Jump to content

Meetingชมรมช้างน้อย วันอาทิตย์ โลตัสเลียบด่วน

Recommended Posts

พี่พรครับอยากทราบราคาอะไหล่ตัวแอร์ออโต้ครับแล้วค่าแปลงด้วยอ่ะครับ

PM กันได้เลยคับ :D

• Replies 1.5k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

ZXON

มอร์นิ้งงงง โคบังว่ะ ภาษายี่ปุ่น พี่วิทสอนมา แปลว่า สวัสดีตอน 4ทุ่ม99 นาที วันนี้ฉลอง คีย์มองไม่เห็นใหม่ ขออัพซักหน่อย เชิญ พับกบ กิจกรรม ช้างน้อย วันR Tid เป็นประจำ จนกว่าโลตัส จะเจ๊ง ถึงเจ๊งก็ไม่ไป

ZXON

กลับมาอัพเดทข่าวคราว เหล่า บรรดา กิจกรรม ช้างน้อย น่ารัก กันประจำอาทิตย์นี้กันครับ   อาทิตย์นี้ ชมรมออกทะเล กลับเช้าฝั่ง หนียายุ เกย์ ยึดโลตัสบางพื้นที่ครับ ขอบคุณทุกท่านด้วยที่นำ ขนมและน้ำยาขัดรถ ม

ZXON

ขอบคุณครับ บรรยายเรื่อยเปื่อยหล่ะครับ จะได้ไม่เหงา   เริ่มด้วยวันนี้ดีใจครับพี่วัติ มาเยี่ยม เห็นพี่สุขภาพแข็งแรง ก็ดีใจครับ หนุ่มขึ้นเยอะเลย ขอให้พี่สุขภาพดีแบบนี้ตลอดไปน่ะครับ พี่ที่เคารพ ของพวกเร

Posted Images

จิงๆแล้วไปแถวนั้นบ่อยมากเลยครับแต่หลังรถยังเป็น cftd อยู่เลย เลยไม่กล้าจะเข้าไปครับผม

จิงๆแล้วไปแถวนั้นบ่อยมากเลยครับแต่หลังรถยังเป็น cftd อยู่เลย เลยไม่กล้าจะเข้าไปครับผม

เข้ามากันคุยได้เลยครับ เราไม่ได้มองกันที่ว่าจะเวปใหนหรอกครับ อย่าคิดเยอะ ขับซิวิคเหมือนกัน ก็มีเรื่องให้คุยยาวแล้วล่ะครับ

มีถ่านรีโมทแจกด้วย แหล่มเลย

เชิญนะคับ ของฟรีและดี มีในโลกที่นี่คับ ถ้าจะเข้าไปก้อสอบถามเวลารถขนถ่านหน่อยคับ คนขับขี้เมื่อย :P

กินไอศครีมครับ ช่วยได้ คลายเครียด

ถ้วยแค่นี้จะไม่พอส้มอี๊ดกินอ่าพี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อาทิตย์นี้ไปจะได้กินไหมน๊าาาาาาาาาาาาาาา เอิ้กๆๆๆ

ยังไงอังกฤษก้อยิงเข้าลูกนึงคับ อย่าเสียใจไป :0187:

อารมณ์เสีย เล่นให้เสมอได้ไง อุตส่าห์แอบเชียร์...

ถ้วยแค่นี้จะไม่พอส้มอี๊ดกินอ่าพี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อาทิตย์นี้ไปจะได้กินไหมน๊าาาาาาาาาาาาาาา เอิ้กๆๆๆ

อารมณ์เสีย เล่นให้เสมอได้ไง อุตส่าห์แอบเชียร์...

มาโลตัส เมื่อไหร่รับรองมีคนรอเลี้ยงแน่ เชื่อเถอะ :0146:

เคยขับรถเข้าไปเห็นมีคนทำไรกันอยู่แต่ไม่กล้าเข้าไปทัก หวัดดีครับ

เชิญ ๆ ครับ แวะมาคุยกับตา Tommie น่าจะคุยเพลิน ตามสไตล์คนบ้ากล้ามครับ 555

เราไม่ได้รังเกียจตัวเว็บครับ ยังไงทุกคนในนี้ ก็มาจาก cfdt เหมือนกัน :0032:

เชิญ ๆ ครับ แวะมาคุยกับตา Tommie น่าจะคุยเพลิน ตามสไตล์คนบ้ากล้ามครับ 555

เราไม่ได้รังเกียจตัวเว็บครับ ยังไงทุกคนในนี้ ก็มาจาก cfdt เหมือนกัน :0032:

อ๊ะ เธอว์ ตื่นมาทำงานเวบแร้ว :P

มาโลตัสได้กินแน่ครับ เลี้ยงพี่ด้วยนะ :0214:

มาโลตัส เมื่อไหร่รับรองมีคนรอเลี้ยงแน่ เชื่อเถอะ :0146:

ขอ 2 ถ้วยนะเด๋วไปป่วนน๊ะ อิอิ

มาโลตัสได้กินแน่ครับ เลี้ยงพี่ด้วยนะ :0214:

แง่มๆๆๆ ส้มอี๊ดเปนน้องน๊าต้องเลี้ยงหนูสิ....

ขอ 2 ถ้วยนะเด๋วไปป่วนน๊ะ อิอิ

แง่มๆๆๆ ส้มอี๊ดเปนน้องน๊าต้องเลี้ยงหนูสิ....

โห๊ะ ไปจิงๆ สงสัยพี่ๆ สั่งเอิทเควกให้แหง :0053:

โห๊ะ ไปจิงๆ สงสัยพี่ๆ สั่งเอิทเควกให้แหง :0053:

สั่งเลยป๋า เดี๋ยวช่วยกิน อิอิ :0214:

มีถ่านรีโมทแจกด้วย แหล่มเลย

เชิญนะคับ ของฟรีและดี มีในโลกที่นี่คับ ถ้าจะเข้าไปก้อสอบถามเวลารถขนถ่านหน่อยคับ คนขับขี้เมื่อย :P

ถ่านรีโมท แบ่งฝากไว้ที่สามกะพรแล้วครับ เจอใครก้อเข้าไปขอได้เลย

ถ่านรีโมท แบ่งฝากไว้ที่สามกะพรแล้วครับ เจอใครก้อเข้าไปขอได้เลย

ดูท่า คงเมื่่อยอีกแล้วซิ อาทิตย์นี้ :0002:

สั่งเลยป๋า เดี๋ยวช่วยกิน อิอิ :0214:

กี่โมงๆๆๆๆที่หนายยยยยยยย ไปกินเอิรทเควสดีฟ่า....

สวัสดียามบ่ายๆๆ ครับ ช้างน้อยทุกคน อิอิอิ

สวัสดีครับพี่จุ๊บ

สบายดีหรือเปล่าครับ