Jump to content

เรียน หัวหน้าคลัปด้วยครับ

Recommended Posts

อยากให้ช่วยแก้เวลาที่ในเวปด้วยครับ  ตอนที่โพสข้อความไปเวลาที่ขึ้นมาว่าโพสไปเวลาไหน มันไม่ตรงกับเวลาที่เป็นจริง รบกวนด้วยครับเพื่อที่ว่าทุกคนที่เข้ามาอ่านทุกกระทู้จะได้รู้ว่า คนที่มาโพสไว้โพสเวลาไหนกันบ้าง จะได้รู้เวลาที่เป็นจริง   ขอรบกวนด้วยครับ   ส่วนตัวชอบคลัปนี้นะครับ ไม่วุ่นวายดี สมาชิกทุกท่านก็ให้คำปรึกษากันดี  อยากให้คลัปนี้และเพื่อนๆๆสมาชิก อยู่กันนานๆๆตลอดไปครับ

เดี๋ยวเข้าไปแก้ให้ครับ เรื่องนี้มีมาประจำเป็นระยะๆ ขอบคุณที่เติอนครับ นี่แสดงว่าเอาใจใส่มากครับ

ปล. เรียกแอดมิน หรือทีมดูแลเวบก้อได้ครับ เราอยู่กันแบบเพื่อนๆ ช่วยกันทำเวบไปตามหน้าที่

เรียกหัวหน้ารู้สึกแปลกๆ 555 เหมือนอยู่ที่ทำงาน

ขอบคุณครับ  ผมก็มือใหม่ครับเข้ามาก็เกือบทุกวันครับ  เห็นเวลามันไม่ตรงกัน เลยของแจ้งนิดนึง  อาทิตย์หน้าจะขอเป็นสมาชิกใหม่เต็มตัวสักคนนึง จะได้รถอาทิตย์หน้าแล้ว เป็นตัวmc 2010 เดิมๆๆเลย ตอนนี้ก้อค่อยๆๆหาของในนี้แหล่ะครับ  ขออนุญาติเล่าเรื่องซื้อขายรถมือสองตอนนี้หน่อยครับ หลายคนคงพอจะทราบแล้วบ้างว่าตอนนี้รถที่ซื้อขายกันหรือจัดไฟแนนล์มันจะช้ามากๆๆอย่างกรณีของผม รอมาเป็นเดือนแล้วครับ พอดีมีพี่ที่ทำงานอยู่ในขนส่งแนะนำมาว่ารถใครก็ตามที่จะซื้อขายกันตอนนี้ ถ้าไปโอนแล้วบอกขนส่งเลยว่าจะทำการซื้อขายกันขอให้เก็บต้นขั้วไว้ให้ด้วย เพราะว่าวันหลังที่เราจะมาโอนให้เป็นชื่อไฟแน้น เค้าจะได้ไม่ต้องไปค้นหาอีก เพราค้นทีนึงหลายวันเลย ช่วงนี้รถรอโอนกันมั่กมากๆ  เลยอยากมาเล่าสู่กันฟังครับ

เดี๋ยวเข้าไปแก้ให้ครับ เรื่องนี้มีมาประจำเป็นระยะๆ ขอบคุณที่เติอนครับ นี่แสดงว่าเอาใจใส่มากครับ

ปล. เรียกแอดมิน หรือทีมดูแลเวบก้อได้ครับ เราอยู่กันแบบเพื่อนๆ ช่วยกันทำเวบไปตามหน้าที่

เรียกหัวหน้ารู้สึกแปลกๆ 555 เหมือนอยู่ที่ทำงาน

เรียกป๋าครับ...พวกเราเรียกป๋า จะปกติ แต่ถ้าสาว ๆ เรียกป๋า อาจจะขาอ่อนนิดส์นุง 555