Jump to content

สมุทรปราการ บางนา ศรีนครินทร์ Zone

Recommended Posts

มารายงานตัวด้วยฮ่ะ .... เทพารักษ์ กม.ไรไม้รู้คับ อยู่คอนโด ตรงข้าม PP อาบอบนวด ( เป็นคนใต้ แต่มาทำงานแถวบางปูครับ )

ชื่อ สอง คับ อายุ 26 ^___^ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยฮ่ะ เจอกันทักทายได้นะคับ บรื้อ....

สวัสดีครับพี่สอง จำผมได้ไหมที่พี่อยากได้สปริงโหลดอะ หาได้ยังพี่

อยู่เส้นบางนา ขาออกครับขับเลย ตึก Ample Tower (ที่เป็นโชว์รูม sb design square ) น่ะครับ อยู่เลนส์นอกน่ะครับ จะเจอ ปั๊มบางจากอยู่ด้านซ้าย ร้านจะอยู่ข้างในด้านหลังปั๊มครับ ลองดูครับ

เลย สองโค้งที่ไปบางกะปิไหมครับ

เลย สองโค้งที่ไปบางกะปิไหมครับ

เลยไปครับแล้วชิดซ้ายไว้เลยครับ จะเจอปั๊มบางจาก แถวๆนั้นน่าจะมีปั๊มบางจากที่เดียวน่ะครับ ไม่ได้ล้างมา 2 อาทิตย์หล่ะ อาทิตย์นี้ บ่ายๆ ว่าจะไปขัดเคลือบหน่อย ซื้อแพกเกจไว้ ไกล้จะหมดหล่ะ

สวัสดีครับ...อยู่ ถ.เส้นเดียวกันเลย ผมอยู่ กม. ภ

สวัสดีคับ แล้วคอนโดผม มัน กม.ไรคับ T_T ไกล้ๆ แยก ศรี เทพา ตรงข้าม PP อาบอบนวด

สวัสดีครับพี่สอง จำผมได้ไหมที่พี่อยากได้สปริงโหลดอะ หาได้ยังพี่

สวัสดีครับ ยังหาไม่ได้เลยคับ แล้วของน้องขายไปยังอ่ะคับ T_T

สวัสดีคับ แล้วคอนโดผม มัน กม.ไรคับ T_T ไกล้ๆ แยก ศรี เทพา ตรงข้าม PP อาบอบนวด

ปาล์มวิว คอนโดปะครับ

สวัสดีครับ ยังหาไม่ได้เลยคับ แล้วของน้องขายไปยังอ่ะคับ T_T

ไปแล้วอะพี่ เด่วช่วยหาให้นะพี่ อิอิ

เจอผมใน อาบ อบ นวด ทักได้น้า 55555

เจอผมใน อาบ อบ นวด ทักได้น้า 55555

PP มันดูเงียบนะ ไปโรมัน ดีกว่ามั้ง Jack Memberพี่ยังเหลือ

ผมไม่เคยเข้าพี่ 5555 เคยไปแต่สเตจ 55 :D :D

พี่ชูวิทย์ เค้าเปิดโปงหมดแล้วนะ เดี่ญวนี้ไม่ค่อยเห็นน้องๆเค้านั่งหน้ากระจกแล้ว ,จะจัดต้องเดินเข้าไปในร้านเลือกเองแล้ว

คืนนี้เชียร์ทีมไหนอ่ะครับ นัดเปิดยูโร2012

โปแลนด์ จร้า มีใครเชีย กรีซ(กรี๊ด) บ้างครับ

โปแลนด์ จร้า มีใครเชีย กรีซ(กรี๊ด) บ้างครับ

กระผม กรีส แต่เด็กผีอ่ะ เกี่ยวปะเนี้ย 555

มาแล้วครับ Euro 2012 พิธีเปิด

ชาว สมุทรปราการ บางนา ศรีนครินทร์ Zone อย่าเพิ่งนอนกันครับ มีอะไรตื่นเต้น ในเกมส์ ก็โพสต์ ในนี้แหละ

R. Lewandowski จัดไปแล้ว 1 เม็ด มีใครอยู่บ้างจ๊ะ ส่งเสียงหน่อย

พี่ชูวิทย์ เค้าเปิดโปงหมดแล้วนะ เดี่ญวนี้ไม่ค่อยเห็นน้องๆเค้านั่งหน้ากระจกแล้ว ,จะจัดต้องเดินเข้าไปในร้านเลือกเองแล้ว

จอดรถปุ๊ปประตูเปิดส่องเอาเลยพี่ 5555

สงสัยจะได้ดื่มฟรี เชียร์โปแลนเหมือนกันพี

กรีซเหลือ 10 ตัว

จบครึ่งแรกแล้ว ไปเชียร์ที่ กระทู้โปแลนด์ vs กริช นะครับ

PP มันดูเงียบนะ ไปโรมัน ดีกว่ามั้ง Jack Memberพี่ยังเหลือ

ชั้น 4 นี่ คือไรหรอคับ ยังมะเคยเข้าซักที เคยเปิดเมมชั้น 1 ตอนเน้หมดละ อิอิ

ชั้น 4 นี่ คือไรหรอคับ ยังมะเคยเข้าซักที เคยเปิดเมมชั้น 1 ตอนเน้หมดละ อิอิ

ชั้น 4 น่าจะห้องเชือดนะ (เคยไดยินมา ออฟขึ้นห้อง 2000)

เดี๋ยวพี่ถามเพื่อนให้นะเจี๊ยบ

ชั้น 1 มีนักร้อง ดนตรี เรียกน้องๆมานั่งดริ้ง

ชั้น 2 โคโยตี้โชว์ (เคยนั่ง)

ชั้น 3 คาราโอเกะ (นั่งบ่อยเลย Mem VIPเหลือ)

คืนนี้เพื่อนพี่มันไป เด็กๆ ใส่ชุดบอลต้อนรับ Euro นะ

ชั้น 4 น่าจะห้องเชือดนะ (เคยไดยินมา ออฟขึ้นห้อง 2000)

เดี๋ยวพี่ถามเพื่อนให้นะเจี๊ยบ

ชั้น 1 มีนักร้อง ดนตรี เรียกน้องๆมานั่งดริ้ง

ชั้น 2 โคโยตี้โชว์ (เคยนั่ง)

ชั้น 3 คาราโอเกะ (นั่งบ่อยเลย Mem VIPเหลือ)

คืนนี้เพื่อนพี่มันไป เด็กๆ ใส่ชุดบอลต้อนรับ Euro นะ

ผมไม่ค่อยรู้เรื่องเลยพี่ แต่อยากลองไป virgin อ่ะพี่เคยลองยัง