Jump to content

สมุทรปราการ บางนา ศรีนครินทร์ Zone

Recommended Posts

ไม่ดีเลยอ่ะคัรบ ที่ทำมา เสียงดันอกข้างเดียวอ่ะคัรบ เหอะกลุ้มใจมากเลย ไม่รู้จะทำไงดี คงต้องรอเงินออกสิ้นเดือนนู้นน่ะครับ เซ็ง เหอะ

มอร์นิ่งครับ ว่าจะสปารถฝนดันตกหนักตั้งแต่เมื่อวาน ดูท่าทีวันนี้ไปอีกวันก่อนดีกว่า ^_^

บางพลี กิ่งแก้วร้อนอบอ้าวมากๆ สงสัยตกคืนนี้มั้ง

บางพลี กิ่งแก้วร้อนอบอ้าวมากๆ สงสัยตกคืนนี้มั้ง

คืนนี้คงไม่ตกอ่ะพี่ คงจะร้อนอบอ้าวเช่นเดิน เอิ้กๆๆ

พรุ่งนี้ก็จะสปารถเหมือนกันครับ ลุ้นให้ไม่ตกด้วยคน ^^

พรุ่งนี้ก็จะสปารถเหมือนกันครับ ลุ้นให้ไม่ตกด้วยคน ^^

อิอิ

อิอิ

ทำสปารถกันคึกคัก สงสัยมีงาน

ใช่ครับอย่าลืมนะครับงานมีตติ้งชาว CG เอ๊ย ชมรมออกทะเล 555 ^^

Good Morning ^_^

เอารดไปเช็ค0 เรื่องไฟแอร์แบ๊คขึ้น ช่างเช็ค sensor ทุกอย่างปกติ หาสาเหตุไม่เจอ บอกต้องทิ้งให้ช่างรื้อ ประมาณ 3 วัน

วันนี้โทรไป(วันที่ 3 ) ช่างบอกป้ายแดงรึป่าว ออกที่ไหน ตอบกลับออกที่คุนเม..ง กำลังซ่อมอยู่หนะแหละ เงียบ...

แระก้อรื้อต่อไปยังหาสาเหตุไม่เจอ T__T ทีตอนออกรถบริการดีเยี่ยม พอหมดประกันเท่านั้นแหละ เฮ้ออ ขอบ่นน่อยนะครับ

เบื่อมากเลย ครื่องเสียงดันมาเสีย ต้องขับรถไปชลบุรีอีกเหอะไม่มีเพลงฟังซะงั้ร ขับรถเบื่อแน่เลย 555+

ตามคำเรียกร้องครับ แต่น่าจะกล่าว ราตรีสวัสดิ์ได้แล้วมั้งครับ อิอิ

เอารดไปเช็ค0 เรื่องไฟแอร์แบ๊คขึ้น ช่างเช็ค sensor ทุกอย่างปกติ หาสาเหตุไม่เจอ บอกต้องทิ้งให้ช่างรื้อ ประมาณ 3 วัน

วันนี้โทรไป(วันที่ 3 ) ช่างบอกป้ายแดงรึป่าว ออกที่ไหน ตอบกลับออกที่คุนเม..ง กำลังซ่อมอยู่หนะแหละ เงียบ...

แระก้อรื้อต่อไปยังหาสาเหตุไม่เจอ T__T ทีตอนออกรถบริการดีเยี่ยม พอหมดประกันเท่านั้นแหละ เฮ้ออ ขอบ่นน่อยนะครับ

ฟิวขาดช่างศูนย์ก็หาไม่เจอน่ะครับ อ้างว่าเราไปทำอะไรกับระบบไฟหรือเปล่า ดูที่ช่อง ฟิสว์ 11 กับ 19 ในรถแถวๆแผงฟิวส์ไกล้แป้นคันเร่งน่ะครับว่าขาดหรือเปล่า

ฟิวขาดช่างศูนย์ก็หาไม่เจอน่ะครับ อ้างว่าเราไปทำอะไรกับระบบไฟหรือเปล่า ดูที่ช่อง ฟิสว์ 11 กับ 19 ในรถแถวๆแผงฟิวส์ไกล้แป้นคันเร่งน่ะครับว่าขาดหรือเปล่า

ขอบคุณครับ เจอละสาเหตุ เหนบอกเป็นปลั๊กๆไรเนี่ยครับ มานแตกก้องงๆ (ค่าเสียหายประมาณ 500) แต่พอกลับมาสเกิตหน้าด้านแก้มซ้ายมานโผล่มา ช่องยึดที่ต้องขันน๊อต ช่างล่อซะแตกเรยย

เฮ้อชีวิต