Jump to content

เปิดรับสมัคร สมาชิกเข้ามาช่วย ทีมกิจกรรมCCTH ( ทีมรถสื่อสาร)

Recommended Posts

เสมา เค้ารักตะเองนะ เดี๋ยวไปซื้อ วอ ใหม่เลย

จัดไปพี่ขุน

ทะลุ20แล้วครับ CCTH มีแต่คนมีน้ำใจ

รอสมาชิกมาเพิ่มอีกหน่อยครับ มิตติ้งๆๆๆ

ย่ิงเยอะย่ิงดีครับพ่ีเก๋ ทีมเราจะได้ดูแข็งแกร่ง ไม่ว่าจะงานใหญ่แค่ไหนทีมเราก็รับหยุด

มาระยองมั้งดิ :0142:

อิอิ อยากไปเหมือนกัน :0084:

ย่ิงเยอะย่ิงดีครับพ่ีเก๋ ทีมเราจะได้ดูแข็งแกร่ง ไม่ว่าจะงานใหญ่แค่ไหนทีมเราก็รับหยุด

ช่ายครับยิ่งเยอะยิ่งดี :0178:

นอกจากสมาชิกในทีมนี้แล้ว

เรายังมี พันธมิตร ตามโซนต่างๆ อยู่อีก

กิจกรรม ที่รอเรา อยู่ข้างหน้า เราจะไม่เหงา แน่นอน อิอิ

:0209:

มาระยองมั้งดิ :0142:

เสาร์หน้าว่าจะไป เห็นซุปชอบไปแหลมทองระยอง จะตามไปดู ฮ่าๆๆๆๆ

คุณเก๋ผมขอสมัครด้วยคนนะครับ

แต่ถ้าผมอาจจะไม่ได้ไปทุกครั้งจะได้ไหม เพราะผมทำงานเกี่ยวกับ ENGINENEER ด้านเครื่องจักรกลหนัก ตระกูล CAT

บางที่ต้องอยู่ที่ไซค์งานบ้างครั้ง ไม่ค่อยแน่นอน ผมเลยต้องเเจ้งตรงนี้ก่อนครับ

แต่ถ้าไม่ได้ไม่ว่ากันนะครับ

แต่ใจผมมีเต็มร้อยเพื่อส่วนรวม

ผมชื่อเอ๋ เบอร์ติดต่อ 0860033161

แต่ถ้าผมอาจจะไม่ได้ไปทุกครั้งจะได้ไหม เพราะผมทำงานเกี่ยวกับ ENGINENEER ด้านเครื่องจักรกลหนัก ตระกูล CAT

บางที่ต้องอยู่ที่ไซค์งานบ้างครั้ง ไม่ค่อยแน่นอน ผมเลยต้องเเจ้งตรงนี้ก่อนครับ

ผมชื่อเอ๋ เบอร์ติดต่อ 0860033161

ยินดีต้อนรับครับผม

ได้ครับพี่เอ๋ ยินดีต้อนรับครับ

1176812347.gif1176812347.gif1176812347.gif1176812347.gif1176812347.gif

:0069:คนสวย :0106: กินข้าวยัง :0185:

Edited by 96.5%XX

ทีมรถสื่อสาร CCTH ตอนนี้มี

เก๋--96.5%XX

พี่ต้น--sorachais

อ้ำ--iUmmo

อุ้ม---aum-2

ซุป--superiza

พี่โจ--@Jo

พี่วุธ--TATA HI - FI

โอ--omaga

เซม--oasit

นัน--nun_lbks

พี่มาตร--มาตร แปดริ้ว

โจ๊ก-- jokeza

อ.มาตร--Ms_smart

นัด--Oamaru

วัฒน์--wattzaa

ตั้ม--นายตาต่ำ

เบ็นซ์--benz 92

แมน--devil_102

ปุ๊--PU MidNight

พี่โอ๊ต--OatimusPrime

อุ้ม(ยุยา)--siriwat

พี่กานต์--T.karn

พี่เอ๋--mister_a

เพื่อนท่านไหนสนใจ เข้ามาช่วยเหลือ กิจกรรมคลับ

ด้านการสื่อสาร ด้านกิจกรรมจิตอาสา มาลงชื่อกันครับ

ไม่มีกฎ อะไรมากมายครับ แค่มี ว.แดง 245 หรือไม่มี ว. ก็ไม่สำคัญ

ให้มีใจรัก ในความเป็น CCTH ก็ ok แล้วครับ

เพิ่มเติมครับ เราจะช่วยแต่ CCTH เราไม่ช่วยเวปอื่น เช่น CFDT

แต่เราประสารงาน ได้ทุกหน่วยงาน ที่เราเห็นว่า มีประโยชน์ ต่อเวปเรา

ปล.เดี๋ยว ครบ20ท่าน จัดมิ๊ตติ้ง พูดคุยปรึกษาเรื่องต่างๆกันครับ

ปล.2 ทีมนี้ เราไม่มี หัวหน้า ประธาน หรือแกนนำครับ

มีแค่ เพื่อน พี่ น้อง แค่นั้น...

ขอบคุณครับ คุณเก๋ เเละเพื่อนพี่ๆทุกท่านนะครับ

บางทีผมว่านะการที่เราเคยถูกแบน มันทำให้มิตรภาพเราเเน่นขึ้นกว่าเดิม นะครับ

ได้ครับพี่เอ๋ ยินดีต้อนรับครับ

:0069:คนสวย :0106: กินข้าวยัง :0185:

ง่วงมากพี่เก๋...งดข้าวเยน จะได้ผอมๆ เหมือนพี่เก๋ ^^ 1169691718.gif1169691718.gif

สงสัยอะไรป๋องป่อง

สงสัยว่าจะช่วยไรได้บ้างคร๊าพี่ต้นสุดหล่ออ ^^1169611517.gif1169611517.gif

ง่วงมากพี่เก๋...งดข้าวเยน จะได้ผอมๆ เหมือนพี่เก๋ ^^ 1169691718.gif1169691718.gif

สงสัยว่าจะช่วยไรได้บ้างคร๊าพี่ต้นสุดหล่ออ ^^1169611517.gif1169611517.gif

เป็นพริตตี้ของทีมได้ป่ะ

:0179: จิงใจป่ะนี่

น้องโจ๊กโซนธน รายงานตัวจ้า

ยินดีต้อนรับครัพพพพพพพ

ปริ๊นครับ 0877693786

อาวุธ กำลังเล็งอยู่ครับ พี่เก๋ช่วยแนะนำหน่อย ครับ

ขอถ่ามครับ งบเท่าไหร่ครับ จะได้แนะนำถูก

ถ้าเป็น ว.ที่ผมใช้ 2600 บาท ฟูจิเทล

มิอาจเอื้อมมมมมมมมมม1176813135.gif1176813135.gif1176813135.gif1176813135.gif1176813135.gif

:0195:

ทีมรถสื่อสาร CCTH ตอนนี้มี

เก๋--96.5%XX

พี่ต้น--sorachais

อ้ำ--iUmmo

อุ้ม---aum-2

ซุป--superiza

พี่โจ--@Jo

พี่วุธ--TATA HI - FI

โอ--omaga

เซม--oasit

นัน--nun_lbks

พี่มาตร--มาตร แปดริ้ว

โจ๊ก-- jokeza

อ.มาตร--Ms_smart

นัด--Oamaru

วัฒน์--wattzaa

ตั้ม--นายตาต่ำ

เบ็นซ์--benz 92

แมน--devil_102

ปุ๊--PU MidNight

พี่โอ๊ต--OatimusPrime

อุ้ม(ยุยา)--siriwat

พี่กานต์--T.karn

พี่เอ๋--mister_a

โจ๊ก--jokeza

ปริ๊น--Prince_civicclub

เพื่อนท่านไหนสนใจ เข้ามาช่วยเหลือ กิจกรรมคลับ

ด้านการสื่อสาร ด้านกิจกรรมจิตอาสา มาลงชื่อกันครับ

ไม่มีกฎ อะไรมากมายครับ แค่มี ว.แดง 245 หรือไม่มี ว. ก็ไม่สำคัญ

ให้มีใจรัก ในความเป็น CCTH ก็ ok แล้วครับ

เพิ่มเติมครับ เราจะช่วยแต่ CCTH เราไม่ช่วยเวปอื่น เช่น CFDT

แต่เราประสารงาน ได้ทุกหน่วยงาน ที่เราเห็นว่า มีประโยชน์ ต่อเวปเรา

ปล.เดี๋ยว ครบ20ท่าน จัดมิ๊ตติ้ง พูดคุยปรึกษาเรื่องต่างๆกันครับ

ปล.2 ทีมนี้ เราไม่มี หัวหน้า ประธาน หรือแกนนำครับ

มีแค่ เพื่อน พี่ น้อง แค่นั้น...

ช่วยไรได้เต็มที่ จัดไปฮะ!!

:D

ok นิค

เกิน20แล้วเก๋

ที่ไหนดี