Jump to content

ปากาดจับเฉาก๊วยสวย ๆ "ฌย6056" ณ หัวหินคร่า ^_^

Recommended Posts

ปากาดจับเฉาก๊วยสวย ๆ งาม ๆ ทะเบียน "ฌย6056" ตามภาพคะ

ไปเจอที่หัวหินคืนวันอาทิตย์ที่ 31 มีนาคา 2556 จอดอยู่หน้าแฟมิลี่มาร์ท ในซอยหัวหิน 55 เวลาประมาณ 21.00 น.

ผู้ปากาดจับทุ่มมาก ๆ เลยนะ  จอดกลางถนนเปิดไฟฉุกเฉินเพื่อลงไปถ่ายเลยน้าาาาา

มามอบตัวด่วน ๆ จร้า ^___^

• Replies 52
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

รถคุ้นๆนะเนี่ย แก็งเฉาก๊วยเราโดนซะแระ มามอบตัวด้วยก้าบ

มามอบตัวแล้วคร้าบบบบบบ....................ชื่อบอลครับ.....หยุด 3 วันไม่ได้เข้ามาดูในเว็ปเลย  :D  :D  :D

ในที่สุดก็โดนจับจนได้  จับถึงถิ่นเลยด้วย 5555++  ปกติวันจันทร์-ศุกร์ ผมพักอยู่ที่หัวหินอยู่แล้วครับ

วันที่โดนจับถ้าจำไม่ผิดผมนั่งกินน้ำเต้าหู้-เต้าฮวย อยู่แถวๆนั้นใกล้ๆ4แยกไฟแดง  :0030:

และก็เหมือนจำได้ว่าวันนั้นเห็น civic fd สีดำติดสติ๊กเกอร์คลับขับผ่านแถวนั้นประมาณ 2 รอบเหมือนว่ากำลังหาที่จอดหรืออะไรซักอย่าง (แถวนั้นหาที่จอดยากมากๆ) แต่ผมไม่ได้ถ่ายรูปไว้เพราะมือถือแบตหมด  ไม่ทราบว่าใช่รถคุณตำรวจสาวหรือเปล่าครับ  :0002:

ทุ่มทุนมากๆเลยจอดเปิดไฟฉุกเฉินเพื่อถ่ายรูปมาประกาศจับ ขอคารวะให้ 1 จอก  :0186:

มามอบตัวแล้วคร้าบบบบบบ....................ชื่อบอลครับ.....หยุด 3 วันไม่ได้เข้ามาดูในเว็ปเลย  :D  :D  :D

ในที่สุดก็โดนจับจนได้  จับถึงถิ่นเลยด้วย 5555++  ปกติวันจันทร์-ศุกร์ ผมพักอยู่ที่หัวหินอยู่แล้วครับ

วันที่โดนจับถ้าจำไม่ผิดผมนั่งกินน้ำเต้าหู้-เต้าฮวย อยู่แถวๆนั้นใกล้ๆ4แยกไฟแดง  :0030:

และก็เหมือนจำได้ว่าวันนั้นเห็น civic fd สีดำติดสติ๊กเกอร์คลับขับผ่านแถวนั้นประมาณ 2 รอบเหมือนว่ากำลังหาที่จอดหรืออะไรซักอย่าง (แถวนั้นหาที่จอดยากมากๆ) แต่ผมไม่ได้ถ่ายรูปไว้เพราะมือถือแบตหมด  ไม่ทราบว่าใช่รถคุณตำรวจสาวหรือเปล่าครับ  :0002:

ทุ่มทุนมากๆเลยจอดเปิดไฟฉุกเฉินเพื่อถ่ายรูปมาประกาศจับ ขอคารวะให้ 1 จอก  :0186:

มาตอบว่า "ใช่" คะ  ขับผ่านไปแบบงง ๆ ว่ามันเข้าได้แล้วออกมาได้ไหม  ตอนเข้าไปเห็นแล้วคะว่าจอดอยู่  ขาออกเลยจอดกลางซอยถ่ายซะเลย

อิจฉาในความเงางามมาก  ต่างจากเฉาก๊วยลายตุ๊กแกของเราเลยอ่า  T____________T

มาตอบว่า "ใช่" คะ  ขับผ่านไปแบบงง ๆ ว่ามันเข้าได้แล้วออกมาได้ไหม  ตอนเข้าไปเห็นแล้วคะว่าจอดอยู่  ขาออกเลยจอดกลางซอยถ่ายซะเลย

อิจฉาในความเงางามมาก  ต่างจากเฉาก๊วยลายตุ๊กแกของเราเลยอ่า  T____________T

น้องหนีเที่ยว เชอะะะะะ

ขับเข้าไปได้แต่ถ้าจะกลับรถก็ยากหน่อยครับ  ถ้าให้ดีก็ตรงไปให้สุดแล้วเลี้ยวซ้ายนิดนึงไปกลับรถแถวสะพานปลาครับ

แต่ว่าที่บอกว่าเงางามคือจริงๆก็ไม่ได้เงาอะไรมากเลยครับ ลายเหมือนกันแต่วันที่เจอนั่นคงจะพึ่งล้างมาได้ไม่นานครับ ฝุ่นเลยไม่ค่อยมีให้เห็น  :P

ขับเข้าไปได้แต่ถ้าจะกลับรถก็ยากหน่อยครับ  ถ้าให้ดีก็ตรงไปให้สุดแล้วเลี้ยวซ้ายนิดนึงไปกลับรถแถวสะพานปลาครับ

แต่ว่าที่บอกว่าเงางามคือจริงๆก็ไม่ได้เงาอะไรมากเลยครับ ลายเหมือนกันแต่วันที่เจอนั่นคงจะพึ่งล้างมาได้ไม่นานครับ ฝุ่นเลยไม่ค่อยมีให้เห็น  :P

แต่วันนั้นปุ้ยไมไ่ด้ล้างรถมา 2 อาทิตย์แล้วอ่ะ  อายมากมายเวลาขับกลางวัน  เห็นชัดว่าซกมก 555+

แต่วันนั้นปุ้ยไมไ่ด้ล้างรถมา 2 อาทิตย์แล้วอ่ะ  อายมากมายเวลาขับกลางวัน  เห็นชัดว่าซกมก 555+

2 อาทิตย์น้อยจัง รถพี่เป็นเดือน อิอิอิ

2 อาทิตย์น้อยจัง รถพี่เป็นเดือน อิอิอิ

รถพี่เ็็ป็นเดือน  แต่อาจจะไม่ตุ๊กแกเท่ารถปุ้ยก็ได้นะคะ  อันนี้สารพัดจะมาประทับบนตัวถังเลยอ่ะคะ

ชัดเจน....จับแบบประชิดตัว มอบตัวด้วยครับ....

ประชิดมากๆเลยไม่กล้าหนี  มามอบตัวแล้วครับ

รอดูคนมาประกันตัว

จะมีใครมาประกันตัวผมไหมอ่ะ :0166:

รถคุ้นๆนะเนี่ย แก็งเฉาก๊วยเราโดนซะแระ มามอบตัวด้วยก้าบ

ต้องคุ้นสิครับคุณเติร์ก.....เพราะเราเคยเจอกันแล้ว  ;)

คุ้น ๆ ...เหมือนคนที่เพิ่งเจอกัน

คุ้นในกระทู้เฉาก๊วยหรือเปล่าครับ อ.มาตร  :D  :D

มาช่วยตามครับ

up up  up

เจ้าของรถยังไม่มามอบตัวเหรอเนี่ย

มาแล้วครับทุกท่าน  :lol:​  :lol:  :lol:

รถสวย อิอิ

ขอบคุณครับ  :D

ยังทัน มามอบตัวด้วยครับ

มาแล้วคร้าบบบ  :D

ว้า.... ไม่มามอบตัวเลย  สงสัยแจ้งจับเบาไปหน่อย >____<

ถ้าข้อหาหนักคงเป็นจอดในที่ห้ามจอดแหละครับ  เพราะมุมนั้นที่ผมจอดก้ำกึ่งเส้นขาวแดงพอดี  :ph34r:  :ph34r:  :ph34r:

ยังโชคดีที่ไม่โดนใบสั่งของจริง 

ทำเรื่องประกันตัวแล้วครับ รอลงอาญา ตลอดชีวิต 555  หากถูกจับอีก มีเลี้ยง 1 มื้อ ^^

อุ้ยดีจุงเบย  เด๋วไปหัวหินอีกดีฝ่า  จะไปตระเวณหาแอบจับอีกรอบ  ^_^

อุ้ยดีจุงเบย  เด๋วไปหัวหินอีกดีฝ่า  จะไปตระเวณหาแอบจับอีกรอบ   ^_^

อัยย่ะ

ทำเรื่องประกันตัวแล้วครับ รอลงอาญา ตลอดชีวิต 555  หากถูกจับอีก มีเลี้ยง 1 มื้อ ^^

ขอบคุณครับ อ.บอล ..................  :0094:

อุ้ยดีจุงเบย  เด๋วไปหัวหินอีกดีฝ่า  จะไปตระเวณหาแอบจับอีกรอบ   ^_^

มาครับ จับได้อีกเดี๋ยวเลี้ยงน้ำเต้าหู้/เต้าฮวย/เต้าทึง  1 ถ้วย  :0010:

อัยย่ะ

อัยย่ะด้วย..........555++  :D  :D  :D

อุ้ยดีจุงเบย  เด๋วไปหัวหินอีกดีฝ่า  จะไปตระเวณหาแอบจับอีกรอบ  ^_^

เก่งจริงมาลพรีเบยยยยยย