Jump to content

เปิดรับสมัคร สมาชิกเข้ามาช่วย ทีมกิจกรรมCCTH ( ทีมรถสื่อสาร)

Recommended Posts

สวยมากครับคันนี้ ตอนไปอยุธยา ก่อนออก ตกหลุมใช่เปล่าครับคันนี้

คันนี้วิ่งสวนเลนอย่างเดียวโครตเก๋าอ่ะครับ!

สวยมากครับคันนี้ ตอนไปอยุธยา ก่อนออก ตกหลุมใช่เปล่าครับคันนี้

ไม่ใช่คันนี้ครับ

คันที่ลงหลุมดักแมว เป็นรถของ เอ็ม--ThaiiiKinG ครับผม :0080:

อยากสมัครด้วยคนทำไงบ้างครับคุณเก๋ (086-0033161 เอ่ครับ)

หรือผมจะขอเบอร์โทรคุณเก๋ จะสะดวกไหมครับ

ใช้งบอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ หรือจำเป็นต้องมีทะเบียนด้วยไหม ไม่รู้จริงๆครับ

ขอคำตอบด้วยนะครับ บอบคุณครับ

ผมขออนญาติเมมเบอร์ คุณเก๋ไว้เเล้วนะครับ

มีที่เหลือให้เราสมัครด้วยคนหรือป่าวน่า จากสมาชิกที่โดน ให้กิน แบรน บ้านเก่า

อยากสมัครด้วยคนทำไงบ้างครับคุณเก๋ (086-0033161 เอ่ครับ)

หรือผมจะขอเบอร์โทรคุณเก๋ จะสะดวกไหมครับ

ใช้งบอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ หรือจำเป็นต้องมีทะเบียนด้วยไหม ไม่รู้จริงๆครับ

ขอคำตอบด้วยนะครับ บอบคุณครับ

ผมขออนญาติเมมเบอร์ คุณเก๋ไว้เเล้วนะครับ

มีที่เหลือให้เราสมัครด้วยคนหรือป่าวน่า จากสมาชิกที่โดน ให้กิน แบรน บ้านเก่า

ยินดีต้อนรับ เข้าสู่ ทีมสือสาร CCTH ครับผม

เรื่่อง ใบอนุญาติ ว. และตั้งสถานี

เดี๋ยวมาตอบครับ

ไม่ใช่ๆ ผิดคัน 555555+ คันนั้นของป๋าเอ็ม ThaiiiKinG 555+

ยังไม่เกท!

555+

คันนี้วิ่งสวนเลนอย่างเดียวโครตเก๋าอ่ะครับ!

เดี๋ยวไปเก็บภาพไม่ทันครับพี่ 55+

ขอเข้ามาร่วมด้วยครับครับ อาจไม่มีเวลาไปประชุม แต่กิจกรรมจะไม่พลาดครับ

ผมใช้ ว.แดง ฟูจิเทล FB-3 อยู่ครับ

เอาด้วยดิ เคยช่วยกันมา ก็ช่วยกันต่อไป

ชื่อโอ๊ต ใช้ fujitel fb-3 ครับ พร้อมเสานอกรถ

เบอร์โทร เก๋ มีเบอร์ผมแล้ว

เนทล่มไปหลายวันพึ่งเข้าได้ครับ

ขอบใจนะ ที่เข้ามาร่วมงานกัน :0023:

ทีมรถสื่อสาร CCTH ตอนนี้มี

เก๋--96.5%XX

พี่ต้น--sorachais

อ้ำ--iUmmo

อุ้ม---aum-2

ซุป--superiza

พี่โจ--@Jo

พี่วุธ--TATA HI - FI

โอ--omaga

เซม--oasit

นัน--nun_lbks

พี่มาตร--มาตร แปดริ้ว

โจ๊ก-- jokeza

อ.มาตร--Ms_smart

นัด--Oamaru

วัฒน์--wattzaa

ตั้ม--นายตาต่ำ

เบ็นซ์--benz 92

แมน--devil_102

ปุ๊--PU MidNight

พี่โอ๊ต--OatimusPrime

อุ้ม(ยุยา)--siriwat

เพื่อนท่านไหนสนใจ เข้ามาช่วยเหลือ กิจกรรมคลับ ด้านสื่อสาร มาลงชื่อกันครับ

ไม่มีกฎอะไรมากครับ แค่มี ว.แดง 245 หรือไม่มี ว. ก็ไม่สำคัญ

ให้มีใจรัก ในความเป็น CCTH ก็ ok แล้วครับ

เพิ่มเติมครับ เราจะช่วยแต่ CCTH เราไม่ช่วยเวปอื่น เช่น CFDT

แต่เราประสารงาน ได้ทุกหน่วยงาน ที่เราเห็นว่า มีประโยชน์ ต่อเวปเรา

ปล.เดี๋ยว ครบ20ท่าน จัดมิ๊ตติ้ง พูดคุยปรึกษาเรื่องต่างๆกันครับ

สวัสดีครับ

น้องใหม่พึ่งมาครับ

ตอนนี้ไม่มีอาวุธครับ

สมัยก่อนใช้ I-com 2G กับ Kenwood Th-28E ครับ แล้วขายทิ้งจ่ายค่าบอลครับ

call sign E20BNZ แต่ไม่ได้ต่ออายุใบอนุญาตมา 10 ปีแล้วครับ

ขอสมคัรด้วยคนนะครับพี่

สวัสดีครับ

น้องใหม่พึ่งมาครับ

ตอนนี้ไม่มีอาวุธครับ

สมัยก่อนใช้ I-com 2G กับ Kenwood Th-28E ครับ แล้วขายทิ้งจ่ายค่าบอลครับ

call sign E20BNZ แต่ไม่ได้ต่ออายุใบอนุญาตมา 10 ปีแล้วครับ

ขอสมคัรด้วยคนนะครับพี่

หวัดดีพี่กานต์ รบกวนมาให้คำปรึกษา และช่วยกันเหมือนเดิมนะครับผม I LOVE โซน รักสิต-ปทุม

หวัดดีพี่กานต์ รบกวนมาให้คำปรึกษา และช่วยกันเหมือนเดิมนะครับผม I LOVE โซน รักสิต-ปทุม

ได้เลยครับ มิมีปัญหา

ทีมรถสื่อสาร CCTH ตอนนี้มี

เก๋--96.5%XX

พี่ต้น--sorachais

อ้ำ--iUmmo

อุ้ม---aum-2

ซุป--superiza

พี่โจ--@Jo

พี่วุธ--TATA HI - FI

โอ--omaga

เซม--oasit

นัน--nun_lbks

พี่มาตร--มาตร แปดริ้ว

โจ๊ก-- jokeza

อ.มาตร--Ms_smart

นัด--Oamaru

วัฒน์--wattzaa

ตั้ม--นายตาต่ำ

เบ็นซ์--benz 92

แมน--devil_102

ปุ๊--PU MidNight

พี่โอ๊ต--OatimusPrime

อุ้ม(ยุยา)--siriwat

พี่กานต์--T.karn

เพื่อนท่านไหนสนใจ เข้ามาช่วยเหลือ กิจกรรมคลับ ด้านสื่อสาร มาลงชื่อกันครับ

ไม่มีกฎอะไรมากครับ แค่มี ว.แดง 245 หรือไม่มี ว. ก็ไม่สำคัญ

ให้มีใจรัก ในความเป็น CCTH ก็ ok แล้วครับ

เพิ่มเติมครับ เราจะช่วยแต่ CCTH เราไม่ช่วยเวปอื่น เช่น CFDT

แต่เราประสารงาน ได้ทุกหน่วยงาน ที่เราเห็นว่า มีประโยชน์ ต่อเวปเรา

ปล.เดี๋ยว ครบ20ท่าน จัดมิ๊ตติ้ง พูดคุยปรึกษาเรื่องต่างๆกันครับ

ปล.2 ทีมนี้ เราไม่มี หัวหน้า ประธาน หรือแกนนำครับ

มีแค่ เพื่อน พี่ น้อง แค่นั้น...

หวัดดีเพื่อนๆ พี่่ๆ ครับผม อากาศวันนี้ ที่อยุธยา น่านอน มากม๊ากกกกกกก :0117:

หวัดดีเพื่อนๆ พี่่ๆ ครับผม อากาศวันนี้ ที่อยุธยา น่านอน มากม๊ากกกกกกก :0117:

อิสรภาพร้อนชิบ อากาศแปรปรวนมากมาย

เสมา เค้ารักตะเองนะ เดี๋ยวไปซื้อ วอ ใหม่เลย