Jump to content

" KuZa MeZa " J's - X (รถนั้ง 4 ครับ) อิอิ

Recommended Posts

มี ข๊ะ ขา ด้วย...............

:0013:

555 มันติดว่ะ

5555555+

ขำไรกานนนน

ล้อหล่อมากครับ อยากทราบสเปกล้ออ่าครับพี่^^

ขอบคุณคร๊าบบ สเป๊กล้อ 18.5 Off +38 all 4 ครับ

ไม่มีไรจะคุยด้วยแระ เบื่อ ...!!!!!

เป็นอะไรอีกโตๆกันแล้ว อย่างี้สิคะ....

อย่าๆๆๆ พี่วิน มีเยอะจราตาย แบ่งมาสักคนหน่อยจิ ^^ (เรื่องเน้ใช่ไหม??? )

มีอะไรหรอออ ... ไม่มี ! อิอิ

แหมมม คุณนุ้ยก็ชอบเกินไปอ่าครับ ลูกสาวคุณก็โอเครแล้ว ไม่ต้องดุมากหรอค่า เดียวเค้าจะกลัวเอา 555 ว่างๆถ่ายรูปกันไหมครับ นัดกันเยอะๆสนุกดี

ได้คร๊าบบบบบ.... (น่าสนเนอะ อิอิ)

นุ้ยมี Meeting วันที่ 9 มิ.ย. กะ FD MidNigth Zone อ่ะค่ะ

ไปกันเยอะเลย... คุณวินสนป่าวจร้าาาาาา

:D

สวยมากครับ

ผมไม่สวยแต่ผมหล่อ(ลากดิน)..

อ่ะถูกต้อง...อ่ะจึ้ยยยยย (ไม่เอาได้ไหมอ่ะลากดินพี่ก็เปื้อนอ่ะดิ)

ได้คร๊าบบบบบ.... (น่าสนเนอะ อิอิ)

นุ้ยมี Meeting วันที่ 9 มิ.ย. กะ FD MidNigth Zone อ่ะค่ะ

ไปกันเยอะเลย... คุณวินสนป่าวจร้าาาาาา

อิอิ จริงๆก็สนใจอยุ่เหมือนกันนะครับ พี่ปุ๊ชวนผมไปอยู่ แต่ต้องขอดูเวลาก่อนว่าจะมีธุระด่วนอะไรรึป่าว แต่ถ้าผมไม่ได้ไปยังไงก็ทานและถ่ายรูปมายั่วผมหน่อยละกันนะครับ

เพื่อครั้งหน้ามีโอกาสผมจะได้ตามไปร่วมแจมด้วย แต่ไปก็ไม่รุ้จักใครเลยนอกจากพี่ปุ๊ และคุณนุ้ย ยังไงเทคแคร์ผมด้วยละกันนะครับ กลัวแกรง อิอิ

เรื่องไปถายรูปไว้นัดกันไปนะครับ หรือไปถ่ายครับผม 2 คัน 555+

อิอิ จริงๆก็สนใจอยุ่เหมือนกันนะครับ พี่ปุ๊ชวนผมไปอยู่ แต่ต้องขอดูเวลาก่อนว่าจะมีธุระด่วนอะไรรึป่าว แต่ถ้าผมไม่ได้ไปยังไงก็ทานและถ่ายรูปมายั่วผมหน่อยละกันนะครับ

เพื่อครั้งหน้ามีโอกาสผมจะได้ตามไปร่วมแจมด้วย แต่ไปก็ไม่รุ้จักใครเลยนอกจากพี่ปุ๊ และคุณนุ้ย ยังไงเทคแคร์ผมด้วยละกันนะครับ กลัวแกรง อิอิ

เรื่องไปถายรูปไว้นัดกันไปนะครับ หรือไปถ่ายครับผม 2 คัน 555+

นุ้ยก็ไม่ค่อยรู้จักใครเหมือนกันจร้า.... คุณปุ๊บอกว่าถ้านุ้ยไม่ไปงอลอ่ะจิ อิอิ

ถ่ายรูป>>...ลูกสาวนุ้ยยังดุสู้คุณวินไม่ได้เลยนะ ถ่ายออกมา ลูกสาวนุ้นหมองแย่ 555+++

นุ้ยก็ไม่ค่อยรู้จักใครเหมือนกันจร้า.... คุณปุ๊บอกว่าถ้านุ้ยไม่ไปงอลอ่ะจิ อิอิ

ถ่ายรูป>>...ลูกสาวนุ้ยยังดุสู้คุณวินไม่ได้เลยนะ ถ่ายออกมา ลูกสาวนุ้นหมองแย่ 555+++

ไม่หมองหรอกครับ 55+ คุณนุ้ยแหละจะทำผมหมอง ที่ได้อยู่กับรถสวย + สาวสวย อิอิ...

ไม่หมองหรอกครับ 55+ คุณนุ้ยแหละจะทำผมหมอง ที่ได้อยู่กับรถสวย + สาวสวย อิอิ...

555++ ชมกันเกิ๊นนนนน

อ่ะถูกต้อง...อ่ะจึ้ยยยยย (ไม่เอาได้ไหมอ่ะลากดินพี่ก็เปื้อนอ่ะดิ)

ถูกต้องนี่คำว่าลากดินใช่ป่าวครับ

555++ ชมกันเกิ๊นนนนน

55+ ก็ความจิงไม่ใช่หรอครับ

ถูกต้องนี่คำว่าลากดินใช่ป่าวครับ

ดีไม่บอกหล่อลากขี้ ..55

55+ ก็ความจิงไม่ใช่หรอครับ

ดีไม่บอกหล่อลากขี้ ..55

เรายังไม่พ้นเรื่องขี้กันอีกหรอ เด่วก็มีคนหามาให้อีก... :lol: :lol: :lol:

งามแต้ๆๆๆ จ้าววววว

ขอบคุณครับผม

เรายังไม่พ้นเรื่องขี้กันอีกหรอ เด่วก็มีคนหามาให้อีก... :lol: :lol: :lol:

555+ เมื่อเช้าก็พึ่งขี้ไปเอง

555+ ผมก็เพิ่งขี้

ขี้ตอนเช้าดีนะน้อง สบายท้องดี 555+

มาแว้วววว

ไปขี้มาหรอว่ะ อิอิ