Jump to content

มีปัญหาสินไหมประกันวินาศภัย คุยกันได้ครับ

Recommended Posts

มาเป็นคนแรกในห้อง ถ้าเพื่อนพ้องน้องพี่ มีปัญหาด้านประกันภัย หรือสินไหม มาสอบถามกันได้ครับ

เรื่องไหน หมิ่นเหม่ ก็ PM มา หรือโทรคุยเลยก็ได้ จะสะดวกรวดเร็ว หากเป็นการสอบถามเบี้ยประกันภัย

สอบถามกันในห้องซื้อขายจะดูดี และสะดวกกว่าครับ เดี๋ยวจะทยอย เอาข้อมูลเก่า มาลงให้ด้วยครับ

รถติดแก๊สแต่ไม่แจ้งขนส่งครับ รถปี 06 ครับ(ประกันจะหมดเดือนหน้าแล้วครับ) ขอรายละเอียดประกันด้วยครับ

ce-work@hotmail.com

ขอบคุณครับ

ปีละเท่าไหร่คะ พอดีเพิ่งต่อประกันไป เผื่อปีหน้าได้ใช้บริการ

ขอบคุณครับคุณเมย์ ราคาซ่อมห้าง เริ่มต้นอยู่แถว 17 (ในปีนี้) ครับ กดให้ต่ำ ๆ ให้สมาชิกได้ โดยไม่ทิ้งเรื่องบริการครับ

ขอราคาเบี้ยประกันภัยชั้น1 กำลังจะต่อปีที่2 ประกันเดิมของคุ้มภัยครับ

1.8 S/AT ปี2007 ไม่เคยเคลม ไม่ระบุคนขับ ซ่อมศูนย์ ล้อแม็ก+Part รอบคัน

ถ้ามีคำแนะนำเพิ่มเติมรบกวนด้วยครับ

รถติดแก๊สแต่ไม่แจ้งขนส่งครับ รถปี 06 ครับ(ประกันจะหมดเดือนหน้าแล้วครับ) ขอรายละเอียดประกันด้วยครับ

ce-work@hotmail.com

ขอบคุณครับ

ให้น้องเนตดำเนินการแล้วครับ ติดต่อเรื่องซื้อขาย รบกวนที่กระทู้ http://www.civicclubthailand.com/board/index.php?/topic/74-%e0%b8%9b%e0%b8%a3%e0%b8%b0%e0%b8%81%e0%b8%b1%e0%b8%99%e0%b8%a0%e0%b8%b1%e0%b8%a2%e0%b8%a3%e0%b8%96%e0%b8%a2%e0%b8%99%e0%b8%95%e0%b9%8c-%e0%b8%8a%e0%b8%b1%e0%b9%89%e0%b8%99%e0%b8%ab%e0%b8%99%e0%b8%b6%e0%b9%88%e0%b8%87%e0%b8%8b%e0%b9%88%e0%b8%ad/ ครับ

ขอราคาเบี้ยประกันภัยชั้น1 กำลังจะต่อปีที่2 ประกันเดิมของคุ้มภัยครับ

1.8 S/AT ปี2007 ไม่เคยเคลม ไม่ระบุคนขับ ซ่อมศูนย์ ล้อแม็ก+Part รอบคัน

ถ้ามีคำแนะนำเพิ่มเติมรบกวนด้วยครับ

สวัสดีครับ รบกวนตวจสอบ PM ติดต่อเรื่องซื้อขาย รบกวนที่กระทู้ http://www.civicclub...์-ชั้นหนึ่งซ่อ/ ครับ

มาเป็นคนแรกในห้อง ถ้าเพื่อนพ้องน้องพี่ มีปัญหาด้านประกันภัย หรือสินไหม มาสอบถามกันได้ครับ

เรื่องไหน หมิ่นเหม่ ก็ PM มา หรือโทรคุยเลยก็ได้ จะสะดวกรวดเร็ว หากเป็นการสอบถามเบี้ยประกันภัย

สอบถามกันในห้องซื้อขายจะดูดี และสะดวกกว่าครับ เดี๋ยวจะทยอย เอาข้อมูลเก่า มาลงให้ด้วยครับ

ขอราคาด่วนๆ กันเองนะคะ ส่งไปทาง whatsapp นะคะ พิมเองคร้า

ผมใกล้จะหมดประกันชั้น 1 แล้วครับพี่เม้ง

รถเข้าปีที่ 3 ตอนนี้ค่าใช้จ่ายอย่างไรบ้างครับ

ฌศ-7579 กทม ครับ ต่อพี่เม้งทุกปีเลย

ผมใกล้จะหมดประกันชั้น 1 แล้วครับพี่เม้ง

รถเข้าปีที่ 3 ตอนนี้ค่าใช้จ่ายอย่างไรบ้างครับ

ฌศ-7579 กทม ครับ ต่อพี่เม้งทุกปีเลย

ขอบคุณครับคุณนวพล จะรีบดำเนินการครับ

• 3 weeks later...

ขอราคาเบี้ยประกันภัยชั้น1 ต่อปีที่2 ประกันเดิมของ LMG

1.8 S/AT AS ปี 2011 ไม่เคยเคลม

อยากได้ซ่อมห้างครับ