Jump to content

กระทู้ รวมตัวเฉพาะกิจ สู้ศึก “CCTH futsal CUP ครั้งที่1”

Recommended Posts

มาป่าวๆ

ไกลอ่ะครับ

ปิดรับสมัตรคนเพิ่มแล้วใช่มั้ยครับ

Bird ให้แทน นิค admania ได้นะครับ... :D

ลองคุยกันเลยครับ ผมไม่มีปัญหาอยู่เเล้วครับ

ใครที่ยังไม่ได้โอนเงิน โอนเงินเเล้วเเจ้งด้วยนะครับ

โอนแล้วครับ

beckdsign

yokdesign

รวม 1010 บาทโอน 26 กค ประมานตีสอง

สรุปนัดกันวันที่ 8 สนามไหนกี่โมงครับ จะได้ลองถามน้องถ้าว่างก็จะได้คอนเฟิร์มครับ (โทดทีพึ่งเข้ามาอ่าน ตอนนี้กดติดตามกระทู้ละ น่าจะเข้ามาบ่อยขึ้นครับ โทดทีช่วงนี้วุ่นๆ)

ท่านใดลองหาสนามเเถวกรุงเทพดูนะครับ เเต่ทีมที่จะมาเป็นคู่ซ้อมนีิละครับ ใครพอหาได้ไหมครับ

ลองถามทีมช้างน้อย ดีไมค้าบพี่ๆ นัดอุ่นกันสักวัน 

ปล.ส่วนตัวผมเตะเล่นทุกเย็นที่ม.หอการค้าไทยนะค้าบ ถ้าฝนไม่ตก ใครใกล้มาเล่นด้วยกันได้่นะค้าบ ถ้าไม่ได้อุ่นแล้ว

-เห็นพี่ตั้ม(นายตาต่ำ)ทีมช้างน้อย หาทีมอุ่นวันอาทิต ฝากกัปตันลองประสานดู เผื่อได้เล่นกัน

-เสื้อเราสกรีน ชื่อแต่ละคนป่าวค้าบ แล้วเรามีโลโก้ หรือ สกรีน CCTH ALL STAR ป่าวค้าบพี่เบิร์ด

ปล.ไม่มีไม่เป็นไรนะค้าบ เห็นทีมอื่นจัดเต็มเลย 555+ 

ลองถามทีมช้างน้อย ดีไมค้าบพี่ๆ นัดอุ่นกันสักวัน 

ปล.ส่วนตัวผมเตะเล่นทุกเย็นที่ม.หอการค้าไทยนะค้าบ ถ้าฝนไม่ตก ใครใกล้มาเล่นด้วยกันได้่นะค้าบ ถ้าไม่ได้อุ่นแล้ว

น้องผมมันก็นิเทศ หอการค้าปีสอง ที่จะไปเตะด้วยอะ yokdesign

น้องผมมันก็นิเทศ หอการค้าปีสอง ที่จะไปเตะด้วยอะ yokdesign

อ่อดีเลยค้าบ ผมเป็นอาจารย์ที่ปรึกษา ฝ่ายสื่อสารองค์กรที่นั้น ผมเล่นบนตึก 21 ประจำ เป็นสนามฟุตซอลบนดาดฟ้าค้าบ 

ซ้อมเผื่อด้วยนะครับ ผมมีภารกิจต้องไปเพชรบุรี เสาร์ อาทิตย์ นี้ 

จะมซ้อมในรถ ระหว่างการเดินทาง  

รายละเอียดเรื่องค่าชุดกับค่าลงทะเบียนนะครับ

1.ค่าชุด ชุดละ 300 บาท บวกค่าถุงเท้า 80 บาท รวมทั้งหมด 380 บาท (เสื้อสีชมพู-กางเกงดำ,ถุงเท้าดำ)
2.ค่าลงทะเบียนการเเข่งขัน ตอนนี้สมาชิกในทีมจำนวน 18 คน ค่าลงทะเบียน 2,000 บาท เฉลี่ยเเล้วคนละ 112 บาท
รวมค่าใช้จ่ายทั้งหมด 500 บาท

**เลขบัญชีโอนเงิน ชื่อ เสกสรร เกื้อหนุน ธ.กรุงเทพ 3294232792 ใครโอนเเล้วรบกวนเเจ้งด้วยนะครับ

สรุปยอดทั้งหมด 18 คนนะครับ

1. bird_ie8 10 (เบิร์ด)
2. OHM-FD 7 (โอม) ----------> โอนเรียบร้อย 
3. manulism 12 (สุน) ----------> โอนเรียบร้อย
4. Kosdemo 2 (ศล) ----------> โอนเรียบร้อย
5. GengFD2 69 (เก่ง) ----------> โอนเรียบร้อย
6. beckdsign 34 (ยิ่ง) ----------> โอนเรียบร้อย
7. yokdesign 18 (หยก) ----------> โอนเรียบร้อย
8. Suracsin-a 23 (เอ)  ----------> โอนเรียบร้อย
9. aoffyocdp 5 (อ๊อฟฟี่) ----------> โอนเรียบร้อย
10. admania 29 (นิค)  ----------> โอนเรียบร้อย
11. jaimiham 22 (ต้อม)  
12. pupaekung 20 (เป้) ----------> โอนเรียบร้อย
13. balloon 64 3 (ชาย)----------> โอนเรียบร้อย
14. Ppopp 11 (ป๊อป) ----------> โอนเรียบร้อย
15. BSOAMI 40 (บอม) ----------> โอนเรียบร้อย
16. andertum14 14 (ตั้ม) ----------> โอนเรียบร้อย
17 เพื่อน-bird_ie8 9 (อ๊อฟ) 
18. เพื่อน-manulism 24 (นิ) ----------> โอนเรียบร้อย

เรื่องการซ้อมวันที่ 28/07/56 ยกเลิกนะครับ คิดว่าน่าจะเจอกันที่งานเลยนะครับ

***รบกวนเเอดLine นะครับ ได้คุยกันได้ง่ายขึ้น

ผมรบกวนขอรายชื่อ ผู้ติดตามด้วยนะครับ จะเอาไปจับสลากในงานนะครับ (ใครเอาผู้ติดตามไปเเต่ไม่ได้เเจ้งชื่อจะต้องไปลงทะเบียนหน้างานนะครับ)

ตัวอย่าง

1.เเมว All Star CCTH