Jump to content

The CODE : Club of Drive & Entertainment

Recommended Posts

ผมเจอแต่รถบอล จอดอยู่ สปูนหล่อมาก

เรียกโจ เฉยๆ ไม่ต้องคุณหรอก เขิน

ปกติเค้าเรียกxxxโจ

ผมคงสู่ ce เทพม่ะได้หลอกครับ

• Replies 2.6k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

100 แร้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

ในที่สุดเราก็ได้เจ้าภาพเลี้ยงข้าววันเสาร์แลัวที่น้อง คร๊าบๆๆๆ

ในที่สุดเราก็ได้เจ้าภาพเลี้ยงข้าววันเสาร์แลัวที่น้อง คร๊าบๆๆๆ

ใครโพสหน้า 100 เป็นคนแรก เลี้ยงงงงงงงงง

ถูกต้องน้าคร๊าบๆๆๆๆ

ชิหายล่ะ

กลับมาถึงไทยแล้ว !!! หน้าพี่โป้ง กับ บอล คล้ายๆกันเลยอ่ะครับ

วันนี้ลองเทส รถ ก่อนลงวันเสาร์ แรงจัด จน Air Duct หลุดออกมาเลย 555

พี่โจ้ ครับ สนใจแชร์ เต๊นท์กับผมไหมครับ ?

หรือใครสนใจแชร์กับผมบอกนะครับ ไม่ชอบเอารถไปจอดตากแดดร้อนๆ

แต่ไม่แน่ใจว่า เต๊น 1 ที่ มันจุได้กี่คัน ? ใครรู้บอกทีครับ

กลับมาถึงไทยแล้ว !!! หน้าพี่โป้ง กับ บอล คล้ายๆกันเลยอ่ะครับ

วันนี้ลองเทส รถ ก่อนลงวันเสาร์ แรงจัด จน Air Duct หลุดออกมาเลย 555

พี่โจ้ ครับ สนใจแชร์ เต๊นท์กับผมไหมครับ ?

หรือใครสนใจแชร์กับผมบอกนะครับ ไม่ชอบเอารถไปจอดตากแดดร้อนๆ

แต่ไม่แน่ใจว่า เต๊น 1 ที่ มันจุได้กี่คัน ? ใครรู้บอกทีครับ

น่าจะ 2 คันนะ แต่ยังจองได้อยู่หรอ เห็นเค้าหมดเขตไปแร้ว

เวรกำ แล้ว ทำไงดีเนี่ย ขอให้แดด ไม่ออกละกัน 555

หันตูดให้แดดไว้ครับ จะได้เพลินๆ ไม่ร้อน

แวะมาทักทายชาว THE CODE คับ

หวัดดีครับ อาจารย์มาต :)

หันตูดให้แดดไว้ครับ จะได้เพลินๆ ไม่ร้อน

หวัดดีครับ อาจารย์มาต :)

ดีคับ ๆ คุณ......โจ (ใช่ไหม แหะ ๆ ) แวะมาคุยด้วยคน ว่าแต่บ้านนี้เค้าคุยเรื่องไรกันมั่งเนี่ย แต่งรถ....... ไม่นะ !!! ผมแก่แร้ว

หันตูดให้แดดไว้ครับ จะได้เพลินๆ

ได้ซิลิโคน สำหรับในห้องเครื่องมาแล้วครับ ทน 360 องศา ใครสนใจเอามาป้ายตรง Air Duct กับ กรองก็บอกนะครับ

เดี๋ยวเอาไปเผื่อวันงาน..

แต่มันเป็นสีใสๆนะ ดำไม่มี 555

ดีคับ ๆ คุณ......โจ (ใช่ไหม แหะ ๆ ) แวะมาคุยด้วยคน ว่าแต่บ้านนี้เค้าคุยเรื่องไรกันมั่งเนี่ย แต่งรถ....... ไม่นะ !!! ผมแก่แร้ว

อาจารย์ยังไม่แก่หรอกครับ ส่วนใหญ่ก็คุยกันเรื่องวิชาการ การ derive สูตร คิดสมการใหม่ๆ กันครับ อิอิ

ได้ซิลิโคน สำหรับในห้องเครื่องมาแล้วครับ ทน 360 องศา ใครสนใจเอามาป้ายตรง Air Duct กับ กรองก็บอกนะครับ

เดี๋ยวเอาไปเผื่อวันงาน..

แต่มันเป็นสีใสๆนะ ดำไม่มี 555

ขอบคุณครับ เยี่ยม

อาจารย์ยังไม่แก่หรอกครับ ส่วนใหญ่ก็คุยกันเรื่องวิชาการ การ derive สูตร คิดสมการใหม่ๆ กันครับ อิอิ

ขอบคุณครับ เยี่ยม

งั้นคุยด้วยนะ 555.......ว่าแต่ มีสมการอะไรมา solve มั่งแล้วอ่ะ :0113: