Jump to content

Samut Sakhon Zone

Recommended Posts

ผมยังไม่ได้เปลี่ยนโช๊คเลยนะครับคุณบอล คาดว่าปีหน้าแหละครับ

ถ้าเปลี่ยนจริง ชุดเก่าไม่รู้เอาไปทำอะไร

โยนมาให้ผมได้ครับ

คิดค่าขนมถูกๆนะครับบบ 

ถ้าเปลี่ยนจริง ชุดเก่าไม่รู้เอาไปทำอะไร

โยนมาให้ผมได้ครับ

คิดค่าขนมถูกๆนะครับบบ 

ไม่มีปัญหาครับคุณบอล คุณบอลว่าผมควรเปลี่ยนสปริงด้วยดีหรือไม่ครับ 7หมื่่นกว่าๆละครับ(จะหาสปริงเดิม)

ไม่อยากแต่งถ้าได้แต่งแล้วมันไม่จบง่ายแน่ๆครับ ขั้นต่ำต้องไม่ต่ำกว่า 2แสน แน่ๆ

ไม่มีปัญหาครับคุณบอล คุณบอลว่าผมควรเปลี่ยนสปริงด้วยดีหรือไม่ครับ 7หมื่่นกว่าๆละครับ(จะหาสปริงเดิม)

ไม่อยากแต่งถ้าได้แต่งแล้วมันไม่จบง่ายแน่ๆครับ ขั้นต่ำต้องไม่ต่ำกว่า 2แสน แน่ๆ

สปริงจริงๆกว่าจะล้า ก็แสนโล ซึ่งถ้าไม่ซีเรียสผมว่าไม่ต้องเปลี่ยนก็ยังได้

สปริงจริงๆกว่าจะล้า ก็แสนโล ซึ่งถ้าไม่ซีเรียสผมว่าไม่ต้องเปลี่ยนก็ยังได้

ราคามันประมาณเท่าไหร่ครับคุณบอลพอจะทราบมั้ย

มือสองหาในเวป ผมไม่แน่ใจ

แต่สปริงโหลดมือ1 ราคา 7-8 พัน

มือสองขาย 3-4 พัน

สปริงเดิมผมว่า 1.5-3 พันอะ แล้วแต่ระยะทางที่ใช้  

มือสองหาในเวป ผมไม่แน่ใจ

แต่สปริงโหลดมือ1 ราคา 7-8 พัน

มือสองขาย 3-4 พัน

สปริงเดิมผมว่า 1.5-3 พันอะ แล้วแต่ระยะทางที่ใช้  

ไม่เอาโหลดละครับสวยแต่ขับยาก

ไม่ยากหรอกครับ ผมก็ใส่อยู่ ผ่านทุกห้าง อิอิ

เมื่อก่อนเคยขับ VGO 3.0 โหลดเตี้ยอะครับ ไม่อยากได้แบกระด้างแล้วอยากได้นุ่มๆบ้าง

อายุเยอะขึ้นด้วยครับ(แล้วแต่บางคน) แต่อยากได้ช่วงล่างดีกว่าเก่า

เมื่อก่อนเคยขับ VGO 3.0 โหลดเตี้ยอะครับ ไม่อยากได้แบกระด้างแล้วอยากได้นุ่มๆบ้าง

อายุเยอะขึ้นด้วยครับ(แล้วแต่บางคน) แต่อยากได้ช่วงล่างดีกว่าเก่า

ผมก็อยากได้นุ่มๆ

เจอกะบะเสริมแหนบไป ลมยาง 90

โช๊คหลังบรรทุก จุกทุกเนินครับผม 

ทีมงานมหาชัยไปเที่ยวกันหมดแล้วว หรือว่าไปหลบโลกแตกกันครับ

ผม ทำงานครับ ประจำการอยู่ที่เดิม

เสี่ยวุฒิ เห็นบอกไปบางแสน จะเอารถไปลงสนามซะหน่อย

เจ๋ง วันนี้หยุด สงสัยไปออกเดทกับหวานใจครับ

น้ำ ??? ไม่กิน ก็นอน 

ผม ทำงานครับ ประจำการอยู่ที่เดิม

เสี่ยวุฒิ เห็นบอกไปบางแสน จะเอารถไปลงสนามซะหน่อย

เจ๋ง วันนี้หยุด สงสัยไปออกเดทกับหวานใจครับ

น้ำ ??? ไม่กิน ก็นอน 

โห! คุญบอลทำแต่งานเอาเวลาให้ครอบครัวบ้างนะครับ ถ้าแต่งงานแล้ว

แต่ถ้ายังก็แต่งได้แล้วครับ 555

โห! คุญบอลทำแต่งานเอาเวลาให้ครอบครัวบ้างนะครับ ถ้าแต่งงานแล้ว

แต่ถ้ายังก็แต่งได้แล้วครับ 555

อาชีพพ่อค้าก็แบบนี้แหละครับ

ค้าขายไม่ได้หยุดเสาร์-อาทิคย์ ไม่ได้หยุดราชการตามปฎิทิน

แถมทำงานไม่เป็นเวลา ทำจนเช้าก็ไม่มีโอที

สิ่้้นปีก็ไร้โบนัส 

FD ยิ่งไม่ต้องพูด 9 เดือน ใช้ไป 4 พันโลได้มั่งครับ 

มารายงานตัวซะหน่อย..ช่วงเน้ยุ่งๆอะครับ คืดถึงเพิ่ลๆๆนะคร๊าปปปป

คนอื่นยุ่งงาน คนนี้ยุ่ง............ พักบ้างเน้อ 

ผมอยู่พะเยาตั้งแต่เมื่อวาน อากาศพอดีๆ

ใครจะมาเที่ยวทางเหนือรีบมานะครับเดี๋ยวรถติด

ผมอยู่พะเยาตั้งแต่เมื่อวาน อากาศพอดีๆ

ใครจะมาเที่ยวทางเหนือรีบมานะครับเดี๋ยวรถติด

ผมทำงานยันวันที่ 31 ครับ

ก๊ากกกกก 

สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับทุกๆท่าน...ขอให้มีความสุขครับ

ผมยังไม่ได้กลับเลยกลัวรถติด...

สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับทุกๆท่าน...ขอให้มีความสุขครับ

ผมยังไม่ได้กลับเลยกลัวรถติด...

คุณน้ำไปน่านกลับมาตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ