Jump to content

Recommended Posts

หวัดดีครับพี่ๆ  ฝากตัวด้วยครับผม.................

สวัสดีครับ คันนี้เห็นตัวจริงแล้ว โหดๆ เลย Spoon คันนี้ วิงใหญ่มากๆๆครับ

ยินดีที่รู้จักครับ :)

อูย ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ แต่ก็ขอบคุณมากครับ

ไมล์แดง Type R แท้ มันสวยงามมากจริงๆ ครับ :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)

ขอบคุณครับ

หลอน Type-R ตาม Concept ของ เจ้าของกระทู้ครับ :D

ขอบคุณครับ อาจารย์ รูฟ

ใส่เลยครับลิ้น หล่อๆเลยครับ เวลาขึ้นลง อาจจะลำบากบ้าง แต่ว่าหล่อได้ใจนะครับ อาจารย์ 

ค่าทำสีตามที่คุณต่อ เจ้าของกระทู้บอกครับ ประมาณนั้น ถ้าบอกว่าคุณต่อ แนะนำ จะได้ส่วนลดอีกครับ :lol:

แต่สิ่งที่ผมว่าดีอีกอย่างนะครับ คือมีล้อและยางให้ยืมใช้ครับ แค่ขับรถมา เปลียนล้อ แล้วขับกลับบ้าน

วันมารับก็เอาล้อเรากับ และขับกลับบ้านอย่าง หล่อๆครับ ทั้งหมดรวมค่าติดตั้งแล้วด้วยครับ  :)

ผมว่าร้านนี้โอเคนะครับ คุณโม ก็อัธยาสัยดี ครับ

ขอบคุณครับ พี่โจ้ เจ้าสำนักรถแรง และ ประหยัด CAR-UP

ได้แต่สวยงามครับ ยังแรงสู้ เจ้าสำนัก CAR-UP ไม่ได้ครับ

ปล.รถผมแรงขึ้นและ ประหยัด เพราะพี่โจ้ CAR-UP เลยครัช

(อันนี้แรงขึ้นในแบบที่ผมชอบและรู้สึกได้นะครับ ไม่ได้แรงขึ้นจะไปแข่งกับใครนะครับ รถขับใช้งานประจำวันครับ :) )

ขึ้นไม่ไหวจริงๆครับ 555 ลำพังลิ้นของ Type R ตัวแข่งห่างจากพื้น 1 cm เองครับ ใส่ลิ้นเพิ่มน่าจะไม่รอด

เห็นไมค์ TR อยากได้มากๆเลย ของสีแดง งามแท้หลายคร๊าบบ

ขึ้นไม่ไหวจริงๆครับ 555 ลำพังลิ้นของ Type R ตัวแข่งห่างจากพื้น 1 cm เองครับ ใส่ลิ้นเพิ่มน่าจะไม่รอด

เห็นไมค์ TR อยากได้มากๆเลย ของสีแดง งามแท้หลายคร๊าบบ

โอวพระเจ้ายอร์ชช มันจอร์ชชช มาก!! เพิ่งรู้ลิ้น Type R ตัวแข่งเตี้ยจริงๆ เป็นผมใส่เพิ่มก็ไม่รอดเหมือนกันน

ได้ข่าวลือว่า Boss จะจัดไฟท้ายหรอครัช??

ถอดของเดิม "มาพ่นพลาสติกให้ดำ" ตามแบบฉบับ Type R ....ส่วนแบบของผม = ประหยัดเลยครับ 555

ถอดของเดิม "มาพ่นพลาสติกให้ดำ" ตามแบบฉบับ Type R ....ส่วนแบบของผม = ประหยัดเลยครับ 555

มันต้อง Concept Type-R. นะครับ. ท่านเจ้าของกระทู้

โอวพระเจ้ายอร์ชช มันจอร์ชชช มาก!! เพิ่งรู้ลิ้น Type R ตัวแข่งเตี้ยจริงๆ เป็นผมใส่เพิ่มก็ไม่รอดเหมือนกันน

ป่าวพี่ ทางขี้นบ้านมันสูงต่างหาก 55555+

สวัสดีครับ คุณ Bird

Spec ล้อ คู่หน้า 17" กว้าง 7.5"  ออฟ 35 ครับ ผมรอง spacer 10mm ครับ เพื่อให้พ้น เจ้าคาลิเปอร์แดงๆครับ

Spec ล้อ คู่หลัง 17" กว้าง 8" ออฟ 40 ครับ รอง spacer 5mm ครับ

อยู่ระยอง ว่างๆ ขับรถเจอกัน ทักกันบ้างนะครับ :)

หวัดดีครับ ขอบคุณครับ สำหรับเรื่องสเป็กล้อ

อยู่ระยอง หรือครับ

อรุณสวัสดิ์ครับ เช้านี้อากาศ ลมแรง แต่ลดพัดแรงก็ไม่ต้องกลัวว่าฝุ่นจะเกาะนะครับ เพราะสีเงินนี้มองแล้วสะอาดคลอดเวลา ^_^

สวัสดีตอนเช้าเช่นกันครับ ทุกๆท่าน เห็นรถแต่ละท่านแล้ว กิเลสทั้งน้านนนนนนนนนนนนนนนน

สวัสดีครับ ช่วงนี้ฝุ่นเยอะจริงๆ ถึงจะเยอะแค่ไหน แต่สีเงินก็เนียน ไม่ล้างได้ 55

หวัดดีครับ ขอบคุณครับ สำหรับเรื่องสเป็กล้อ

อยู่ระยอง หรือครับ

ครับ ไปๆมาๆ กรุงเทพ-ระยอง ครับ :)

หวัดดีครับ อากาศหนาวดูเเลสุขภาพด้วยนะครับ

ครับ ไปๆมาๆ กรุงเทพ-ระยอง ครับ :)

บ้านอยู่ที่ไหนอะครับ ว่างๆเจอกันครับ

สวัสดีตอนเย็นครับ  Gangster สีเงินครับ

สวัสดีเช้าวันพุธครับ 55

สวัสดีฮ๊าฟฟ  :D  :D  :D

รถซ่อมเสร็จกลับมาหล่อไวๆ ครับ

พระเจ้าคอมติดไวรัส 3 ครั้ง ในรอบ 5 วันโอย เพลียยยยย

พี่ก็ติดไวรัสชื่อ Type R ครับ ...หลอนทุกวัน 555

หวัดดีครับ อากาศหนาวดูเเลสุขภาพด้วยนะครับ

บ้านอยู่ที่ไหนอะครับ ว่างๆเจอกันครับ

พี่โอ๊ต ชอบกลับ กทม. วันเสาร์-อาทิตย์ครับ ...มีโปรเจคต่อเนื่อง 555

สวัสดีเช้าวันพุธครับ 55

รถซ่อมเสร็จกลับมาหล่อไวๆ ครับ

พี่ก็ติดไวรัสชื่อ Type R ครับ ...หลอนทุกวัน 555

พี่โอ๊ต ชอบกลับ กทม. วันเสาร์-อาทิตย์ครับ ...มีโปรเจคต่อเนื่อง 555

ภายใน และภายนอกเปน Type R เลยพี่ต่อให้ครบๆ แบบเทพๆ

ตอนนี้ล้อ เสร็จมาแย้ววว

เหลือกันอีกครับ น่าจะ อาทิตย์กว่าๆครับ :D :D :D

ต๊าย ตายพิมตก....เหลือกันชนอีกครับ