Jump to content

^_^ Sport Pearl GT : น้องมุก : มาแนะนำกับบ้านใหม่เป็นทางการครับ

Recommended Posts

สวัสดีครับ ชื่อ "ป๊อบ" ครับ

มาแนะนำตัวกับบ้านใหม่ด้วยคนครับ บ้านใหม่ทั้งทีเลยพา "น้องมุก" (Sport Pearl) ไปแต่งตัวเพิ่มซักหน่อย (Style GT)

ตอนนี้ทำแค่ภายนอกก่อนครับ

แนะนำ ติชม เพิ่มเติม ได้เลยนะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

Before

After

สวย สะอาด แต่โหด ชอบไฟหน้าครับ

ขอบคุณมากครับ แต่คนขับไม่โหดนะครับ อิอิ

ไฟหน้าเปิดไฟหรี่ก็จะเป็น LED เรียงเหมือนของ Audi ก็สวยดีครับ

ชอบท้ายอะ ถ้ามีไฟ F1 อีกหน่อย แจ่มเลยอะ

ครับ ไม่ทราบว่าไฟ F1 เป็นอย่างไรครับ นึกภาพไม่ออก พอมีรูปมั๊ยครับ

สวยงามโฮกกกกกกกก :wub:

ขอบคุณที่แวะมาชมครับ

สวยงามมากเลยครับ...

ขอบคุณมากครับ

ชุดนี้แพงไหมครับ

จะแพงกว่าชุดทั่วไป ระดับนึงครับ แต่ก็ไม่มากมายครับ เพราะต้องโดนกระโปรงหน้าใหม่ด้วยครับ เป็น 8 ชิ้นเลย

แต่เป็นชุดที่พี่เค้าออกแบบ และปั้นเอง ไม่เหมือนใครดีครับ เลยชอบ ออกมาสวยก็คุ้มดีครับ

สวยสะอาดดีคับ ขาวๆ

ขอบคุณมากครับ ตอนนี้โดนฝน มอมแมมไปละครับ หุหุ

สวยมากครับ :)

ขอบคุณมากครับ

หน้าโหด ดุมากครับ

ไว้ต้องไปทำหน้าโหดๆ ขับจะได้เข้ากับรถบ้างครับ อิอิ :P

แนวแข่งเลย

ครับ แต่คงไม่แข่งกับใครดีกว่าครับ ขับปลอดภัยดีกว่าครับ

หน้าโหดมากๆ เลยครับ

ปล.ด้านหลังน่าจะใส่หางหน่อยมันดูโล้นๆ ไปหน่อยอ่ะครับ

เมื่อเทียบกับกันชนท้าย(ควมเห็นส่วนตัวนะครับ)

หน้าโหดมากๆ เลยครับ

ปล.ด้านหลังน่าจะใส่หางหน่อยมันดูโล้นๆ ไปหน่อยอ่ะครับ

เมื่อเทียบกับกันชนท้าย(ควมเห็นส่วนตัวนะครับ)

อ้อครับ กำลังดูหางโดนๆอยู่เหมือนกันครับ

หรือมีหางสวยๆแบบไหนก็แนะนำมาได้นะครับ

ขอบคุณสำหรับความเห็นด้วยครับ :-)

ถ้าใส่ฝาคาร์บอนครึ่งบาน กับ วิงงามๆ และที่ขาดไม่ได้คือ รองเท้าล้นๆ ซักชุด

รับรอง โหด.......

สวยโหดครับ

เอานิ้วแหย่จะกัดมั๊ยนี่ :D

หางมีให้เลือกเยอะ M&M, MTR, ing+1, JS ค่อยๆดูไปครับ

สวยสะอาดตามากๆ ค่าาาา

ขอบคุณครับ แต่ถ้าวันไหนฝนตก มอมแมม สุดๆมากเหมือนกัน อิอิ

ถ้าใส่ฝาคาร์บอนครึ่งบาน กับ วิงงามๆ และที่ขาดไม่ได้คือ รองเท้าล้นๆ ซักชุด

รับรอง โหด.......

โอ้ว แค่คิดก็โหดแล้วครับ ก็คงค่อยๆไปทีละอย่างครับ (ขอเก็บเงินไปด้วย อิอิ)

หน้าโหดๆ สวยมากครับ

ขอบคุณครับผม

สวยโหดครับ

เอานิ้วแหย่จะกัดมั๊ยนี่ :D

หางมีให้เลือกเยอะ M&M, MTR, ing+1, JS ค่อยๆดูไปครับ

ต้องลองแหย่ดูนะครับ ถ้ากัดอย่าว่ากันนะครับ อิอิ

อ้อ ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำหาง เดี๋ยวจะค่อยๆลองดูครับ

GT จริงๆ

แต่คงไม่ได้ไปแข่งที่ไหนละครับ ขับยังไม่ค่อยเกิน 120 เลย ขับแบบชิวๆ เซฟๆ มากกว่าครับ

หล่อแบบโหดครับ

ขอบคุณครับ มีวิงหลัง กับรองเท้า ที่ให้ดูไม่โหดเหลือไว้หน่อย อิอิ

อนาคตคงค่อยๆหา ค่อยๆเปลี่ยนไปน่ะครับ