Jump to content

รุ่นSก็จัดเต็มได้ คุมเครื่องเสียงบนพวงมาลัย CRUISE CONTROL ENGINE START USB ทวิสเตอร์ AUX ปัดน้ำฝนหน่วงเวลา

Recommended Posts

วันนี้ขอบคุณมากครับ งานติดตั้ง งานเก็บสายต่างๆยังเนียนและมีคุณภาพเหมือนเดิม จะผ่านไปกี่ปีก็ยังบริการดีเหมือนเดิมครับ

ปล.พี่พรสามารถเปิดร้านเครื่องสายได้สบายๆเลยครับ ฮ่าๆ

พี่พรครับ ขอทราบราคาติด Cruise control รถปี 2010 ไม่มี Airback ครับ ที่พวงมาลัยมีปุ่มเครื่องเสียงแล้วครับ

พี่พรครับ ขอทราบราคาติด Cruise control รถปี 2010 ไม่มี Airback ครับ ที่พวงมาลัยมีปุ่มเครื่องเสียงแล้วครับ

3200 ครับ ราคาจะสูงเพราะตัวสวิทช์บนพวงมาลัย ต้องเปลี่ยนตัวควบคุมเครื่องเสียงด้วยครับ มันจะมาคู่กัน ไม่มีแยกขาย

:0054: 

ขอบคุณครับ

วันนี้ขอบคุณมากครับ งานติดตั้ง งานเก็บสายต่างๆยังเนียนและมีคุณภาพเหมือนเดิม จะผ่านไปกี่ปีก็ยังบริการดีเหมือนเดิมครับ

ปล.พี่พรสามารถเปิดร้านเครื่องสายได้สบายๆเลยครับ ฮ่าๆ

ขอบคุณมากครับ

ส่วนเรื่องเครื่องเสียง คุณแชมป์ ซื้อมือสอง แล้วเอาไปติดตั้งจากที่อื่นมา ชุดสายไฟมันผิดมา ไม่ได้มีอะไรยากครับ แค่สายมันผิดตำแหน่ง มันจึงทำให้ช๊อตกันเท่านั้นเอง จัดการแก้ไข ย้ายให้เรียบร้อย ใช้งานได้ปรกติแล้ว

เรื่องเครื่องเสียง การเดินสาย ติดตั้งแค่สายลำโพงไม่ได้มีอะไรยากครับ เพราะในรถผมเอง ก็ติดตั้งเครื่องเสียงเองมาทุกคัน ตั้งแต่รถคันแรก จนถึง FD นี้ก็คันที่ 4 แล้ว ตีตู้ เดินสายแบตใหม่ เดินสายลำโพงใหม่ แต่เชื่อไหม มีร้านติดตั้งเครื่องเสียงร้านนึง เอากลุ่มของพวกผมไปพูดในทางเสียหาย บอกว่าพวกผมที่อยู่โลตัส หลอกให้เขามาติดตั้ง ทวิตเตอร์ ให้กับลูกค้า ที่โลตัส แล้วก็ก๊อปงานของเขา ไปติดตั้ง หากิน หาว่าผมหวงความรู้ ถามอะไรก็ไม่บอก เซงจริงๆ

:0055: 

upครับ

ดันก่อนนอนคร๊าบบบบบบบบบ

:0185: 

:0130: 

:0115: 

ขอบคุณทุกๆท่านครับ

อยู่โคราชอยากทำต้องทำไงครับ 2006 E AT

ถ้ามีรวมกันหลายคัน ขึ้นไปทำถึงที่ได้ครับ หรือ มาทำที่บ้านอ่างทองก็ได้ครับ