Jump to content

เปิด รับบริจาคสินค้า เพื่อนำมาลงประมูล ในงานกิจกรรมสร้างพระ

Recommended Posts

เริ่มเมื่อไหร่หรอครับ

จะได้หาเงินรอ งานสร้างพระคงไปด้วยไม่ได้ แต่ก็จะช่วยเงินละกันครับ

• Replies 124
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

ตกมาไกลดันไปหน้าแรกครับ

เริ่มเมื่อไหร่หรอครับ

จะได้หาเงินรอ งานสร้างพระคงไปด้วยไม่ได้ แต่ก็จะช่วยเงินละกันครับ

มาประมูลของกันครับ

จัดไปครับ NEGINE START TYPE Rครบชุด อุปกรณ์ พร้อมติดตั้ง มูลค่า 2990

ชอบอันนี้จังเลยคับ

มีข่าวดีมาแจ้งครับ บริษัท KKS Energy Group จำกัด ร่วมบริจาคสินค้า KKS.SUPERCHARGE จำนวน 2 เครื่อง เพื่อร่วมงานบุญสร้างพระครั้งนี้

ผมมีหลอด xenon HB4 เป็นมือสองใช้แล้วแต่ไม่พังหรือเสีย จะเข้าร่วมประมูลด้วย 2 ชุด

แต่ผมไม่มีอุปกรณ์ถ่ายรูปเลย (มือถือทัชสกรีนแตก)

มีข่าวดีมาแจ้งครับ บริษัท KKS Energy Group จำกัด ร่วมบริจาคสินค้า KKS.SUPERCHARGE จำนวน 2 เครื่อง เพื่อร่วมงานบุญสร้างพระครั้งนี้

ต้องแย่งกันหน่อยแล้วครับ มีแค่ชุดเองด้วย

ต้องแย่งกันหน่อยแล้วครับ มีแค่ชุดเองด้วย

2 ชุดครับ

ผมมีหลอด xenon HB4 เป็นมือสองใช้แล้วแต่ไม่พังหรือเสีย จะเข้าร่วมประมูลด้วย 2 ชุด

แต่ผมไม่มีอุปกรณ์ถ่ายรูปเลย (มือถือทัชสกรีนแตก)

ขอบคุณครับ ยังไงคงต้องรบกวนถ่ายรูปให้ด้วยครับผม

ยังมัเวลาครับ ไม่ต้องรีบ ถึงเปิดกระทู้ประมูลไปแล้ว ก็เอาของมาเพิ่มได้ครับผม

ขอบคุณครับ ยังไงคงต้องรบกวนถ่ายรูปให้ด้วยครับผม

ยังมัเวลาครับ ไม่ต้องรีบ ถึงเปิดกระทู้ประมูลไปแล้ว ก็เอาของมาเพิ่มได้ครับผม

โอเค รอซ่อมจอทัชสกรีนก่อนนะ แล้วจะถ่ายส่งไปให้ครับ

มารอประมูลของคุณตรีครับ...

จัดไป ครับ

ยังรับเพิ่มอยู่นะครับ บริจาคของมาประมูล ก็เหมือนได้บุญเต็มๆ ด้วยนะครับ

ในช่วงชีวิตเรา จะได้มีโอกาศ ทำแบบนี้ ซักกี่ครั้งกัน...

ได้ของมาเพิ่มครับ

สติกเกอร์คลับ 10 ชุด สุดท้ายครับ

ทุกชุด จะมีพวงกุญแจCCTH แถมไปด้วย ชุดละ1อัน ครับผม

กลัวไม่ได้เอาก่อนเลย 1000 นุง

Guest
This topic is now closed to further replies.

• Create New...