Jump to content

น้องเทา ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

Recommended Posts

ไม่น่าถึงมีนานะ น่าจะทนไม่ไหว ลงแดงก่อน 5555555555555555555555

แง๊ะ พี่เก่งก็ 5555+  ต้องถึงสิครับ  เก็บปัจจัยไปเรื่อยๆๆ อิอิ

• Replies 187
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

แชะรูป อีกซะหน่อยย..uEF0tZ.jpgช่วงนี้ไม่ได้ทำไรเลย เดี๋ยวเดือนมีนาคม ค่อยเดินหน้ากับ Project ต่อไปปครับ :D  :D  :D

M&M หล่อแบบ เข้มๆ เลยครับคันนี้.

แชะรูป อีกซะหน่อยย..

ช่วงนี้ไม่ได้ทำไรเลย เดี๋ยวเดือนมีนาคม ค่อยเดินหน้ากับ Project ต่อไปปครับ :D  :D  :D 

แนวนี่ หล่อโหดเลยครับ

น้องเทาไปซะแล้ว  :0027:  :0027:  :0027:

ช่ายย  น่าสงสารร  ตอนนี้กำลังเข้าคอร์ส มาร์คหน้า ฉีดโบท๊อก ฉีดฟีลเลอร์ อยู่ :0092:  :0092:  :0092:

หลังจากปีใหม่มาได้ ครึ่งเดือน กว่า เรื่องที่คาไม่ถึงก็เกิดขึ้น!!!

ขับรถไปธ.กรุงเทพ เนื่องจาก ทางเข้า แคบมาก + กับไม่เคยไปเลยครั้งแรก เลยกดฟุตบาทไปซะ กดไปซะ ดังครึ๊บ ลั่นเลยครับ 

ผลที่ได้มาคือ ล้อด้านซ้ายหน้าดุ้งครับ และกันชนถลอก มีรอยครับ แปลกมาก ล้อดุ้ง แต่กันชนกับมีแค่รอยถลอก หูทั้ง 2 ข้างไม่หักหรือขาดเลย

แข็งแรงจริงๆครับ สมคำล่ำลือจริงๆครับ งาน >>> SHOWCASE<<<

สภาพของล้อ ครับ ดุ้ง!!!

นี่คือสภาพกันชนครับ มีรอยถลอกก

กันชนหน้านำไปเข้าคอร์ส SHOWCASE ปรับผิวหน้านิดหน่อยครับ

ตอนแรกจะวิ่งหน้าเปลือยๆกับบ้านแล้ว  ไปเห็นกันชนเดิมๆของมด ที่ทิ้งไว้ที่อู่ เลยนำมาจับแต่งตัวใหม่เลยครับ ชั่วคราววครับ Back To Mugen ดูไปดูมาก็โออยู่นะครับ  555+

ผ่านไป 3 วัน 2คืน  ร้านนัดให้ไปรับล้อที่ซ่อม ดุ้ง+กับทำสีครับ ผมไปทำที่ ร้านแม๊กซ์ เอ็กเพรส เซอร์วิส รามอินทรา 11 มาครับ งานก็โออยู่นะครับ หารอยไม่เจอเลยยทีเดียว

สภาพล้อหลังส่งซ่อมมาครับ ปล. เลอะน้ำไปหน่อย  >>รอยดุ้ง อยู่ที่ ฝั่งจุกลม ด้านขวามือนะครับ ที่มุมก้านแรกเลยยครับ<<  

อัพเดท หลังจากส่งซ่อม กันชน M&M มาและแล้วกันชนก็เสร็จแว้ววววว

กำลังประกอบบเลยย

ถอดกันชน MUGEN ออก รอใส่กันชน M&M

และแล้วก็ถึงเวลาตอนใส่เข้าไปป ^^

กันชน M&M กลับมาแย้ววว  ในที่สุดก้กลับมาเหมือนเดิมมซะที  อย่าเกิดเหตุไรอีกเลย  สาธุ!!!!

อัพเดท หลังจากส่งซ่อม กันชน M&M มาและแล้วกันชนก็เสร็จแว้ววววว

กำลังประกอบบเลยย

ถอดกันชน MUGEN ออก รอใส่กันชน M&M

และแล้วก็ถึงเวลาตอนใส่เข้าไปป ^^

กันชน M&M กลับมาแย้ววว  ในที่สุดก้กลับมาเหมือนเดิมมซะที  อย่าเกิดเหตุไรอีกเลย  สาธุ!!!!

ราคากันชนหน้า M&M รวมทำสี เท่าไรคราฟ

• 2 weeks later...

ห่างงหายไปนานนน

UpDate ซะหน่อยย  ไปติดนาฬิกาดูเวลาโลกกมาครับ ^^

แล้วพักกันยาวๆๆๆๆ ครับ อิอิ

นาฬิกาสวยจัง ^^

เวลาโลกครับพี่เก่งง  อิอิ

แหม บอกงบไม่มีนะครัช จัดมาจนได้นะครัช อิอิ

เกิดกิเลสมาชั่วขณะครับอ.รูฟ 5555+