Jump to content

The CODE : Mix & Match Style ชอบอันไหน ใส่อันนั้น

Recommended Posts

• Replies 264
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Quote รูปมา ทำไมไม่มีข้อความ ...........

อ่อ เห็นแล้ว ดันใส่ ข้อความเข้าไำปในที่ Quote 555

สาบานได้ไหม ว่าที่ขับนะเค้าเรียกว่า ชิว ?????????

คอมที่ทำงานมันกากอ่ะพี่เต้ย เสาร์-อาทิตย์ไหนพี่ว่างมั่งอ่ะ ขอลองนั่ง SS แบบปรับ 0 0 หน่อยจิค๊าฟฟฟฟ

ครับ ไว้จะ อัพเดท ให้ รอ ว่างก่อน ตอนนี้กำลัง ลังเล ว่า สีหรือ เคฟล่าห์ดี

เคฟร่า หล่อๆๆไปเรยพี่ ^^

พี่เต้ย...พอดีมี tein s tech อยู่ ถ้าเอามายัดใส่ โช๊คเดิมๆๆ แล้วอัดน้ำมันให้แข็งๆๆๆไว้ จราติดซุ้มไหมอ่ะ

หน้าหลัง 8.5 off+30 ถ้าไม่เวิร์คจราได้ไม่ต้องเสียเงินทำอ่ะพี่ T^T

คอมที่ทำงานมันกากอ่ะพี่เต้ย เสาร์-อาทิตย์ไหนพี่ว่างมั่งอ่ะ ขอลองนั่ง SS แบบปรับ 0 0 หน่อยจิค๊าฟฟฟฟ

โทรมาได้เลยคับ ให้ลองขับ บ้านใกล้กันขนาดนี้ นั่งไปมันไม่รู้ฟิวหรอก น้อง !!!!!! แต่ห้ามจั๊มสะพานแรงๆ หน้าเตี้ยมาก ซุ้มหลังครูด 555

ขับ Type R มา จะรู้สึกเหมือนพี่ว่า ทำไมมันนิ่มจังว่ะ แต่ฟิวลลิ่งมันดีนะ

พี่เต้ย...พอดีมี tein s tech อยู่ ถ้าเอามายัดใส่ โช๊คเดิมๆๆ แล้วอัดน้ำมันให้แข็งๆๆๆไว้ จราติดซุ้มไหมอ่ะ

หน้าหลัง 8.5 off+30 ถ้าไม่เวิร์คจราได้ไม่ต้องเสียเงินทำอ่ะพี่ T^T

8.5 off 30 นี่ หน้าไม่ติดนะ แกะพุก แล้ว พับ บังโคลน หลบเข้าไปในซุ้ม ไม่เสียรถด้วย

ส่วนด้านหลัง พี่ว่าไ่ม่ติดนะ ถ้าไม่จั๊มแรงส์

พี่ไม่แนะนำให้ อัดโช๊ค ของดีๆๆ อย่าไปทำเลย ถ้าจะอัดโช้ค ไปหาซื้อโช้คมือ 2 มาอัดดีกว่า เพราะอ้ัดแล้ว มันกลับมาเดิมๆๆไม่ได้นะ

กัดฟัน ซื้อ Silver เถอะ พี่ว่าคุ้มกว่าเยอะ ปรับระดับ สูง-ต่ำ ได้ด้วย ปรับ แข็งอ่อนได้ด้วย คุ้ม !!!!!!!

เอร้ย ขอแก้ ด้านหลังติดแน่ๆ ล้อพี่ กว้่าง 8 off 28 ยางยังล้นมานอกขอบเลย .....

แต่ใช้วิธีเจียร์ซุ้ม (เจียร์ ส่วนเหล็กที่มันยื่นมานิดเดียว ไม่ได้เจียร์ ทั้งซุ้ม) ก็พ้นนะ ยกเว้น จั๊มแรงจริงๆ

8.5 off 30 นี่ หน้าไม่ติดนะ แกะพุก แล้ว พับ บังโคลน หลบเข้าไปในซุ้ม ไม่เสียรถด้วย

ส่วนด้านหลัง พี่ว่าไ่ม่ติดนะ ถ้าไม่จั๊มแรงส์

พี่ไม่แนะนำให้ อัดโช๊ค ของดีๆๆ อย่าไปทำเลย ถ้าจะอัดโช้ค ไปหาซื้อโช้คมือ 2 มาอัดดีกว่า เพราะอ้ัดแล้ว มันกลับมาเดิมๆๆไม่ได้นะ

กัดฟัน ซื้อ Silver เถอะ พี่ว่าคุ้มกว่าเยอะ ปรับระดับ สูง-ต่ำ ได้ด้วย ปรับ แข็งอ่อนได้ด้วย คุ้ม !!!!!!!

แสดงว่า ใส่ tein กะโช๊คเดิมน่าจราผ่านใช่ป่าวพี่ ว่าจราลองดูสักหน่อย

งั้นคงไม่อัดน้ำมันดีกว่า เห็นเพื่อนมันแน่ะนำมา

จบด้านหน้า Spoon ก่อนพี่ รอเงินออก คงได้อัพเดตกัน

ส่วนช่วงล่าง ถ้าไม่เวิร์ค คงหา type r มาหนึบๆๆดู ราคาพอสู้ได้

ส่วน sillver ..... ราคา ค่าตัวเท่าไรอ่ะพี่ .

เอร้ย ขอแก้ ด้านหลังติดแน่ๆ ล้อพี่ กว้่าง 8 off 28 ยางยังล้นมานอกขอบเลย .....

แต่ใช้วิธีเจียร์ซุ้ม (เจียร์ ส่วนเหล็กที่มันยื่นมานิดเดียว ไม่ได้เจียร์ ทั้งซุ้ม) ก็พ้นนะ ยกเว้น จั๊มแรงจริงๆ

อ้าวววว!!!! พับไปเรยหรือป่าวพี่ เคยเห็นวิธีการพับของร้าน Dee Auto อ่ะ

อ้าวววว!!!! พับไปเรยหรือป่าวพี่ เคยเห็นวิธีการพับของร้าน Dee Auto อ่ะ

พับครับ พี่พับที่ Dee auto คือจะบอกว่า ระแวงเหมือนกันครับ เห็นแย่ๆมาเยอะ แต่พี่ไป 2-3 ครั้งแล้ว เค้าโอเคมากนะครับ

สินค้าแพงจริงๆ แต่บางอย่างก็ราคาดีนะครับ เช่น Tein ss+ Edfc พี่จัดทั้งชุดรวมติดตั้ง & ตั้งศูนย์ 65,000 บาท เอง ถูกกว่า ATP เยอะมากๆ

ส่วนเรื่องพับซุ้มล้อ เค้าใช้เครื่องมือ ที่เป็นลูกกลิ้งมาพับครับ แต่พับนิดเดียว เพราะมันติดนิดเดียว ตรงหูยึดที่ยื่นออกมาก็เจียร์ ออกไปนิดเดียวก็เกือบพ้นแล้วครับ

เค้าไม่แนะนำให้พับด้วย เพราะบอกไม่จำเป็น พี่นะบอกเค้าเองว่า พับไปเหอะ ขี้เกียจเข้ามาหลายรอบ ......

อดีต ตอนออกรถมาใหม่ อยากเป็นแค่ VIP ปัจจุบัน สันดานเดิมออก กลับมา Racing อีกแล้ว เฮ้อ !!!

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ ด้านบน

Credit: รูปโดย Herenueng น้องรัก

ตอนเป็น V ก็ไม่เลวเลยนะ

เสี่ยเกรียง ยังไม่ได้เอาฝาไปครอบไปให้พ่นเลย ยังไม่ลืมนะครับ

เสี่ยเกรียง ยังไม่ได้เอาฝาไปครอบไปให้พ่นเลย ยังไม่ลืมนะครับ

5555 ตอนนี้มาอยู่บ้านที่อุดมสุขละ ผ่านมาก็บอกได้ครับ

โทรมาได้เลยคับ ให้ลองขับ บ้านใกล้กันขนาดนี้ นั่งไปมันไม่รู้ฟิวหรอก น้อง !!!!!! แต่ห้ามจั๊มสะพานแรงๆ หน้าเตี้ยมาก ซุ้มหลังครูด 555

ขับ Type R มา จะรู้สึกเหมือนพี่ว่า ทำไมมันนิ่มจังว่ะ แต่ฟิวลลิ่งมันดีนะ

PM เบอร์พี่ให้ผมอีกที เบอร์หายไปพร้อมกะเครื่องเก่าหมดแล้วอ่ะครับ

PM เบอร์พี่ให้ผมอีกที เบอร์หายไปพร้อมกะเครื่องเก่าหมดแล้วอ่ะครับ

ให้มันตรงนี้เลย เผื่อใครอยากโทรมา กำลังว่าง 5555

เบอร์ 087 หกร้อย หกร้อย สอง (รอบ) จำง่ายๆ อย่าลืมอีก (0876006002)

หวัดดีเต้ย ไม่ได้เจอกันนานเลย

คิดถึงเสมอครับพี่

พี่พาไปที่ ตื่นเต้น มากกว่า นั่งรถเอาไหม ??? เอาแบบให้ขาสั่น ไม่มีแรงเหยียบคันเร่งเลย 5555

พี่พาไปที่ ตื่นเต้น มากกว่า นั่งรถเอาไหม ??? เอาแบบให้ขาสั่น ไม่มีแรงเหยียบคันเร่งเลย 5555

อาบน้ำ อาบน้ำ อาบน้ำ