Jump to content

CODE : ลูกผสม M&M / ING+1 / Mugen ไว้ซื้อราดหน้าคับ ^^

Recommended Posts

พรุ่งนี้ไปเปล่า

ไปคับ !!!

ถ่ายรูปสวย รถสวย แถมมีพริตตี้ประจำตัวอีก อิจฉาค้าบบบบบบบบบ 555

สบายดีนะคับผม

ขอบคุงค้าบบบ ^^

ไม่ยอมไป drag พลาดๆ

แบบว่าสุขภาพไม่ค่อยดีอะ อยากไปถ่ายรูปมากกกก

หายต๋อม

มาแว้ววววว

ได้ข่าวว่าเจ้าของบ้านนี้ ติดสาวในคลับอยู่ จิงป่าวน้าาาาาา อั๊ยยะ!!!!

:0157:

โคมลอยคร้าบบบบ ^^

เฮียไม่ยอมมา งอลลลลล

ช่วงนี้ชีวิตวิบากนิหน่อย แหะๆ ไม่มีอารมทำไรเลย :0111:

กรหายไปไหนอะ ไม่เห็นมาทักทายกันเลย

ไม่ค่อยได้เข้ามาอะ ฝากบ้านด้วยนะ

ราดหน้าถุงนึง ติดกิ๊ป OMP แล้ว ซิ่งได้ ช่วยมาส่งภายใน 10 นาทีด้วยน๊า อิอิ

อาทิตย์นี้เห็นว่าจะไปกินข้าวกันไปป่าว

พี่ต้องไปต่างจังหวัดอ่ะครับ อดเลย

อ่าแล้วใครไแบ้างหว่า

มาทักทายอย่างเป็นทางการครับพี่ ตอนแรกไม่กล้าทักครับกลัว 55 รถสวยเกิน ยินดีทีได้รู้จักนะครับผมวินครับ

ราดหน้าถุงนึง ติดกิ๊ป OMP แล้ว ซิ่งได้ ช่วยมาส่งภายใน 10 นาทีด้วยน๊า อิอิ

ยังไม่ได้ติดเลยพี่ ซื้อมาเก็บไว้ในรถเฉยๆ ........

อาทิตย์นี้เห็นว่าจะไปกินข้าวกันไปป่าว

ไม่เห็นจะรู้เรื่อง

จ๊ะเอ๋

ไรจารย์บอม

มาทักทายอย่างเป็นทางการครับพี่ ตอนแรกไม่กล้าทักครับกลัว 55 รถสวยเกิน ยินดีทีได้รู้จักนะครับผมวินครับ

ผมก็ไม่กล้าทัก เพราะพยายามมองแต่ไม่เห็นสติ๊กเกอร์ ^^ รถสวยมากๆล้อเต็มซุ้มดีคับ สเปกล้อเป็นอย่างไรบ้าง เวลาจั๊มแรงๆมีติดบ้างไม๊๋คับ

:0016: :0016: :0016: :0016: :0016:

มาย่องซุ่มจะทำอะไรคับเคนบล็อค

• 1 month later...

สวัสดีคุณกรอีกครั้งนะครับ วันเสาร์ไม่ได้คุยกันเลย เขิล+พอดีผมรีบมากๆ มีธุระต้องไปทำต่อ

โอกาสหน้าเจอกันใหม่ นะคับ :)

หายไปนานเลยน่ะสุดหล่อ

มาแอบดู ลูกอม จรวด ตัวแรง :0112: :0112: :0112: :0112:

แวะมาทักทาย

ไม่ได้เข้ามาในนี้นานมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

:0013: :0013: :0013: :0013:

แวะมาทำฟามสะอาดบ้านพี่หน่อย

สวัสดีคุณกรอีกครั้งนะครับ วันเสาร์ไม่ได้คุยกันเลย เขิล+พอดีผมรีบมากๆ มีธุระต้องไปทำต่อ

โอกาสหน้าเจอกันใหม่ นะคับ :)

ยินดีคับผม ไว้เจอกันคุยกันเด้อ ผมเองก็จำใครมะค่อยได้ - -"

• 3 weeks later...