Jump to content

เปิด รับบริจาคสินค้า เพื่อนำมาลงประมูล ในงานกิจกรรมสร้างพระ

Recommended Posts

กลัวไม่ได้เอาก่อนเลย 1000 นุง

ใจเย็นครับ พรุ่งนี้เช้าจะเปิดให้ใส่กันล่ะ

• Replies 124
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

มาร่วมกันทำบุญขึ้นบ้านใหม่ของเรากันครับ

กลัวไม่ได้เอาก่อนเลย 1000 นุง

ใจเย็นครับเสี่ยบอล

ผมมีคิ้วประตูสีดำครับ ขอนำประมูลด้วยครับ

คิ้วประตู FD1 สีดำโครเมี่ยมเดิมๆครับ

1342149423_0.03277200.jpg[/url

0817795959

ยังรับเพิ่มอยู่นะครับ บริจาคของมาประมูล ก็เหมือนได้บุญเต็มๆ ด้วยนะครับ

ในช่วงชีวิตเรา จะได้มีโอกาศ ทำแบบนี้ ซักกี่ครั้งกัน...

ได้ถึงเมื่อไหร่ครับ

พี่เค้ามาเต็ม 5555

ใจเย็นครับเสี่ยบอล

ทำบุญมันต้องให้หนักกว่าแต่งรถซิครับพี่น้อง

มากางมุ้งนอนรอประมูลครับ...

พรุ่งนี้แล้วครับ เตรียมตัว เตรียมใจ เตรียมเงินพร้อมแล้วหรือยังครับ

ท่อกับโช๊คยังไม่ได้ล้าง รอเดี๋ยวนะครับ จะรีบล้างแล้วถ่ายรูปมาให้ครับเก๋

ยังทันไหมค่ะ ตูดเป็ด สีเงินอ่ะค่ะ เด๋วไปเช็ดแล้วเอารูปมาให้ดูแล้วกันนะคะ

ท่อกับโช๊คยังไม่ได้ล้าง รอเดี๋ยวนะครับ จะรีบล้างแล้วถ่ายรูปมาให้ครับเก๋

ได้ครับพี่ มีเวลาครับผม

ยังทันไหมค่ะ ตูดเป็ด สีเงินอ่ะค่ะ เด๋วไปเช็ดแล้วเอารูปมาให้ดูแล้วกันนะคะ

นู๋ต้องจัดส่งเองด้วยนะ

ตรูดเป็ด ไม่ต้องมาทำสีแล้วนะ

แบบว่าใส่ได้เลย

ถ้า ไม่ติดอะไรก็จัดมาครับ

นู๋ต้องจัดส่งเองด้วยนะ

ตรูดเป็ด ไม่ต้องมาทำสีแล้วนะ

แบบว่าใส่ได้เลย

ถ้า ไม่ติดอะไรก็จัดมาครับ

จัดส่งด้วยหรอ งึมๆๆ ก็ไปยิงซีลิโคนก็ได้เลยอ่ะจ๊ะ ชิ้นมันใหญ่อยู่ไม่เคยส่งด้วยดิพี่เก๋มีใครพอแนะนำได้บ้างไหมอ่า

จัดส่งด้วยหรอ งึมๆๆ ก็ไปยิงซีลิโคนก็ได้เลยอ่ะจ๊ะ ชิ้นมันใหญ่อยู่ไม่เคยส่งด้วยดิพี่เก๋มีใครพอแนะนำได้บ้างไหมอ่า

ถ้าไม่สะดวกจัดส่ง ต้องระบุว่า ให้ไปรับ ในวันทำบุญเท่านั้น

เอาแบบนี้ก็ได้ครับ

ของเพิ่มน้องเก๋ สนับสนุนโดย น้องเชษฐ์ CHET

รายการมีดังนี้ครับ

1.สติ๊กเกอร์imobilizer Security Label ติดประตูคู่หน้า 1คู่ ImobilizerSecurityLabel.jpg

2.Hแดงติดพวงมาลัยก๊อป 1อัน

3.ไฟวงแหวนรูกุญแจ LED สีฟ้า จำนวน 3ชุด

ส่วนเรื่องราคาฝากพี่จัดการแทนผมไปได้เลยจะเริ่มกี่บาทก็ได้นะ 9บาทก็ได้แล้วแต่พี่เลย

อัพ รอ พพบ พี่หนั่น

มาแล้วครับท่านเก๋

ชุดคิตปลายท่อไอเสีย ProDrager Monster Ti ปลายม่วงไทเทเนียม สามารถเลือกได้ทั้งผิวเงาและผิวด้านครับ

ชุดคิตปลายท่อไอเสีย ProDrager Monster Ti ปลายม่วงไทเทเนียม สามารถเลือกได้ทั้งผิวเงาและผิวด้านครับ

เย้ๆ ขอบคุณพี่หนั่นมากครับ

ขอบคุณครับพี่หนั่น การส่งเหมือนเดิมนะครับ รอผมเเจ้งไป

ขอขอบคุณ คุณกนก kanokfd ที่ช่วยสนับสนุนสินค้า มากๆครับ

รายการที่ 38

ค้ำปีกนก หลังล่าง

อลูมิเนียมสีทอง

มูลค่า 900 บาท

รายละเอียดเพิ่มเติม คลิก http://www.civicclub...2117#entry88117

ท่าเป็นท่อ spoon สู่ขาดใจ!

Guest
This topic is now closed to further replies.

• Create New...