Jump to content

กระทู้ รวมตัวเฉพาะกิจ สู้ศึก “CCTH futsal CUP ครั้งที่1”

Recommended Posts

เบริดจัดเลย ยูเว่ ชมพู-ดำ  ไปถามราคา แล้วแจ้งให้โอนเงินเลย ชุดจะได้เสร็จไวๆ ไม่ต้องลุ้น

ได้เลยครับ เดียวเย็นนี้ไม่ดูชุดครับ

ออ ลืม..............ว่าจะมาแจ้งจำนวนผู้เล่น ที่ลงสนาม ลง7 รวมประตูนะครับ

รับทราบครับ

คนไหนยังไม่ Confirm โทรหาเลยครับเบริด ไวดี

แจ้งเรื่องเสื้อ และขอเบอร์มาด้วย ให้เลขบัญชีไป จะได้ ทีเดียวจบครับ

ครับ เดียวตอนนี้เย็นจัดการให้หมดเลยครับ

ไปดูชุดมาเเล้วนะครับ รอโทรไปเช็กที่ร้านพรุ่งนี้อีกทีนะครับ

ราคาต่อชุด 250 บาท ถุงเท้า 80 บาท รวมชุดละ 330 บาทนะครับ

Side มี 2 Side คือ M & Free Side ใครตัวเล็กๆเเล้วก็ปานกลางใส่ M ได้ครับ เเต่ถ้าต้องการใหญ่หน่อยๆ ก็ Free Side

***เดียวพรุ่งนี้ผมโทรไปติดต่อที่ร้านอีกทีก่อน หลังจากนั้นจะยืนยัน พี่เก๋นะครับว่าใช้ชุดสีอะไร เเล้วก็จะเเจ้งเลขบัญชีการโอนเงินนะครับ

1. bird_ie8 10  Confirm
2. OHM-FD 7  Confirm
3. manulism 12  Confirm
4. Kosdemo 2  Confirm

5. GengFD2 69  Confirm
6. beckdsign 34  
7. yokdesign 18  
8. Suracsin-a 23 Confirm 
9. aoffyocdp 5  Confirm

10. admania 29 Confirm 
11. jaimiham 22  Confirm
12. pupaekung 

13. balloon 64 3 Confirm  
14 เพื่อน-bird_ie8 9  Confirm
15. เพื่อน-manulism 24  Confirm

รบกวนคนที่ยังไม่ confirm บอกผมด้วยนะครับ จะได้สั่งเสื้อถูกจำนวน

ไปดูชุดมาเเล้วนะครับ รอโทรไปเช็กที่ร้านพรุ่งนี้อีกทีนะครับ

ราคาต่อชุด 250 บาท ถุงเท้า 80 บาท รวมชุดละ 330 บาทนะครับ

Side มี 2 Side คือ M & Free Side ใครตัวเล็กๆเเล้วก็ปานกลางใส่ M ได้ครับ เเต่ถ้าต้องการใหญ่หน่อยๆ ก็ Free Side

***เดียวพรุ่งนี้ผมโทรไปติดต่อที่ร้านอีกทีก่อน หลังจากนั้นจะยืนยัน พี่เก๋นะครับว่าใช้ชุดสีอะไร เเล้วก็จะเเจ้งเลขบัญชีการโอนเงินนะครับ

สกรีนชื่อทีมด้วยหรือเปล่าครับ น่าจะ สกรีนนะ สวยดี

pupaekung Confirm นะค้าบ พ่อน้องเค้าเพิ่งเสีย เลยไม่ได้เข้ามาตอบ ขออภัยนะค้าบ

ผมและน้องขอ Free Size นะค้าบ 

pupaekung Confirm นะค้าบ พ่อน้องเค้าเพิ่งเสีย เลยไม่ได้เข้ามาตอบ ขออภัยนะค้าบ

ผมและน้องขอ Free Size นะค้าบ 

เบอร์เสื้ออะไรอะครับ pupaekung 

ของผมขอ Free Size ครับ ช่วยแจ้งเลขที่บัญชี และจำนวนเงินที่ต้องโอนด้วยนะครับ... :D

ชุดยูเวนตูส สีชมพู่ไม่มีของครับ ยังไงกันดีครับ

หรือว่าจะให้ผมเลือกให้เลยครับ

กัปตันเลือกเลยค้าบ ผมว่าสมาชิกน่าจะไม่มีปัญหา เอาที่พี่เบิร์ด เห็นว่าเหมาะกับทีม All Star เลยค้าบ มันใกล้แข่งแล้ว อีกอย่างเรื่องนัดซ้อมกันด้วย เรื่องเสื้อผมให้กัปตันจัดการเลยค้าบ

แจ่มไปเลยครับ

เสื้อเบอร์ 12 ไซส์ m

เสื้อเบอร์ 24 free size

บอกราคาและเลขบัญชีมาได้เลยครับ พร้อมโอน อิอิ

ถ้ากางเกงสีขาว จะแจ่มมากกกกกกกกกกกกก

เดียวไปดูเย็นนี้ก่อนครับ เเต่ที่ถามจะมีเเต่สีดำ

กัปตันครับ ขอเสื้อไซส์ M นะครับ เรื่องค่าใช้จ่าย ขอเลขบัญชีเลยนะครับ เดี๋ยวโอนเงินไปให้ครับ ขอบคุณครับ

สวยดีครับ พร้อมโอนครับผม 

อยากเจอเพื่อนร่วมทีมครับนัดวันซ้อมกันดีกว่าครับ 

รายละเอียดการโอนเงิน เเล้วก็เรื่องซ้อมเดียวลงรายละเอียดวันนี้เย็นนะครับ

รายละเอียดเรื่องค่าชุดกับค่าลงทะเบียนนะครับ

1.ค่าชุด ชุดละ 300 บาท บวกค่าถุงเท้า 80 บาท รวมทั้งหมด 380 บาท (เสื้อสีน้ำเงิน-กางเกงน้ำเงิน,ถุงเท้าขาว)

2.ค่าลงทะเบียนการเเข่งขัน ตอนนี้สมาชิกในทีมจำนวน 16 คน ค่าลง2,000 บาท เฉลี่ยเเล้วคนละ 125 บาท

รวมค่าใช้จ่ายทั้งหมด 505 บาท

**เลขบัญชีโอนเงิน ชื่อ เสกสรร เกื้อหนุน ธ.กรุงเทพ 3294232792 ใครโอนเเล้วรบกวนเเจ้งด้วยนะครับ

1. bird_ie8 10 (เบิร์ด)
2. OHM-FD 7  
3. manulism 12  
4. Kosdemo 2 

5. GengFD2 69 
6. beckdsign 34 (ยิ่ง)
7. yokdesign 18 (หยก)
8. Suracsin-a 23 (เอ)
9. aoffyocdp 5 (อ๊อฟฟี่)  

10. admania 29 
11. jaimiham 22 (ต้อม)  
12. pupaekung 20

13. balloon 64 3

14. Ppopp 11 (ป๊อป)
14 เพื่อน-bird_ie8 9 (อ๊อฟ) 
15. เพื่อน-manulism 24 

***รบกวนเเจ้งชื่อเล่นด้วยนะครับ เพื่อที่จะใช้ในการจัดรางวัล

เรื่องนัดซ้อม เดียวผมจะเเจ้งให้ทราบกับอีกทีนะครับ ถ้าทีมเราไปได้หมดก็น่าจะซ้อมได้ 1 สนาม เเต่ถ้าสมาชิกมาไม่ครบก็คงจะต้องรบกวนไปของเเจมคลับอื่นๆ เเต่เดียวผมดูให้เเล้ว จะรีบมาเเจ้งนะครับ

:)  :)  :)  :)  :)  :)  :)