Jump to content

อยากชวนเพื่อนไปมี้ตติ้งที่มาเลย์

Recommended Posts

• Replies 980
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

จะมากันเมื่อไหร่และจะไปกันที่ไหนครับ?แจ้งวันและเวลามาครับ  จะได้ติดต่อเพื่อนๆไปสมทบและช่วยเหลือในการเดินทาง

พอดีเดือนหน้าปลายๆ เพื่อนๆกลุ่มซีวิกมาเลย์(8GCC)จะจัดโปรแกรมไปกระบีกันครับ

อยากจะชวนเพื่อนๆไปด้วยกันจะได้เดินทางกันสะดวกและที่สำคัญจะได้พบปะสังสรรค์กัน..

เพื่อนๆว่าไงครับ?หรือหากมีเพื่อนๆที่กระบี่ก็จะได้ไปสมทบกันที่นู่นครับ...

จะมากันเมื่อไหร่และจะไปกันที่ไหนครับ?แจ้งวันและเวลามาครับ จะได้ติดต่อเพื่อนๆไปสมทบและช่วยเหลือในการเดินทาง

พอดีเดือนหน้าปลายๆ เพื่อนๆกลุ่มซีวิกมาเลย์(8GCC)จะจัดโปรแกรมไปกระบีกันครับ

อยากจะชวนเพื่อนๆไปด้วยกันจะได้เดินทางกันสะดวกและที่สำคัญจะได้พบปะสังสรรค์กัน..

เพื่อนๆว่าไงครับ?หรือหากมีเพื่อนๆที่กระบี่ก็จะได้ไปสมทบกันที่นู่นครับ...

ทริปไปมาเลย์ตอนนี้สภาพรถของพวกเรายังไปกันไม่ได้ครับ แต่ทริปกระบี่ ขอกำหนดการ วัน เวลา สถานที่ แบบแน่นอน ถ้าตรงกับวันหยุดเจอกันแน่นอนครับ

ทริปไปมาเลย์ตอนนี้สภาพรถของพวกเรายังไปกันไม่ได้ครับ แต่ทริปกระบี่ ขอกำหนดการ วัน เวลา สถานที่ แบบแน่นอน ถ้าตรงกับวันหยุดเจอกันแน่นอนครับ

......มีค้างหาดใหญ่กันไหมครับ...หรือ ตรงเข้ากระบี่กันเลย....... :)  :)

......มีค้างหาดใหญ่กันไหมครับ...หรือ ตรงเข้ากระบี่กันเลย....... :)  :)

ใครไปได้บ้างคับ อยากไปด้วย แต่ต้องขอเช็คตารางก่อนนะ

ไม่ค้างหาดใหญ่ครับ  ตรงไปกระบี่เลย  ขอเพื่อนๆแนะนำเส้นทางที่สะดวกด้วยนะครับ 

ไม่ค้างหาดใหญ่ครับ  ตรงไปกระบี่เลย  ขอเพื่อนๆแนะนำเส้นทางที่สะดวกด้วยนะครับ 

ยินดีเลยครับคุณ cwigg ขอมีส่วนร่วมกับกิจกรรมดีๆแบบนี้ด้วยคน ช่วงนี้ประเทศไทยทางใต้เข้าฤดูมรสุมแล้ว ถ้าออกทะเลคงลำบากซักนิดนึง เดินทางไม่ค่อยสะดวกซักเท่าไร

ใครไปได้บ้างคับ อยากไปด้วย แต่ต้องขอเช็คตารางก่อนนะ

ผม กับ พี่หนึ่ง สองลำแระ ที่เหลือรอดูตารางวันหยุดนิดนึง

หากจะค้างหาดใหญ่น่าจะเป็นขากลับครับ

ที่กระบี่มีเพื่อนๆCCTHมั๊ยครับ?.จะได้ไปสมทบกัน..

เดี๋ยววันที่จะไปจะแจ้งให้ทราบเร็วๆนี้ครับ..

ยินดีเลยครับคุณ cwigg ขอมีส่วนร่วมกับกิจกรรมดีๆแบบนี้ด้วยคน ช่วงนี้ประเทศไทยทางใต้เข้าฤดูมรสุมแล้ว ถ้าออกทะเลคงลำบากซักนิดนึง เดินทางไม่ค่อยสะดวกซักเท่าไร

จริงๆด้วยครับคุณหนึ่ง กระบี่อยู่ในกลุ่มทะเลใต้อันดามันซึ่งไม่เหมาะที่จะท่องเที่ยวในช่วงนี้จนถึงเดือนตุลาเพราะเป็นช่วงมรสุม

เด๊๋ยวผมจะปรึกษากับเพื่อนๆที่มาเลย์ดูก่อน ว่าจะเอายังไง จะเปลี่ยนไปที่อื่นๆหรือยังไง ขอบคุณมากครับคุณหนึ่ง

ผม กับ พี่หนึ่ง สองลำแระ ที่เหลือรอดูตารางวันหยุดนิดนึง

.......น่าสนใจ ถ้ามีกำหนดการ ผมขอเช็คเวลางานนิดนึง .......

ใบลาเค้ามีไว้ให้ลางาน

.......โปรเจ็คงานเสร็จ.ช่วงนี้โครงการต่อเนืองทั้งนั้น....เคลียร์จบ..ส่งแบบผ่าน...ปรี๊ดกันเลยไปกันเลย.....

.......โปรเจ็คงานเสร็จ.ช่วงนี้โครงการต่อเนืองทั้งนั้น....เคลียร์จบ..ส่งแบบผ่าน...ปรี๊ดกันเลยไปกันเลย.....

สามลำแล้ว