Jump to content

สั่งซื้อน้ำยาทาพลาสติกล๊อต 2 ด่วนๆ ก่อนวันอาทิตย์นี้

Recommended Posts

รายงานการ จัดส่ง EMS

ส่ง EMS แล้ว

1. ผมเอง                 4 ขวด  
2. คุณ Redeyez      1 ขวด 

3. คุณ Mantaro       1 ขวด  

4. พี่อู๊ด 9695           1 ขวด  

5. คุณ Chaiwat.cv   1 ขวด  

6. คุณ p13              1 ขวด  

7. คุณ Tunya          1 ขวด  

8. น้าปู่ Oldman56   1 ขวด

9. คุณเอก                2 ขวด

10.น้องบอล wera     1 ขวด      

11. คุณปาน sk2514 1 ขวด  

12. คุณเอก AkeFD   1 ขวด

13. คุณ tae12663    1 ขวด

14. น้อง B@nk         1 ขวด  <--------- นัดรับที่ออฟฟิตผม

15. น้องโจ pathum   1 ขวด

3. คุณหนุ่ม                1 ขวด 

4. คุณบอย                1 ขวด  

5. คุณ fd1977          1 ขวด  

6. คุณ loxlex             1 ขวด  

รับของโลตัสแล้ว

1. ตาต้น                  1 ขวด   จ่ายแล้ว

3. ตาตั้ม                  1 ขวด   จ่ายแล้ว

5. พี่วิท                    1 ขวด   จ่ายแล้ว

6. คุณโจ้คาอัพ          1 ขวด  จ่ายแล้ว

นัดรับโลตัส อาทิตย์หน้า 9 กุมภา

1. น้องแมน              2 ขวด   จ่ายแล้ว 1400

2. อ.บอล                 1 ขวด

3. คุณพงจุดพลุ        6 ขวด  จ่ายแล้ว 4200

ตามนี้นะครับ  :D

วันนี้ส่งน้ำยาโลตัส งวดสุดท้ายนะคับ ผมไปถึงบ่ายสี่เน้อ

ท่านใดสั่งไว้ไม่มารับ ผมขอปล่อยต่อนะคับ  :D

ปล่อยต่อ บอกด้วยนะครับ สั่งไม่ทันอ่ะ เห็นรีวิวก่อนหน้านี้ว่าใช้ดีเลยอยากได้ ใครมีเหลือบอกได้นะครับ อิอิ

วันนี้ส่งน้ำยาโลตัส งวดสุดท้ายนะคับ ผมไปถึงบ่ายสี่เน้อ

ท่านใดสั่งไว้ไม่มารับ ผมขอปล่อยต่อนะคับ :D

เมื่อวานรับกันไปเกือบหมดนะครับ เหลือของ อ.บอลคนเดียว PM ไปยังเงียบอยู่  :D

ยังไงผมรอถึงวันอาทิตย์ 16 นี้นะครับ ถ้าไม่มารับ ผมขออนุญาติจัดส่งต่อให้เพื่อนสมาชิกนะคับ  :D

เมื่อวานรับกันไปเกือบหมดนะครับ เหลือของ อ.บอลคนเดียว PM ไปยังเงียบอยู่ :D

ยังไงผมรอถึงวันอาทิตย์ 16 นี้นะครับ ถ้าไม่มารับ ผมขออนุญาติจัดส่งต่อให้เพื่อนสมาชิกนะคับ :D

ถ้ายังงัยผมขอรับต่อนะครับ0918698282 ขอบคุณครับ

มีผู้พลาดรถไฟเที่ยวนี้   PMมาจองไว้ล่วงหน้าหลายท่านแล้วคับ  :D

รอซักเดือนหน้า พอมีเวลาจะสั่งให้ครับ ช่วงนี้ผมงานกลับมาเยอะอีกรอบ  :lol: