Jump to content

ประกาศจับขาวๆวิ๊งๆ ทะเบียน ฎง6004กทม

Recommended Posts

หล่อเจรงคันนี้ ว่าแต่เมื่อไรถนนศรีนครินทร์จะเสร็จสักทีเนี่ย เบื่ออิ๊บอ๋าย

รอเจ้าตัวนิดนึง ตอนนี้อยู่ต่างจังหวัด กลับมาน่าจะมีการมอบตัว

แต่ได้ข่าวมีการเปิดกระจกทักทายกันด้วยใช่เปล่าครับ :) :) :)

หล่อเจรงคันนี้ ว่าแต่เมื่อไรถนนศรีนครินทร์จะเสร็จสักทีเนี่ย เบื่ออิ๊บอ๋าย

ใช่ๆ มะไหร่จะเสร็จ ชะที นานมากมาย

รอเจ้าตัวนิดนึง ตอนนี้อยู่ต่างจังหวัด กลับมาน่าจะมีการมอบตัว

แต่ได้ข่าวมีการเปิดกระจกทักทายกันด้วยใช่เปล่าครับ :) :) :)

อ่ออออใช่ครับ พอดีรถมันติดดดดเกือบ ชม.

ตอนแรกก็จ้องๆกันอยู่พักไม่มีจังหวะเทียบรถซะที

พอเจอโอกาสได้เทียบรถก็เปิดกระจกคุยกันแป๊บเดียว

เจ้าตัวไม่รู้หรอกว่าโดนดูดตูดแอบถ่ายอยู่ 5555

ใช่ๆ มะไหร่จะเสร็จ ชะที นานมากมาย

นั่นดิม่ะไหร่จะเสร็จก็ไม่รู้ สงสารรถมากมายอ่ะ

ตกหลุมตกบ่อหลายหนละ หยอดก็หยอดจนคันหลังด่าาาาละ 5 โคตร

ถือโอกาสแจ้งข่าวละกัน ในอนาคตจะมีการก่อสร้างทางลอดใต้ทางรถไฟ

ประมาณ 5 แห่งมั้งนะ ซึ่งทางลอดใต้ทางรถไฟที่ส่งผลกระทบกับชาวศรีนครินทร์

ก็คือทางรถไฟที่เลยสี่แยกพัฒนาการมุ่งหน้าลำสาลี ครับ ยังไงๆแจ้งข่าวต่อๆไปด้วยครับ

คุณชายแจ๊ค หายไปไหนเอ่ย

คุณชายแจ๊คอยู่วัง ตอนนี้ตัดขาดโลกภายนอกชั่วคราว คาดว่า ปลายๆ สัปดาห์น่าจะมาแสดงตัวครับ :) :) :)

.....  moo moo หล่อกว่าเยอะ อิอิ เดียวผมจะจับสักวัน เห็นมาสองครั้งล่ะ ขับมอไซเลยไม่มีโอกาสได้ภาพงามๆ ถ.เส้นนี้ขากลับมุงหน้าปากน้ำตอนเย็นโครตเบือ ติดสุดๆ

....มาแล้ว มาแล้ว หนี้จากเมืองกรุงไปหลบ พักผ่อน ไป 10 วัน กลับมาเมื้อวาน เข้าเขต กทม หงุดหงิด ตามเคยกับ สภาพฝนตก รถติด 

คุณชายแจ๊ค หายไปไหนเอ่ย

...มาแล้วจร้า

คุณชายแจ๊คอยู่วัง ตอนนี้ตัดขาดโลกภายนอกชั่วคราว คาดว่า ปลายๆ สัปดาห์น่าจะมาแสดงตัวครับ :) :) :)

......วังวน ชิมิ .....มิใช่วังจุฑาเทพ 555+

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

มามอบตัวอย่างเ็ป็นทางการ คร๊าบ ยินดีที่ได้รู้จัก เห็นจาก log in เลยจำได้ว่าเคยคุยกันแล้ว  แต่ไม่เคยเห็นหน้า อิอิ จอทักทายได้เลยครับ วิงแถวนั้นประจำ 

อ่ออออใช่ครับ พอดีรถมันติดดดดเกือบ ชม.

ตอนแรกก็จ้องๆกันอยู่พักไม่มีจังหวะเทียบรถซะที

พอเจอโอกาสได้เทียบรถก็เปิดกระจกคุยกันแป๊บเดียว

เจ้าตัวไม่รู้หรอกว่าโดนดูดตูดแอบถ่ายอยู่ 5555

......ถ่ายตอนไหนผมยังไม่รู้ตัวเลย อิอิ