Jump to content

ระบบแอร์ ครบที่สุด! มอเตอร์ Denso แท้ คลัชคอม รีเลย์ สายแอร์ เพิ่ม หัวเทียน Denso แท้!!!

Recommended Posts

Up ให้เพื่อนหน่อย ไว้ว่างๆ ไปล้างตู้แอร์กัน

ช่วงนี้ฝุ่นเยอะ ต้องเอาตู้ไปแช่น้ำยาหน่อย !!!

อยากล้างบ้างเหมือนกันนะครับ ไม่ทราบที่ไหนดีครับ ราคาไม่แพงมาก

• Replies 496
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

อยากล้างบ้างเหมือนกันนะครับ ไม่ทราบที่ไหนดีครับ ราคาไม่แพงมาก

ล่าสุด ผมนัดช่างไปล้างที่ โลตัสเลียบด่วนรามอินทรามาครับ

ว่าแต่คำตอบผม ใช่ล้างตู้เดียวกับที่เข้าใจหรือเปล่า เห็นถามถูกๆ

ผมอยากจะตะโกนบอกว่า ถูกและดีไม่มีในโลกครับ

กรอง Mobius คาร์บอน + Sunoco Ac Effecter.

ดีจริงครับ.

อัพให้พี่ตามครับ

ล่าสุด ผมนัดช่างไปล้างที่ โลตัสเลียบด่วนรามอินทรามาครับ

ว่าแต่คำตอบผม ใช่ล้างตู้เดียวกับที่เข้าใจหรือเปล่า เห็นถามถูกๆ

ผมอยากจะตะโกนบอกว่า ถูกและดีไม่มีในโลกครับ

คุยเรื่องไรกัน????

กรอง Mobius คาร์บอน + Sunoco Ac Effecter.

ดีจริงครับ.

อัพให้พี่ตามครับ

ขอบคุณครับ โอ๊ต

เสียดายเลยครับ ไม่มีโอกาสได้ไป โลตัสเลียบด่วนรามอินทราเลยครับ 

น้ำไม่ได้ครับบบบบบบบ ลมเบาๆพอได้ แต่ไม่แนะน

แล้วถ้ารุ่นสแตนดาร์ดนี่สามารถถอดล้าง เอาลมเป่าได้ใช่ป่ะคับ เห็นลงรายละเอียดไว้หน้าแรก

แล้วถ้ารุ่นสแตนดาร์ดนี่สามารถถอดล้าง เอาลมเป่าได้ใช่ป่ะคับ เห็นลงรายละเอียดไว้หน้าแรก

ได้ครับ แต่จริง ๆ แค่ลมเป่าก็หลุดเยอะมากแล้วครับ

แต่ถ้าแนะนำจากใจคนขายเลยผมจะแนะนำว่า อย่าติดเรื่องนี้เลยครับ

ตัวคาร์บอนดีกว่ามากในการดูดกลิ่นและความชิ้น ในขณะที่กรองปกติกันได้แค่ฝุ่นกับเศษอะไรต่างๆ

เวลาใช้งานเรารู้สึกเลยว่าอากาศมัน Fresh กว่า เพราะตัวธรรมดาแม้มันจะไมมีกลิ่นที่ตัวมัน

แต่มันก็ปล่อยกลิ่นภายนอกผ่านมาได้ เวลาเราเปิดอากาศภายนอกเข้านี่จะรู้สึกเลยว่าต่างกัน

ลูกค้าผมที่ซื้อตัวสแตนดาร์ดไปมาสั่งคาร์บอนเพิ่มเยอะเลยครับ

ด้วยราคานี้ผมว่าคาร์บอนคุ้มครับ

คาร์บอนของ 3M นี่เกือบ 1000 นะครับ

Edited by tarm

ได้ครับ แต่จริง ๆ แค่ลมเป่าก็หลุดเยอะมากแล้วครับ

แต่ถ้าแนะนำจากใจคนขายเลยผมจะแนะนำว่า อย่าติดเรื่องนี้เลยครับ

ตัวคาร์บอนดีกว่ามากในการดูดกลิ่นและความชิ้น ในขณะที่กรองปกติกันได้แค่ฝุ่นกับเศษอะไรต่างๆ

เวลาใช้งานเรารู้สึกเลยว่าอากาศมัน Fresh กว่า เพราะตัวธรรมดาแม้มันจะไมมีกลิ่นที่ตัวมัน

แต่มันก็ปล่อยกลิ่นภายนอกผ่านมาได้ เวลาเราเปิดอากาศภายนอกเข้านี่จะรู้สึกเลยว่าต่างกัน

ลูกค้าผมที่ซื้อตัวสแตนดาร์ดไปมาสั่งคาร์บอนเพิ่มเยอะเลยครับ

ด้วยราคานี้ผมว่าคาร์บอนคุ้มครับ

คาร์บอนของ 3M นี่เกือบ 1000 นะครับ

ขอบคุณมากครับ  งั้นเดี๋ยวจะจัดตัวคาร์บอนซักอันนึง  แล้วจะติดต่อไปนะครับ ^^

หนาวจัง ใครช่วยหรี่แอร์หน่อย

ชอบอาบน้ำก่อนก็แบบนี้แหละครับ

ขอนอกใจ FD มาจัดคอมแอร์  CRV วันนึงนะครับ คอมแอร์ Sanden ใหม่ๆ ครับ ทำงานเงียบยังกะรถเบนท์ลี่ย์

Ac Effecter เติมได้กับรถทุกรุ่นนะครับ ที่เป็นคอมเพรสเซอร์แอร์น้ำยา R134A

ดีเซล เบนซิน อะไรได้หมด วันนี้เติม Nissan Navara ของเดิม เวลาแอร์ทำงาน

ค่อนข้างจะฉุดเครื่องยนต์ เติมแล้วดีขึ้นเยอะครับ เจ้าของ Happy มาก

โปรโมชั่นพิเศษสำหรับเพื่อนๆ FD นะครับ ก.ค. 56

• เติม SUNOCO AC Effecter + กรอง Mobius ราคา  850 799 บาท เท่านั้น
  • เติม SUNOCO AC Effecter + กรอง Mobius Carbon ราคา 950 899 บาท เท่านั้น

แอร์เย็น ถนอมคอมเพรสเซอร์ และได้กรองแอร์ใหม่ ด้วยครับ จัดด่วน!!!!!

เดือนนี้ใครอยากเปลี่ยนคอมเพรสเซอร์แอร์ Sanden รุ่น 1.8  แท้ใหม่เอี่ยม เอาโปรนี้ไปครับ เดือนกรกฎาคมนี้เท่านั้น

• คอมเพรสเซอร์ SANDEN + ติดตั้ง+ ดรายเออร์ใหม่ Denso + เติม Sunoco Ac Effecter + กรองแอร์ Mobius คาร์บอน + ประกัน 6 เดือน  = 9500 บาท
  • คอมเพรสเซอร์ SANDEN + ติดตั้ง + ดรายเออร์ใหม่ Denso   = 8500 บาท

หมายเหตุ: สำหรับรถที่คอมแอร์ยังไม่น๊อคและระบบไม่มีรั่วซึมเท่านั้น