Jump to content

// ไอ้เขี้ยวเงิน โฉมดอกอัญชัน //

Recommended Posts

สวยงามมากครับคุณต่อบลู ^^

ขอบคุณครัชชชช

อยากไปถ่ายรูปคู่คันนี้บ้างจัง 55

ได้เลย ว่างๆ เจอกันน

พี่ต่อนัดใครไว้ที่สนามบินหรือเปล่าครับ  หรือแอบไปวางระเบิด!!!  :0097:

เตรียมต้อนรับลูกพี่โอ้ตดี้ กลับจาก USA 555555555555

แอบพกมีดไว้รอรับลูกพี่หรือเปล่า...555

แน่นอนครับ 5555555

Spacer ใส่แล่วแจ่มไหมครับ

ต้นพุ่งขึ้นนิดนึงครับ (แบบรู้สึกได้อยู่นะ) 

แต่ผมมีทั้ง Air Duct + Spacer(เพิ่งใส่) ขับมันส์ขึ้นครับบ

• Replies 819
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

สนามบินสุวรรณภูมิ hell-yes-onion-head-emoticon.gif?1292862hell-yes-onion-head-emoticon.gif?1292862hell-yes-onion-head-emoticon.gif?1292862

airport1.1.jpgแอบพกมีดไว้รอรับลูกพี่หรือเปล่า...555

เอาไว้เจอกันเจ้าคันนี้

• 2 weeks later...

ช่วงนี้ เก็บเล็กผสมน้อยไปก่อน

• ครอบเกียร์ใหญ่ + เพลทนับเบอร์ type R
  • ไฟเบรค LED ดวงที่ 3 พลาสติกลำโพงหลัง Type R มีที่ล็อคเบาะเด็ก
  • เก๊ะเก็บของฝั่งคนนั่ง Type R + พลุ LED
  • พลาสติกครอบฐานพวงมาลัย Type R (มีปั้มสัญญาณไฟสูง-ต่ำ)

ฝากรูปวิวสวยๆในจุฬา ที่ทำงานผมด้วยครับ  
ขอบคุณที่ติดตามกัน

ช่วงนี้ เก็บเล็กผสมน้อยไปก่อน

• ครอบเกียร์ใหญ่ + เพลทนับเบอร์ type R
  • ไฟเบรค LED ดวงที่ 3 พลาสติกลำโพงหลัง Type R มีที่ล็อคเบาะเด็ก
  • เก๊ะเก็บของฝั่งคนนั่ง Type R + พลุ LED
  • พลาสติกครอบฐานพวงมาลัย Type R (มีปั้มสัญญาณไฟสูง-ต่ำ)

ฝากรูปวิวสวยๆในจุฬา ที่ทำงานผมด้วยครับ  

ขอบคุณที่ติดตามกัน

ไม่ต้องมีคำบรรยายใดใด ให้ลึกซึ้ง

• 4 weeks later...

อัพของอีกชิ้น ท่อยุ่นๆ ร้อนๆ ครับ

จากร้าน Dr.Muffer

ได้ปลายท่อ Kakimoto Racing รุ่น N1 มาครับ
ท่อ 2" + Silencer 1.5"
หม้อพักยาว 14" กว้าง 5"
ใช้กับเกียร์ Auto
เสียงออกแนวนุ่มแน่น แต่ดู (ทางร้านบอกมา)

ทางร้าน Dr. Muffer ได้ติดต่อพี่นิคกี้ ที่เปิดบ้านเป็นร้านทำท่อ (ทำคนเดียว)
ทำให้เราดูได้ทุกขั้นตอนที่ทำท่อ จะเอาแบบไหนก็สั่งได้เลย
ทั้งร้านมีเรา กับช่าง แค่สองคน 555

งานทำเลสท่อ รอยต่อต่างๆ สามารถเช็คความเรียบร้อยได้เลย 

Fitting หน้าแปลนเรียบร้อย พร้อมติดตั้ง

เสร็จไปอีก 1 อย่าง item JDM 
เจแปน แดร๊กมาม่าผม 555

ปล. คลิ๊ปเสียงก็มีแต่ไม่รู้วิธีลง 555
ขอบคุณที่ติดตามกันครับ

อัพของอีกชิ้น ท่อยุ่นๆ ร้อนๆ ครับ

จากร้าน Dr.Muffer

ได้ปลายท่อ Kakimoto Racing รุ่น N1 มาครับ

ท่อ 2" + Silencer 1.5"

หม้อพักยาว 14" กว้าง 5"

ใช้กับเกียร์ Auto

เสียงออกแนวนุ่มแน่น แต่ดู (ทางร้านบอกมา)

ทางร้าน Dr. Muffer ได้ติดต่อพี่นิคกี้ ที่เปิดบ้านเป็นร้านทำท่อ (ทำคนเดียว)

ทำให้เราดูได้ทุกขั้นตอนที่ทำท่อ จะเอาแบบไหนก็สั่งได้เลย

ทั้งร้านมีเรา กับช่าง แค่สองคน 555

งานทำเลสท่อ รอยต่อต่างๆ สามารถเช็คความเรียบร้อยได้เลย 

Fitting หน้าแปลนเรียบร้อย พร้อมติดตั้ง

เสร็จไปอีก 1 อย่าง item JDM 

เจแปน แดร๊กมาม่าผม 555

ปล. คลิ๊ปเสียงก็มีแต่ไม่รู้วิธีลง 555

ขอบคุณที่ติดตามกันครับ

รูปหล่อรถสวยสาวหมวยพร้อมนั่ง

วันนี้ได้นั่งคันงามคันนี้ด้วยยย เป็นบุญตรูดดดด ตั้งแต่เป็นสีน้ำเงินนี่ สวยขึ้น 47.5 % นะครับ อิอิ

Up เพิ่มเมื่อมีโอกาส กับจานหลัง Runstop 300mm.

ติดตั้งครบชุดเบรคหน้า 4 port จานชุดหน้า 330 mm. จานชุดหลัง 300 mm.

ใช้งานแล้ว เบรคดูดเท้าดีจริง เบรคนุ่มขึ้นแล้วก็หยุดได้ดั่งใจ เป็นของแต่งที่คุ้มค่าครับ :)