Jump to content

สวัสดีคับ มือใหม่หัดซิ่งขอฝากตัวด้วยนะคับ

Recommended Posts

เจ้าของกระทู้ ศึกแล้วยัง ไม่งัยบ้าง ซึ้งในรถพระทำเลยละซิ ที่สุดแล้วของลูกผู้ชายให้พ่อแม่ได้เกาะชายผ้าเหลือง

เจ้าของกระทู้ ศึกแล้วยัง ไม่งัยบ้าง ซึ้งในรถพระทำเลยละซิ ที่สุดแล้วของลูกผู้ชายให้พ่อแม่ได้เกาะชายผ้าเหลือง

มีถั่วไหม ?

ได้ค้ำหน้าล่างสี่จุด Summit มาอันนึ่ง เพิ่มความแข็ง 

หลังจากใส่ rigi collar ส่าว่าแข็งขึ้น ลงหลุมนุเหมือนมันสเทือนทั้งรถ ลองแลคับ ของเค้าดีจิงๆ

ได้ค้ำหน้าล่างสี่จุด Summit มาอันนึ่ง เพิ่มความแข็ง 

หลังจากใส่ rigi collar ส่าว่าแข็งขึ้น ลงหลุมนุเหมือนมันสเทือนทั้งรถ ลองแลคับ ของเค้าดีจิงๆ

ถ้าเปลี่ยนโช็ค มันจะไปทางไหนอะ

ถ้าเปลี่ยนโช็ค มันจะไปทางไหนอะ

ผมว่านี้ก็ออกไปทางแข็งแล้วนะ เด๋วพี่ลองขับแล สาว่าแข็งขึ้นเยอะ โช๊คสงสัยคงเอา H drive N1 ติดปัญหาเรื่องเบี้ยอย่างเดียว 555

ส่ง อะไหล่ซิ่งตามนี่นะน้อง ศุภฤกษ์ เทพสกุลรัตน์ 336 ถนน ราษฎร์อุทิศ อ หาอใหญ่ จ สงขลา 0817384424 เดี๊ยวพี่เก็บไว้ให้อย่างดี

ส่ง อะไหล่ซิ่งตามนี่นะน้อง ศุภฤกษ์ เทพสกุลรัตน์ 336 ถนน ราษฎร์อุทิศ อ หาอใหญ่ จ สงขลา 0817384424 เดี๊ยวพี่เก็บไว้ให้อย่างดี

ได้คับผม ขอบคุณมากคับ  :rolleyes:  :rolleyes:

คุณฟิวครับ ขอช่องทางติดต่อหน่อยคับ เฟส line หรือเบอร์โทรก้อได้คับ พอดีเมื่อวานมีพี่ที่ตรังมาถามเรื่องล้องานคุณจ๋อมพัทยาคับ เลยจะขอสอบถามข้อมูลคับ

คุณฟิวครับ ขอช่องทางติดต่อหน่อยคับ เฟส line หรือเบอร์โทรก้อได้คับ พอดีเมื่อวานมีพี่ที่ตรังมาถามเรื่องล้องานคุณจ๋อมพัทยาคับ เลยจะขอสอบถามข้อมูลคับ

เฟส smit_hotblack@hotmail.com คับผม แอดมาเลย ผมนานๆทีได้เล่น ไลโทรศัพ แหมดสิด ม้ายมีสัญญาณ คับผม ล้องานทนดีคับ ลงหลุมปักๆไม่พรือเหลย แต่งานสี งั้นๆคับ ธรรมดาของล้อกอป ตราเป็นสติกเกอร์นะคับ

มันต้องพรรนั้นแล มีอะไรดีๆมาแบ่งปันเอาไว้ช่วยเหลือกัน น้ำจัยงามแท้

สเกิดข้างไม่ได้ซื้อทีนะพี่หนึ่งที่ว่าจะส่งไปอ่ะ รอนิ๊ ติดต่อเจ้าตัวเค้าไม่รับเลย เซงเลย !

สเกิดข้างไม่ได้ซื้อทีนะพี่หนึ่งที่ว่าจะส่งไปอ่ะ รอนิ๊ ติดต่อเจ้าตัวเค้าไม่รับเลย เซงเลย !

คันนี้เกือบครบแล้ว เหลือเครื่องอย่างเดียว

คันนี้เกือบครบแล้ว เหลือเครื่องอย่างเดียว

ของน้องบ่าวก็ไม่น้อยเหมือนกันน้า

ได้ครับน้อง กะว่าจะเอาให้แท้ทุกเม็ดเลยใช่มัั๊ยน้อง

นั้นแล กะเอาให้หมด ก่อนหมดประกัน เหอะๆ ของสั่งไปแล้วนะคัย น่าได้ประมาณวันจันทร์ ฝากอะไหล่ซิ่งกันนะคับลูกเพ่