Jump to content

น้องเทา ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

Recommended Posts

UP ITEM เพียบเลยยยย อิจฉาฝุดๆ ว่าแต่แอบไปจัดอะไรร้าน Showcase คร้าบบบบ ^^

อุ๊บ!! รออุบไว้สิ้นเดือนก่อนนครับ อิอิ

• 3 weeks later...
  • Replies 187
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• 2 weeks later...

หลังจากห่างหายไปนานไม่ได้มาอัพเดท ความเคลื่อนไหว เพราะ มีอุบัติเหตุชุดใหญ่มาครับ!!!! เนื่องจากน้องชายเอาไป มุดใต้ All-New D-max มาครับ ฉลองวันวาเลนไทน์เบยย...

ได้แผลมาชุดใหญ่ครับ กันชนหน้าร้าว,ฝาคาร์บอนแตก,แก้ม ซ้าย-ขวา บุบ,คานใต้ฝาโปรบิด,ขาฝากระโปรงขวาบิดงอ,ไฟหน้าซ้ายแตกร้าว...

เลยติดต่อพี่หนุ่ย ShowCase สั่งด้านหน้าชุดใหม่ทั้งชุดเลยครับ เพราะของเก่าโดนมายับเลย

ส่วนแก้มเดิม นั้นบุบมาก เลยคิดถึงแก้ม Feel อยากจะมีโอกาสลองใส่สักครั้งในชีวิต  ก็เลย เลยตามน้ำไป แห๊ะๆ ^^

1 เดือนผ่านไป ไวเหมือนโกหก

พร้อมกับการเปลี่ยนแปลงครั้งยิ่งใหญ่ครับ กันชนหน้า M&M FD2 , ฝาคาร์บอน J's , แก้ม Feel's , แล้วก็ของแถมมานิดหน่อยครับ กันชนหลัง J's เพื่อที่จะได้เข้าชุดกับ GT Wing J's ด้านหลังและฝา J's ด้านหน้าครับ

ในที่สุดลูกชายหัวแก้วหัวแหวนก็กลับมาครับ คิดถึงงง คิดถึง  ^^

ด้านหน้าครับ

ด้านข้างครับ

แก้ม Feel ครับ ป่องๆ อิอิ

ด้านหลังครับ

และแล้วล้อหน้าก็หุบหายไปครับ!!! สงสัยต้องหยอดกระปุก หารองเท้าคู่ใหม่ต่อไป เนื่องจากเจอแก้ม Feel ไป ล้อ18" คงน่าจะเพียงพอ.......

กลับมาแล้ววววว หล่อเต็มลำเลย :) 

ยังไม่ค่อยสมบูรณ์ เท่าไหร่ครับล้อหุบ 55555+

ข้างอีกนิดๆ

เดวค่อยเก็บตอนใกล้หมดประกันครับพี่คง ^^

ด้านหน้าอย่างโหดอะครับ 

ขอบคุณครับพี่บอลล 

อยากได้ล้อ RE30 แบบพี่บอล อ๊าาาาาา :0081: :0081: :0081:

ใกล้แล้วๆ  คันนี้ หล่อมาเรื่อยๆ จริงๆ รอชมล้อนะก้่าบบบบ อิจฉาคนจะมีสาว 18 หุหุ

ขอบคุณครับพี่เก่ง ล้อ 18 แต่สาวน่าจะเกิน 18 แล้วมั้งงครับพี่. 555555555

กลับมาหล่อๆเลยครับคุณมด รถผมก็ไปจูบก้น D-Max มาเหมือนกัน อาการพอพอกัน ฮ่าาาาา 

กลับมาหล่อๆเลยครับคุณมด รถผมก็ไปจูบก้น D-Max มาเหมือนกัน อาการพอพอกัน ฮ่าาาาา 

และเรื่องของเรื่อง D-max ไม่เป็นไรเลยยพี่ แค่ป้ายทะเบียนหลุด ส่วนผม ด้านหน้าพังยับ... :0027: :0027: :0027:

และเรื่องของเรื่อง D-max ไม่เป็นไรเลยยพี่ แค่ป้ายทะเบียนหลุด ส่วนผม ด้านหน้าพังยับ... :0027: :0027: :0027:

เหมือนกันคับ D-Max ไม่เป็นไรเหมือนกัน ของผมนี่ไม่เป็นอะไรเลย มองไม่ออกว่าชนกัน ผมน่ะยับ เค้าไม่มีรอยอะไรเลย >;<

เหมือนกันคับ D-Max ไม่เป็นไรเหมือนกัน ของผมนี่ไม่เป็นอะไรเลย มองไม่ออกว่าชนกัน ผมน่ะยับ เค้าไม่มีรอยอะไรเลย >;<

FD เรานี่เสียเปรียบกระบะ สุดๆๆครับ :0166: :0166: :0166:

เอาน้องเทามาโชว์หน่อยคร้าบบบบ โหดฝุดๆอ่า ^^

ช่วงนี้ไม่ได้ค่อยไปไหนเลยยครับ จอดอยู่แต่บ้านน ไม่ได้อัพเดทไรเพิ่มเลยย แห๊ะๆๆ :0024:  :0024:

อัพเดทนิดหน่อยครับ (หลังจากห่างหายไปนาน)

ไปได้ I-tem มานิดหน่อยครับ อยากมีฟิลลิ่ง เสียงกรอง ฟื๊ตๆ กับเค้าบ้างงง จึงไปได้ เจ้าตัวนี้มาครับ REAMCO !!! ข้อดีคือหัวกรองเป็นแบบถอดล้างได้ ตลอดอายุการใช้งาน และก็โดนใจตรงเป็นกล่อง

คาร์บอนด้วย ดูดอากาศแบบเน้นๆ

นำมาจับยัดใส่กับเครื่อง R18 

สุดท้ายก็ออกมาแบบนี้ครับ ส่วนเสียงได้ โดนใจมากครับ ฟื๊ดๆๆเลย

ปล.ต้องขอบคุณพี่โจ้ แห่ง Car-up ที่ติดตั้งกรองตัวนี้ให้ครับ เป็นพ่อค้าที่น้ำใจดีเหลือหลายครับ ^0^ :D :D :D

หล่อแท้เลย มด. กรองก็สวยด้วย

ขอบคุณครับพี่โอ๊ต Type R โหดๆๆ อิอิ ^^

บร๊ะ ไม่บอกไม่กล่าว อัดคลิปเสียงมาให้ฟังหน่อย

อย่าอัดผิดคลิปนะ อิอิ

ยังไม่ได้อัดเสียงมาเลยยครับ อ.รูฟ  เดี๋ยวว่างๆจะลองอัดมาให้ชมนะครับ :D  :D :D  

• 1 month later...