Jump to content

รุ่นSก็จัดเต็มได้ คุมเครื่องเสียงบนพวงมาลัย CRUISE CONTROL ENGINE START USB ทวิสเตอร์ AUX ปัดน้ำฝนหน่วงเวลา

Recommended Posts

:0115:

:0182:

ENGINE START แบบ TYPE R ขอราคา+ติดตั่งด้วยครับ

2990 ครับ

ดันไปครับป๋า เจ้าวัฒน์ยังไม่ว่างสักทีเลยยังไม่ได้เอาไปติดกล้องมองหลังเลย อิอิ

ไม่เป็นไรครับ เอาสะดวก

UP-----UP ครับพี่

ขอบคุณครับ วันอาทิตย์เจอกันครับ

Engine Start เเบบ Type R ของมายังอะครับ

มาแล้วครับ

ที่โทรนัด พี่พรไว้ เรื่องติดพวงมาลัย  อาทิตย์นี้ 10:00 โลตัส นะครับ...พี่ 

ได้ครับ

พี่พร รับทำไฟเบรค 4 ดวงด้วยป่าวครับ

ไม่ได้รับครับ

Edited by S_Limited

อุปกรณ์เล่น USB ของ HONDA (มือสอง) เพื่อเชื่อมต่อกับวิทยุเดิมติดรถ (ใช้งานแบบเดียวกับตัว E 2010) มีจำนวนจำกัด ใช้ได้กับเฉพาะ เครื่องเล่นติดรถปี 2010 2011แบบไม่ใช่จอ DVD เท่านั้นนะครับ(ภาพแทน)IMG_4886.jpgรูปการติดตั้งphoto-3.jpgphoto-20.jpgหรือ จัดเก็บแบบแน่นหนาphoto-63.jpgสามารถใช้งานร่วมกับ Iphone ได้ชาร์จไปพร้อมกัน8665621a.jpg

รบกวน ขอราคาด้วยครับ

สะดวกมาแถวแคราย ปะครับ

ขอบคุณครับ

วั้นนี้ขอบคุณมากเลยครับพี่พร ติดแอร์ออโต้แล้วหล่อขึ้น 70% เลย (เว่อไปป่าว :D)

แหล่มเลย ชิมิพี่หมี

พี่พรลองแล้วหายห่วงเลยครับ แต่ยังไม่ได้ลองอีกละครับต้น เสร็จจากติดตั้งก็ขับไปจอดที่ทำงานแฟนเลยครับ แฟนไม่ขับรถติดแยกมไหสวรรค์ทำอุโมงค์ครับ

รบกวน ขอราคาด้วยครับ

สะดวกมาแถวแคราย ปะครับ

ขอบคุณครับ

ราคาพร้อมติดตั้ง 3500 ครับ แต่ตอนนี้ของหมด

ติดเสร็จเรียบร้อย หล่อเลยครับ อิอิ

:D  :D

ขอบคุณครับ จัดของแหล่มๆไปเรียบร้อย

ขอบคุณ AUX มากครับพี่พร

วั้นนี้ขอบคุณมากเลยครับพี่พร ติดแอร์ออโต้แล้วหล่อขึ้น 70% เลย (เว่อไปป่าว :D)

:0073: 

ขอบคุณทุกท่านเช่นกันครับ

1.8 S สีเทา ที่ไปติดวันอาทิตย์ ผู้ชายอ้วนๆพร้อมกับลูกสาว ใช้ดีมากครับ

ฝีมือพี่พรดีมาก รถไม่เลอะ ไม่มีเสียง ไม่มีอะไรแตกต่างเลย

ฝีมือ + ความใส่ใจ เกินร้อยจริงๆ ขอบคุณมากครับผม

ปล. อยากสอบถามรถน้องสาวแฟน เป็น Jazz 2011 รุ่นที่มี Airbag แต่ไม่มีปุ่มปรับเครื่องเสียงบนพวงมาลัย พี่พรรับติดไหมครับ ราคาเท่าไหร่ครับผม

ถ้ารับ จะพาไปติดอีกคันครับผม

1.8 S สีเทา ที่ไปติดวันอาทิตย์ ผู้ชายอ้วนๆพร้อมกับลูกสาว ใช้ดีมากครับ

ฝีมือพี่พรดีมาก รถไม่เลอะ ไม่มีเสียง ไม่มีอะไรแตกต่างเลย

ฝีมือ + ความใส่ใจ เกินร้อยจริงๆ ขอบคุณมากครับผม

ปล. อยากสอบถามรถน้องสาวแฟน เป็น Jazz 2011 รุ่นที่มี Airbag แต่ไม่มีปุ่มปรับเครื่องเสียงบนพวงมาลัย พี่พรรับติดไหมครับ ราคาเท่าไหร่ครับผม

ถ้ารับ จะพาไปติดอีกคันครับผม

ขอบคุณเช่นกันครับ สำหรับ JAZZ แค่ปุ่มควบคุมเครื่องเสียงบนพวงมาลัย สามารถติดตั้งได้ครับ แต่เรื่องค่าใช้จ่ายไม่แน่ใจครับ เพราะตัว JAZZ ข้อมูลเรื่องการเปลี่ยนอะไหล่ ผมไม่แม่น ราคาจะอยู่ที่ เริ่มตัน1500 แต่ไม่เกิน 3000 ครับ

ได้ติดแล้วเนอะคุณเตริก์. แอร์ออโต้ ใส่แล้วหล่อเย็นเจี๊ยบเลย

อัพให้พี่พรครับ

วันหลังจะไปรบกวนติดตั้งไมล์ Type-R นะครับ

สอบถามหน่อยครับผม รับติดนอกสถานที่มั้ยครับ วันอาทิตย์ พอดีอยู่ไกลไม่ค่อยสะดวกเดินทางอ่ะครับ ให้ค่าน้ำมันได้ครับผม

สนใจตัว Engine Start อ่ะครับ Civic FD 2.0 ขอบคุณครับ ^^

ได้ติดแล้วเนอะคุณเตริก์. แอร์ออโต้ ใส่แล้วหล่อเย็นเจี๊ยบเลย

อัพให้พี่พรครับ

วันหลังจะไปรบกวนติดตั้งไมล์ Type-R นะครับ

ได้ครับ 

:0126:

ขอบคุณครับ

เปิดร้านตอนเช้าหน่อยคร๊าบบ พี่พร

ขอบคุณครับ รถใหม่ได้หรือยัง

สอบถามหน่อยครับผม รับติดนอกสถานที่มั้ยครับ วันอาทิตย์ พอดีอยู่ไกลไม่ค่อยสะดวกเดินทางอ่ะครับ ให้ค่าน้ำมันได้ครับผม

สนใจตัว Engine Start อ่ะครับ Civic FD 2.0 ขอบคุณครับ ^^

อยู่แถวไหนครับ