Jump to content

เสนอความเห็น เกี่ยวกับชื่อเล่นครับ

Recommended Posts

ไว้จะหา Information ที่น่าสนใจมาใส่เพิ่มให้อีกคับ ไปกินข้่าวก่อน นั่งงมมาตั้งแต่เช้า :P

ป๋าทอมจัดให้ รวดเร็วทันใจ กินข้าวเยอะๆนะครับ

จะได้มีแรงมาปรับปรุงบ้านเราต่อ :lol:

จัดละ :0214:

แต่ขอ Civic แบบ Official honda thailand ก่อนนะคับ รุ่นเทพเดี๋ยวหาทางลงให้ ใช้แบบนี้ไปก่อนก้อได้

ไม่เป็นไรครับป๋า ใด้แค่นี้ก็สุขใจแล้ว ยาวไปๆ

ไว้จะหา Information ที่น่าสนใจมาใส่เพิ่มให้อีกคับ ไปกินข้่าวก่อน นั่งงมมาตั้งแต่เช้า :P

จัีดไปครับน้องทอมมี่ ขอบคุณครับ

อยู่ซอย 3 ครับ (เมื่อก่อนเป็นซอย 1) แต่ตอนนี้ผมมาอยู่แถวบางกะปิ จะกลับไปที่นู่นก็เฉพาะวันเสาร์อาทิตย์ครับ

เรียนราชวินิตรุ่นไหนครับ ของผมตอนที่เป็นรุ่น 63/1 เป็นรุ่นสุดท้าย หลังจากนั้นเป็น 6.1 ประมาณนี้ครับ

ซอย3อยู่แถวไหนผมไม่รู้อ่าคับ แต่บ้านเพื่อนผมเป็นที่เซ็นเวลาของรถสองแถวเข้าออกอะคับ

ผมเรียนรุ่น 35 อะคับ ของพี่น่าจะรุ่นเก่ากว่าผมนะ

ซอย3อยู่แถวไหนผมไม่รู้อ่าคับ แต่บ้านเพื่อนผมเป็นที่เซ็นเวลาของรถสองแถวเข้าออกอะคับ

ผมเรียนรุ่น 35 อะคับ ของพี่น่าจะรุ่นเก่ากว่าผมนะ

อ๋อ นึกออกแล้วครับ ของผมต้องวิ่งเข้าไปอีก แล้วเลี้ยวขวา จากนั้นเลี้ยวซ้าย อีกประมาณ 100 เมตร ก็ถึงบ้านผมครับ

ส่วนที่เรียนจำรุ่นไม่ได้แล้ว รู้แต่ว่าจบมาตั้งแต่ปี 35 ครับ :D

ถ้าไปแถวนั้นเจอกันทักกันได้ครับ รถผม ทะเบียน 8136 ที่เทาโพลิชเมอร์

อ๋อ นึกออกแล้วครับ ของผมต้องวิ่งเข้าไปอีก แล้วเลี้ยวขวา จากนั้นเลี้ยวซ้าย อีกประมาณ 100 เมตร ก็ถึงบ้านผมครับ

ส่วนที่เรียนจำรุ่นไม่ได้แล้ว รู้แต่ว่าจบมาตั้งแต่ปี 35 ครับ :D

ถ้าไปแถวนั้นเจอกันทักกันได้ครับ รถผม ทะเบียน 8136 ที่เทาโพลิชเมอร์

ถ้าไปโดนผมจับแน่ๆๆ

ทราบว่า เวอร์ชั่นของเวปเราตอนนี้ ยัง ไม่รองรับ ให้ใส่ชื่อเล่น

เลยจะเสนอว่า ให้ใส่ชื่อเล่น ตรงช่อง

Location ครับ

เช่น

Location เก๋ อยุธยา

Location ต้น ธนบุรี

จะได้เรียกกันถูกครับ เพราะบางท่าน เปลี่ยนรูป เปลี่ยนล็อกอิน จำกันไม่ได้เลย 555+

เค้าอยู่ดาวนาแม๊คได้เป่าฮะ

นี่ก้อเริ่มว่างจากงานสติกเกอร์ละ เลยมานั่งศึกษาคู่มือบอร์ดอยู่ มันใหม่น่ะ หาตัวช่วยแบบรุ่นเก่าๆยาก

ยิ่งตอนนี้น้ำพริกอัพเกรดบอร์ดไปเวอร์ชั่น 3.3.3 ล่าสุดของโลกกันไปเลย หาตัวช่วยยากไปอีก 555

รออีกนิดนะคับ มันต้องโมเอาน่ะ เกรงจัดไปแล้ว เอ๋อ จะไม่มีบอร์ดเล่นกันไป :P

ถ้าทำได้แล้วยังไง มาเต็มคับ เหมือนห้องน่ะ สร้างได้ตามใจฉันเลย :D

ลองเลย 555