเด่นครับ

ใจเย็นครับ อดใจรออีกนิดหนึงน่ะครับ รับรอง คุ้มค่ากับการรอคอยแน่ๆ สวยงาม โดดเด่นครับ

เอาแบบสะดุดตาเลยนะครับ..ไม่ให้ไปคล้าย ๆ แบบบ้านหลังเก่า

เห็นควรด้วยในเรื่อง Activate ครับ เพราะบางทีจับไปหากันไม่เจอ

ช่ายค่ะ เนอะๆ :D

ไม่ค่อยเชื่อเลยอ่าา คริคริ

เชื่อเถิดค่ะ พี่หนุ่ยเปนคนดีจิงๆ :wub:

ท่าทางมีหลายคนรอจับอยู่น่ะเนี่ย 5 5 5

ตามที่เห็นอ่ะจ้าาา 555.. :P

รอทอมมี่ ออกแบบเสร็จก่อน

ชื่อนี้ ไม่ทำให้ผิดหวัง

สวยทุกชุด

จับกันกระจายแน่ๆครับ อิอิ

รอพี่ทอมมี่ เปิดห้องประกาศจับ เช่นกันค่ะ :)

เห็นด้วยมากๆ เลยครับ ทำห้องแยกประกาศจับไปเลย จะได้เป็นที่เป็นทาง

แบบนี้ ดีมัยคะ...

ห้องประกาศจับ ห้ามกิ๊ก และแฟน เข้ามาแอบดูจ้า :P

รอดูคนแก่ตีกันเนี่ย (Nuii&Jenny) 555555

อี นัง หมี..!! เดี๋ยวเหอะเมิง

ใครแก่ฟร่ะ :angry: พี่จะเอาเรื่อง...?? ไปฟ้องน้องส้ม นะแก

ก็ดีนะครับ รอสติ๊กเกอร์ใหม่ก่อนน

รอ... เช่นกันค่ะ :)

โอเช จร้าาา... :lol:

เอาแบบสะดุดตาเลยนะครับ..ไม่ให้ไปคล้าย ๆ แบบบ้านหลังเก่า

เห็นด้วยค่ะ ;)

ถ้าจับ บีเอ็มสีขาวได้ อาจได้นำจับจากคุณเจนนี่ก็ได้ หรือไม่คุณหนุ่ยอาจแต่งรถให้ฟรีก็ได้ถ้าให้เซ็นเซอร์ก่อนฮึอึ

ตอนนี้ผมจับได้แต่ sticker เก่าอ่ะคับ โดยส่วนตัวผมยังไม่ได้ลอกออกเลยครับ ;D

อี นัง หมี..!! เดี๋ยวเหอะเมิง

ใครแก่ฟร่ะ :angry: พี่จะเอาเรื่อง...?? ไปฟ้องน้องส้ม นะแก

เก๊าล้อเล่งนะฮ๊าฟฟฟฟฟฟ อิอิ

อยากโดนจับแล้ว

อ่ะ จร้าาา... :lol:

เด๋ียวสตื๊กเกอร์มา คงมีห้องตามมามั๊งครับ

ตั้งตา รอ... ;)

ถ้าจับ บีเอ็มสีขาวได้ อาจได้นำจับจากคุณเจนนี่ก็ได้ หรือไม่คุณหนุ่ยอาจแต่งรถให้ฟรีก็ได้ถ้าให้เซ็นเซอร์ก่อนฮึอึ

555... :P

ตอนนี้ผมจับได้แต่ sticker เก่าอ่ะคับ โดยส่วนตัวผมยังไม่ได้ลอกออกเลยครับ ;D

มารอสติกเกอร์บ้านใหม่ ด้วยรึป่าวเอ่ย :)

เก๊าล้อเล่งนะฮ๊าฟฟฟฟฟฟ อิอิ

ไม่ ทัน ล่ะ... ฮึ ฮึ B)

ที่ทำตัวม่ายค่อยเด่นเพราะกลัวโดนจับนี้แหละค๊าบบบบ

เอาเป็นว่าติกเกอมาขอด้วยชุดนึงเน้อเผื่อจะโดน...บ้างงงงง

สนับสนุนอีกเสียงครับ เพราะอีกที่มีการเรียกร้องกันมานานแล้วแต่ก็ไม่ได้ไรเลย

อยู่บ้านใหม่ขอโดนจับกับเค้าบ้างเถอะ อยู่บ้านเก่าเจอกันบีบแตรทักยังเงียบเฉย บ้านนี้พี่น้องกันคงได้ทักกันแบบสบายใจขึ้น

ที่ทำตัวม่ายค่อยเด่นเพราะกลัวโดนจับนี้แหละค๊าบบบบ

เอาเป็นว่าติกเกอมาขอด้วยชุดนึงเน้อเผื่อจะโดน...บ้างงงงง

ไม่ต้องกลัว... โดนแน่จ้า

เพราะสติกเกอร์ใหม่ สวยสะดุดตาสุดๆ :lol:

สนับสนุนอีกเสียงครับ เพราะอีกที่มีการเรียกร้องกันมานานแล้วแต่ก็ไม่ได้ไรเลย

อยู่บ้านใหม่ขอโดนจับกับเค้าบ้างเถอะ อยู่บ้านเก่าเจอกันบีบแตรทักยังเงียบเฉย บ้านนี้พี่น้องกันคงได้ทักกันแบบสบายใจขึ้น

หนับหนุนๆ จ้า :0084:

เค้าเคยโดนจับครั้งนึง ตื่นเต้น ตกจัย 55

ขวัญเอ้ยยยย.. ขวัญมา.. :0009:

น่าจะมีน่ะครับ แต่ว่าน่าจะยังรอสติ๊กเกอร์ก่อนอ่ะครับ

รอ ติกเกอร์ เช่นกันค่ะ ;)

รอติ๊กเกอร์ครับ จับแน่ๆ

ที่บ้านเก่าจับมา ไม่มีใครมามอบตัวเลย

แถมจับอีกคัน เป็นเรื่องอีก

เข็ดไปนาน :ph34r: