Jump to content

กันชน Spoon S-tai ร้านไหนดี แนะนำหน่อย

Recommended Posts

อยากเปลี่ยนแนวครับ ชอบ spoon มานานแระ สบโอกาส เอาเข้าอู่พอดี เลยอยากเปลี่ยนเลย

ชาว CCTH ช่วยแนะนำหน่อยครับ เห็น เทพๆ ชาวนกระเรียน ย้ายมาบ้านนี้ เพียบเลย

รบกวนช่วย ชี้เป้าให้ด้วยนะครับ

ผมแนะนำที่นี้ท่าเป็นกันชนตัวนี้ คุณ ปอ 02 7226562 อยู่พัฒนาการ 40 ลองโทรไปคุยดูของผมก็เพิ่งไปทำกับเขามา จบแน่นอน

ผมแนะนำที่นี้ท่าเป็นกันชนตัวนี้ คุณ ปอ 02 7226562 อยู่พัฒนาการ 40 ลองโทรไปคุยดูของผมก็เพิ่งไปทำกับเขามา จบแน่นอน

พี่คะ แล้วร้านนี้มีกัน Part Type R รอบคันมั้ยคะ? แล้วงานเนียนมากมั้ย? ถ้าเทียบกับร้านอื่นที่ขายในห้องซื้อขายน่ะคะ

ขอบคุณนะค๊าาา

ลองสอบถามราคางานดิบ หลายร้าน มีตั้งแต่ 3,500-9,000 ทำมั๊ยมันต่างกันเช่นนี้

แล้วทำไมมันต่างกันเยอะจัง

พวก ร้าน T.. Rs... Ne... ราคา ประมาณ 3,500-5,000

ส่วน Sh....... กะ C ประมาณ 8,500-9000

รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ

ราคาต่างกัน คงเป็นเพราะ ก๊อปแท้ กับ ก๊อปไม่แื้ท้ครับ

และมาตรฐานแต่ละร้านไม่เท่ากัน

ตัวแย่างงาน CMN ครับ

ถ้าใส่แบบชิวๆไม่คิดอะไรมากก็ TRC บางพลีเลยเคยไปเดินดู 2,900 เองครับ.. :)

พี่คะ แล้วร้านนี้มีกัน Part Type R รอบคันมั้ยคะ? แล้วงานเนียนมากมั้ย? ถ้าเทียบกับร้านอื่นที่ขายในห้องซื้อขายน่ะคะ

พาสรอบคันไม่มีครับ เขาเป็นคนที่ทำกันชน spoon ตัวนี้ออกมาได้ดีมากๆประมาณว่าเฉพาะทางประมาณนั้น

ขอบคุณทุกท่านนะครับ

ตอนนี้ รอประกันประเมิณราคาก่อนว่า พอจะเล่นของเจ้าไหนบ้าง

หากไม่เจ็บตัวมากก็จะลอง งานก๊อบ(ตัวพ่อ) กะเค้าซะหน่อย

ปล. ว่าแต่ หน้าสปูน กะ ฝาshift sport ก็โหดดีนะ ;)

อยากเปลี่ยนแนวครับ ชอบ spoon มานานแระ สบโอกาส เอาเข้าอู่พอดี เลยอยากเปลี่ยนเลย

ชาว CCTH ช่วยแนะนำหน่อยครับ เห็น เทพๆ ชาวนกระเรียน ย้ายมาบ้านนี้ เพียบเลย

รบกวนช่วย ชี้เป้าให้ด้วยนะครับ

ขยับ Step กันใหญ่เลยนะครับ

รอชมแล้วกัน

อยากขยับมานานแล้วครับ พอดีได้โอกาสพอดี

ศุกร์นี้ เดอะแก้งค์cofee racing มีนัดกันนะครับพี่นนท์

อยากขยับมานานแล้วครับ พอดีได้โอกาสพอดี

ศุกร์นี้ เดอะแก้งค์cofee racing มีนัดกันนะครับพี่นนท์

ไปเมืองทองกันเหรอครับ

ขยับ Step กันใหญ่เลยนะครับ

รอชมแล้วกัน

เดิมๆ มา 3 ปีกว่าแล้วค่ะพี่นนท์ ศึกษามาก็พอสมควรแล้ว อยากจะเอาข้อมูลที่ได้ศึกษามา ลงรถด้วยตัวเองบ้างน่ะค่ะ.....อิอิ

กลับมารวมคณะกันอีกครั้ง มีไรให้น้องใหม่อย่างโบตํ๋น บ้างคะพี่ต้อง?

แวะมาชมสาวก SPOON หน่อยจร้า มากันเยอะๆๆๆ อิอิ

พี่เอ๋ วันศุกร์เลิกงานเร็วๆ ไม่ได้เหรอคะ โบว์อยากเจอพี่เอ๋ค่ะ โบว์ไปจากโคราช ใจคอจะไม่มาเจอน้องสาวคนนี้เลยหรือไงเนี่ย?

ไปเมืองทองกันเหรอครับ

โบว์ไปด้วยค่าาาาา

เดิมๆ มา 3 ปีกว่าแล้วค่ะพี่นนท์ ศึกษามาก็พอสมควรแล้ว อยากจะเอาข้อมูลที่ได้ศึกษามา ลงรถด้วยตัวเองบ้างน่ะค่ะ.....อิอิ

กลับมารวมคณะกันอีกครั้ง มีไรให้น้องใหม่อย่างโบตํ๋น บ้างคะพี่ต้อง?

พี่เอ๋ วันศุกร์เลิกงานเร็วๆ ไม่ได้เหรอคะ โบว์อยากเจอพี่เอ๋ค่ะ โบว์ไปจากโคราช ใจคอจะไม่มาเจอน้องสาวคนนี้เลยหรือไงเนี่ย?

โบว์ไปด้วยค่าาาาา

ก้อน่าจะเจอกันนะ เพราะพี่เลิกเย็นๆน่ะ

สอบถามเพิ่มเติมครับ

H แดง สำหรับ กันชนตัวนี้ ใช้ ของรุ่นอะไรใส่ได้พอดีครับ

เหมือนคุ้นๆ ว่า ของ 3 door ใช้ป่ะครับ

สอบถามเพิ่มเติมครับ

H แดง สำหรับ กันชนตัวนี้ ใช้ ของรุ่นอะไรใส่ได้พอดีครับ

เหมือนคุ้นๆ ว่า ของ 3 door ใช้ป่ะครับ

ใช้แบบเดียวกับของ Jazz ตัวกันชน j's ครับ จะมีฐานพลาสติกมากับ Logo H แดงเลยครับ

ลองสอบถามกับพี่โก้ CMN ดูก็ได้ครับ 081-652-3058

ใช้แบบเดียวกับของ Jazz ตัวกันชน j's ครับ จะมีฐานพลาสติกมากับ Logo H แดงเลยครับ

ลองสอบถามกับพี่โก้ CMN ดูก็ได้ครับ 081-652-3058

ขอบคุณครับบ

ตอนนี้รอรอ กันชนอยู่ครับบ รถนอนอู่มาสองอาทิตย์แระ เซ็งง

เดวจะได้เป็น สปูนกะเค้าแล้ว