Jump to content

ประกาศ ช่วยพี่ตามหา CivicFD ที่เอาล้อไปทำสี Kae_za shop เกิดการสลับล้อครับ ตามรูป

Recommended Posts

ฝากตามหาด้วยนะครับ พอดีช่วยพี่เขาอีกที

ตามหาลูกค้าครับผม
ฝากน้องCIVIC FD ที่เอาล้อ Rs 18หน้า8 8มาทำนะครับ
ล้อเอาไปสลับชุดกับลูกค้าอีกคนครับ ให้เอากลับมาคืนด้วย
ของน้องที่เอามาทำเป็นล้อก็อบเดิมมาสีdarkgun
สลับกับลูกค้าอีกคันที่มาทำครับเป็นRSเเท้18 หน้า8 9สีทอง
ให้ติดต่อกลับผมด่วนเลยนะครับผม
0818396617
ผมหยิบสลับให้ผิดคันไปครับ
รูปในกล้องวงจรปิดมีครบทั้งทะเบียนรถ รุ่นสี
ใครรู้จัก หรือเป็นเพื่อนใคร ฝากบอกด้วยนะครับ
ว่าล้อเอาไปผิดชุด เอามาส่งทำเวลาใกล้กัน
ทำออกมาเหมือนกัน ผมเองก็ผิดพลาดนึงว่ามีชุดเดียวเลยให้ไปผิดชุด
ตอนนี้เจ้าของอีกชุดมาตามล้อเเล้ว
ยังไงติดต่อกลับมาด้วยนะครับ ขอบคุณคร้าบ

ช่วยตามครับ ไม่แน่ใจว่าทางร้านมีเบอร์ติดต่อเขาไหมครับ ลองโทรถามดูก่อนครับผม 

ช่วยตามครับ ไม่แน่ใจว่าทางร้านมีเบอร์ติดต่อเขาไหมครับ ลองโทรถามดูก่อนครับผม 

คือตอนนี้ ทางร้านไม่สามารถติดต่อได้ครับ เลยต้องขอ ลงไว้ในเว็บเราก่อนครับ

- อันนี้ คนเอาไป ไม่มีความผิดนะครับแต่ เกิดจากเข้าใจผิดของเจ้าของร้าน แต่ แค่ต้องการแม็กแท้กลับมาครับผม รอ ทะเบียน รถ ก่อนนะครับ

ขอให้ตามกันให้เจอนะครับ

เห็นเมื่อวานทางร้านมีแชร์ในเฟสเหมือนกัน

ตอนนี้เรื่องจบแล้วครับ ขอบคุณเว็บมากครับ

คัดจากเฟสอีกทีนะ

--

วันนี้น้องเค้าโทรมาหาเเล้วนะครับ

นัดกันวันอาทิตย์ เปลี่ยนคืน เพราะตอนนี้อยู่ต่างจังหวัด
ขอบคุณเพื่อนๆๆที่ช่วยตามไปบอกน้องเค้าให้นะครับ
น้องเค้าบอกว่าเค้าไม่ได้เล่นfacebook
เเละไม่มีเจตนา เอาไปผิด เพราะน้องเขาก็เข้าใจว่าที่ใส่
อยู่ก็เป็นของเเท้. ขอบคุณทุกท่านนะครับ

ขอLIKES ให้น้องเค้าหน่อยนะครับ
เพื่อเรียกขวัญกำลังใจกับเรื่องที่ผ่านๆๆมา
น้องเขาก็กลัวเพื่อนๆๆเข้าใจผิด ว่าเขาจงใจเอาไป

บอกตรงๆๆ เลยว่ารู้สึกดีมาก น้องเค้าขอโทษกับเรื่องที่เกิด
เค้าไม่รู้จริงๆๆ ไม่เป็นไรครับ ผมก็ผิดเองครับที่พลาด
ส่งงานสลับชุดกัน. บางทีก็ไม่อยากมองโลกในเเง่ร้าย
เกินไป. วันนี้เจอกับตัวเลยครับ มองโลกในเเง่ดีกันไว้บ้าง
บางทีปัญหา มันอาจเล็กน้อยมากก ถ้าเราช่วยๆกัน

เรื่องน่าจะจบน่ะครับขอบคณทุกท่านนะครับ

---

ปิดกระทู้ได้เลยครับ

เอาไว้แบบนี้แหละบูม  เรื่องราวจบลงด้วยดี ต้องไว้เป็นอุทาหรณ์ครับ  :D

จบแล้วก็ดีครับ แต่ผมสงสัยประเด็นนึงว่าคนที่เอาสลับไปไม่รู้สึกผิดปกติบ้างเหรอ ล้อคนละสเปคกับของตัวเอง

เดิม 18*8-8

ของที่สลับ 18*8-9 หลังมันกว้างกว่าเดิม

ก็เลยรู้สึกแปลกๆนะครับ แต่ในเมื่อคืนแล้วก็เป็นอันเรียบร้อย

โชคดีที่ติดต่อได้แล้ว แต่ถ้าไม่ได้เมื่อเรารู้เลขทะเบียน ก็สามารถเช็คจากขนส่งได้ครับ