Jump to content

CODE : ลูกผสม M&M / ING+1 / Mugen ไว้ซื้อราดหน้าคับ ^^

Recommended Posts

แวะมาดูหน่อยเผื่อมีอะไรเพิ่มเติมครับ รถสีเดียวกัน ^ ^

ปล ไม่มีใครตั้งห้องสีรถพวกเราเลยอ่ะ

มาทักทายดึกๆครับ

สงสัยจะชอบมืดๆนะ อิอิ

ได้ข่าววงในมาว่าเจ้าของบ้านนี้แสบไม่เบา

โคมลอยแระบาส อย่าไปเชื่ออะไรง่ายๆ ^^

แอบอัพอยู่เรื่อย

ตอนนี้แอบตังหมด........

ต้องมาชมบ่อยๆ หายไปที กลับมาของเล่นตรึม

ไหนๆ รอชมของเล่น

ตอนนี้งดทั้งของเล่นและของจิง จะกินแกลบอยู่แระ

ตะเอ๋ !!!

:0201:

ตกใจหมก อิอิ

สบายดีไม๊พี่กอฟ

อยากกินราดหน้า

ปากซอยมี

แวะมาทักทายจ้าาา

ขอบคุงคับ แวะมาบ่อยๆนร้า ^^

แวะมาดูหน่อยเผื่อมีอะไรเพิ่มเติมครับ รถสีเดียวกัน ^ ^

ปล ไม่มีใครตั้งห้องสีรถพวกเราเลยอ่ะ

ถ้าตั้งห้องผมว่าคงเยอะอะ อิอิ (ตั้งเลย เด๋วแวะไปรายงานตัว)

วันนั้นเจอแปปเดียว เลยไม่ได้คุยเรื่องกล้องกันเลย

เจอกันวันสร้างพระนะพี่น้อง

พี่จะไปรวมจุดไหน มารวมจุดเดียวกันป่าว

อยากให้ถ่ายรูปรถจังเลย

พี่เองไม่ใช่ตากล้องเลยเน๊อะ......

เฮียอยากถ่ายรูปคนกะรถแล้วอ่า 55

เอาสิๆ วันไหนดี

ล้าง MAF แล้วเป็นไงบ้างอ่ะพี่

เครื่องนิ่งขึ้นเยอะเลยเวลาแอร์ตัดต่อ เห็นผลๆ

วันนั้นเจอแปปเดียว เลยไม่ได้คุยเรื่องกล้องกันเลย

วันสร้างพระเจอกัน เอากล้องไปด้วยนะ ผมจะได้ไม่เอาไป 55555

ก็เงี้ยน่า ไปไหนก็ไข่ทิ้งไว้ทั่ว :D :D

โคมลอยแระพี่ :0016:

วันหยุดแบบนี้ มีโปรแกรมไปเที่ยวไหนกันคับ

ช่วงนี้จน........

จ๊ะเอ๋ ไว้ค่อยนัดกันเนอะเฮีย

จัดมา ช๊อตสุดท้ายยืนบนหลังคารถนะ

Oil gearๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เด๋วติดเส็ดแล้วเอามาโชว์ :0058:

นี่ก็คุ้นๆ

อะไร สาวมิดไนท์ ^^

ขอ เกจ สักตัวดิพี่

กล้าขอ ........ แต่ไม่ให้

หายไปไหนนนนนน

คิดถึงหรอจารย์ :wub: :wub: :wub: